સાપ્તાહિક રાશિફળ સોમવારથી આ રાશિવાળા ની કિસ્મત થશે ચડતી મળશે અઢળક લક્ષ્મીકૃપા - khabarilallive      

સાપ્તાહિક રાશિફળ સોમવારથી આ રાશિવાળા ની કિસ્મત થશે ચડતી મળશે અઢળક લક્ષ્મીકૃપા

મકર: આ અઠવાડિયું મકર રાશિના લોકો માટે શુભ સાબિત થશે. આ અઠવાડિયે તમને છેલ્લા કેટલાક સમયથી ચાલી રહેલી ચિંતાઓમાંથી મુક્તિ મળી શકે છે. આ આખું અઠવાડિયું તમને તમારા શ્રેષ્ઠ મિત્રો અને શુભેચ્છકોનો સંપૂર્ણ સહયોગ અને સમર્થન મળશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં વેપારી લોકોને ઘણો ફાયદો થશે. બજારમાં ફસાયેલા પૈસા અચાનક બહાર આવશે. આ દરમિયાન બજારમાં તમારી વિશ્વસનીયતા વધશે. તમારી આવકના સાધનોમાં સતત વધારો થશે.

નોકરીઓ લોકો માટે આવકનો વધારાનો સ્ત્રોત બનશે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. નોકરી કરતા લોકોના પદ અને જવાબદારીઓમાં વધારો થઈ શકે છે. કાર્યસ્થળ પર તમારા કામ માટે તમારું સન્માન થઈ શકે છે. જો તમે રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા છો તો પાર્ટી અને સમાજમાં તમારો વિશ્વાસ અને જન આધાર વધશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ અને પરિવારના સભ્યો તરફથી સહયોગ મળશે. તમે તમારા વ્યવસાયમાં નોંધપાત્ર પ્રગતિ અને નફો જોશો.

આ સમય દરમિયાન, તમારા માટે કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે, જેની મદદથી તમને ભવિષ્યમાં લાભની યોજનાઓમાં જોડાવાની તક મળશે. આ અઠવાડિયે યુવાનોનો મોટાભાગનો સમય મોજ-મસ્તીમાં પસાર થશે. પ્રેમ સંબંધની દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ અનુકૂળ છે. લવ પાર્ટનર સાથે ખુશીથી સમય પસાર કરવાની ઘણી તક મળશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

કુંભ: કુંભ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું શુભ અને શુભફળ લઈને આવ્યું છે, પરંતુ તેઓએ કોઈ પણ મોટો નિર્ણય લેતી વખતે પોતાના મનની સાથે પોતાના મનનો પણ ઉપયોગ કરવો જોઈએ, નહીં તો તેમને લાભને બદલે નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં પૈતૃક સંપત્તિ મેળવવામાં આવતી કોઈ મોટી અડચણ દૂર થશે. આ દરમિયાન જમીન અને ઈમારતોની ખરીદી-વેચાણનું સપનું પૂરું થઈ શકે છે. જો કે, આવી કોઈ મોટી ડીલ કરતી વખતે, તમારે પેપર વર્ક ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક કરવાની જરૂર પડશે. આ સાથે, તમારે કોઈપણ મોટો નિર્ણય લેતી વખતે તમારા શુભચિંતકોની સલાહ લેવી જોઈએ.

નોકરી કરતા લોકોના પદ, પ્રતિષ્ઠા અને આવકમાં વૃદ્ધિની શક્યતાઓ રહેશે. આ અઠવાડિયે તમને કોઈ અન્ય સંસ્થા તરફથી મોટી ઑફર મળી શકે છે, જેને સ્વીકારતી વખતે તમારે તમારા હિત અને નુકસાન વિશે વિચારવું જોઈએ. સપ્તાહના મધ્યમાં અચાનક તીર્થયાત્રા પર જવાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. યાત્રા સુખદ સાબિત થશે. આ સમય દરમિયાન, તેમના અધિકારીઓ નોકરી કરતા લોકોથી ખુશ રહેશે.

નોકરી કરતી મહિલાઓનું કાર્યસ્થળ અને ઘરની અંદર માન-સન્માન વધશે. નાની-નાની સમસ્યાઓને નજરઅંદાજ કરવામાં આવે તો સ્વાસ્થ્ય પણ સામાન્ય રહેશે. લવ પાર્ટનર સાથે નિકટતા વધશે. પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદદાયક સમય પસાર કરવાની તક મળશે.

મીનઃ મીન રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ સામાન્ય રહેશે. આ અઠવાડિયે ભલે તમને તમારા કરિયર-વ્યવસાયમાં વધુ પ્રગતિ કે નાણાંકીય લાભ ન ​​દેખાય, પરંતુ નુકસાન નહીં થાય. ઘર-પરિવાર હોય કે તમારું કાર્યસ્થળ, તમે ત્યાં બધું સામાન્ય ગતિએ ચાલતું જોશો. તમારા આયોજિત કામ સમયસર પૂરા થતા જોવા મળશે.

પારિવારિક સમસ્યાઓના નિરાકરણમાં ભાઈ-બહેનોનો સંપૂર્ણ સહયોગ અને સહયોગ મળશે. જો તમે કોઈ નવી યોજના પર કામ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારે આ દિશામાં આગળ વધતા તમારા શુભચિંતકોની સલાહ અવશ્ય લેવી જોઈએ. વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકોએ તેમનું પેપર વર્ક પૂર્ણ રાખવું જોઈએ, નહીં તો ભવિષ્યમાં તેમને બિનજરૂરી રીતે તમામ પ્રકારની સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારે તમારી દિનચર્યા અને સ્વાસ્થ્યનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખવું પડશે. આ સમય દરમિયાન, કાર્યસ્થળમાં તમારા વિરોધીઓ તમારા કાર્યમાં અવરોધો બનાવવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે, પરંતુ તમે તમારી બુદ્ધિ અને બુદ્ધિથી તમામ અવરોધોને સરળતાથી દૂર કરી શકશો. પ્રેમ સંબંધની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ તમારા માટે અનુકૂળ છે. તમારો લવ પાર્ટનર તમારી ચિંતાઓને દૂર કરવામાં મદદરૂપ સાબિત થશે. જીવનસાથી સાથે પ્રેમ અને સુમેળ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *