સાપ્તાહિક રાશિફળ અઠવાડિયાની શરૂવાત આ રાશિવાળા માટે રહેશે શુભ થશે અઢળક લાભ અને મળશે સફળતા - khabarilallive    

સાપ્તાહિક રાશિફળ અઠવાડિયાની શરૂવાત આ રાશિવાળા માટે રહેશે શુભ થશે અઢળક લાભ અને મળશે સફળતા

તુલા: તુલા રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ શુભ સાબિત થશે. સપ્તાહની શરૂઆતથી જ તમે તમારી ઈચ્છા મુજબની વસ્તુઓ થતી જોશો. આ દરમિયાન તમારા વિરોધીઓ હારતા જોવા મળશે. કોર્ટ સંબંધિત મામલા તમારા પક્ષમાં આવી શકે છે અથવા વિરોધીઓ જાતે સમાધાન માટે તમારી સાથે પહેલ કરી શકે છે. નોકરીયાત લોકો માટે આ સપ્તાહ અનુકૂળ છે. તમારા વરિષ્ઠ અને જુનિયર કાર્યસ્થળ પર સંપૂર્ણપણે દયાળુ દેખાશે. આ અઠવાડિયે તમારું શરીર સ્વસ્થ રહેશે અને તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે.

તમને આરામ અને ઐશ્વર્યના સાધન મળશે. તમને કોઈ પ્રિય અથવા ખાસ વ્યક્તિ તરફથી કોઈ મોટી ભેટ મળી શકે છે. આરામની વસ્તુઓ પર પણ પૈસા ખર્ચ થશે. જો તમે સમાજ સેવા સાથે જોડાયેલા છો, તો તમારી સેવાઓ માટે તમને સન્માનિત પણ કરી શકાય છે. રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકોનું કદ અને પદ વધી શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં સ્વજનો સાથે ચાલી રહેલી ગેરસમજ દૂર થશે.

પરિવારને લગતી કોઈપણ સમસ્યાને ઉકેલતી વખતે માતા-પિતાનો સંપૂર્ણ સહયોગ અને સહયોગ મળશે. જો તમે અત્યાર સુધી સિંગલ હતા તો તમારા જીવનમાં કોઈ પ્રવેશી શકે છે. ઈચ્છિત જીવનસાથી મળવાથી મન પ્રસન્ન રહેશે. તે જ સમયે, પહેલેથી જ ચાલી રહેલ પ્રેમ પ્રકરણ વધુ ગાઢ બનશે. પતિ-પત્ની વચ્ચેના સંબંધો મધુર રહેશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ સામાન્ય રહેશે.

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોને આ અઠવાડિયે ભાગ્ય ઓછું મળી શકશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, કુટુંબ સંબંધિત કોઈપણ સમસ્યાઓ તમારી ચિંતાનું મુખ્ય કારણ બનશે. આ સમય દરમિયાન, કાર્યસ્થળ પર કામના બોજમાં અચાનક વધારો થઈ શકે છે. વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે તેમના કાર્યસ્થળમાં તેમના વિરોધીઓ સાથે ખૂબ જ સાવધાની રાખવાની જરૂર પડશે કારણ કે તેઓ તમારા કામને બગાડવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારી યોજનાઓ પૂર્ણ કરતા પહેલા કોઈની સાથે શેર ન કરો.

સપ્તાહના મધ્યમાં અચાનક કેટલાક મોટા ખર્ચાઓ આવી શકે છે, જેના કારણે તમારું બજેટ થોડું ખોરવાઈ શકે છે. વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકોએ આ સમયગાળા દરમિયાન પૈસાની લેવડ-દેવડ અને નાણાંનું રોકાણ કરતી વખતે ખૂબ કાળજી લેવી પડશે. જો તમે પાર્ટનરશિપમાં બિઝનેસ કરો છો તો વસ્તુઓ ક્લિયર કરીને આગળ વધવું યોગ્ય રહેશે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં સંતાન તરફથી કોઈ બાબતને લઈને મતભેદ થઈ શકે છે. આ દરમિયાન તમારા જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય પણ તમારા માટે ચિંતાનો વિષય બની શકે છે. જો કે, તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું પણ સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખવું પડશે. નોકરી કરતી મહિલાઓને ઘર અને કામ વચ્ચે સંતુલન જાળવવામાં મુશ્કેલી પડી શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં સાવધાની સાથે એક પગલું આગળ વધો અને તેને બતાવવાનું ટાળો, નહીં તો તમારે બિનજરૂરી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

ધનઃ રહઃ આ અઠવાડિયું થોડું અશાંત રહેવાનું છે અને ધનુ રાશિના લોકો માટે થોડી ચિંતાઓ લઈને આવશે. આ અઠવાડિયે, તમારે તમારી વાણી અને વર્તન પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે, નહીંતર તમારી વાતો-વર્તણૂકને કારણે તૈયાર વસ્તુઓ બગડી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર તમારા કામમાં અચાનક બદલાવ આવી શકે છે. વધારાની જવાબદારીઓ તમારા પર આવી શકે છે.

જેને પરિપૂર્ણ કરવા માટે તમારે વધારાની મહેનત અને મહેનતની જરૂર પડશે. તમારું કામ સમયસર પૂરું કરવા માટે તમારે વધુ સમય આપવો પડશે. જીવન સંબંધિત તમામ પ્રકારના પડકારો વચ્ચે, સુખદ પાસું એ છે કે તમારા મિત્રો તમારી મુશ્કેલીઓને ઘણી હદ સુધી ઓછી કરવામાં મદદરૂપ થશે. સપ્તાહના મધ્યમાં કારકિર્દી-વ્યવસાયના સંબંધમાં લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી શક્ય છે.

પ્રવાસ દરમિયાન તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું ખૂબ ધ્યાન રાખવું પડશે. આ સમય દરમિયાન તમે મોસમી રોગોનો શિકાર બની શકો છો. આ દરમિયાન, વાહન સાવધાની સાથે ચલાવો કારણ કે ઈજા થવાની સંભાવના છે. વિજાતીય વ્યક્તિઓ તરફ ધનુ રાશિના લોકોનું આકર્ષણ વધશે. તમારા પ્રેમ સંબંધ અથવા વૈવાહિક સંબંધોને ખુશ રાખવા માટે, તમારા જીવનસાથી સાથે પ્રમાણિક રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *