યુક્રેનની આમ જનતાએ કર્યું એવું કામ કે રશિયાના સૈનિકો દોડી ને જતા રહ્યા જાણો - khabarilallive    

યુક્રેનની આમ જનતાએ કર્યું એવું કામ કે રશિયાના સૈનિકો દોડી ને જતા રહ્યા જાણો

યુક્રેન અને રશિયા વચ્ચે ચાલી રહેલા યુદ્ધે ભયાનક સ્વરૂપ ધારણ કર્યું છે. આ યુદ્ધમાં ઘણા લોકોના મોત થયા છે. જો કે આ યુદ્ધ સાથે જોડાયેલા ઘણા વીડિયો પણ સામે આવી રહ્યા છે. દરમિયાન, યુક્રેનિયન નાગરિકો રશિયન ટેન્કને કબજે કરતા હોવાનો વીડિયો સામે આવ્યો છે.

અહેવાલો અનુસાર, ક્રેનિયન નાગરિકોના એક જૂથે એક રશિયન ટાંકી કબજે કરી હતી, જેને તેઓ બર્ફીલા ક્ષેત્રો તરફ લઈ ગયા હતા. જ્યારે બધા ખુલ્લા મેદાનમાં ટાંકી ચલાવી રહ્યા હતા ત્યારે તેમના ચહેરા પર યુદ્ધ જીતવાનો આનંદ દેખાતો હતો.

ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવેલા વીડિયોમાં યુક્રેનના તમામ નાગરિકોને ઉત્સાહિત જોઈ શકાય છે. બધા યુક્રેનિયન નાગરિકો રશિયન ટેન્કની ટોચ પર ચઢીને ઉજવણી કરી રહ્યા હતા. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, જ્યારે તે ટાંકીની ટોચ પર બેસીને બર્ફીલા જમીન પર ચાલી રહ્યો હતો ત્યારે તે ‘We did it’ અને ‘Glory to Ukraine’ (Ukraine to Victory) ના નારા લગાવી રહ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *