આ પાંચ રાશિઓ માટે શ્રાવણ નો મહિનો રહેશે લકી એક મહિના સુધી રહેશે શિવ શંકરના આશીર્વાદ - khabarilallive    

આ પાંચ રાશિઓ માટે શ્રાવણ નો મહિનો રહેશે લકી એક મહિના સુધી રહેશે શિવ શંકરના આશીર્વાદ

6 જુલાઈના રોજ આખો દિવસ વટાવ્યા પછી, શુક્ર સવારે 4:05 વાગ્યે સિંહ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે અને 7 ઓગસ્ટના રોજ સવારે 10:58 વાગ્યા સુધી સિંહ રાશિમાં સંક્રમણ કરવાનું ચાલુ રાખશે. શુક્ર 6ઠ્ઠી જુલાઈએ આખો દિવસ પાર કરશે અને પરોઢિયે સિંહ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. આ પછી, 23 જુલાઈના રોજ સવારે 7.02 વાગ્યે, શુક્ર સિંહ રાશિમાં પૂર્વવર્તી થશે, એટલે કે, શુક્ર સિંહ રાશિમાં ગોચર કરવાનું શરૂ કરશે, અને 7 ઓગસ્ટની સવારે 10.59 વાગ્યે ફરી એકવાર, શુક્ર રાશિમાં સંક્રમણ કરશે.

આ પછી, 4 સપ્ટેમ્બરના રોજ સવારે 6.50 વાગ્યે, શુક્ર કર્ક રાશિમાં સંક્રમણ કરશે, એટલે કે, તે સીધી ગતિથી સંક્રમણ કરવાનું શરૂ કરશે, અને સીધી ગતિએ સંક્રમણ કરતી વખતે, તે ફરીથી 1.01 વાગ્યે સિંહ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. 1 ઓક્ટોબરની મોડી રાત્રે.. જો શુક્રની વાત કરીએ તો શુક્રને અંગ્રેજીમાં Venus કહે છે. તેનો રંગ સફેદ છે.

આપણા વિવાહિત સંબંધો પર જીવનમાં શુક્રની સૌથી વધુ અસર પડે છે. તેની સાથે ઘરની આર્થિક સ્થિતિને પણ અસર કરે છે. તો સિંહ રાશિમાં શુક્રના આ પ્રવેશની વિવિધ રાશિના લોકો પર શું અસર થશે, તેમના જન્મપત્રકમાં શુક્ર ક્યાંથી ગોચર કરશે, તેમજ શુક્રની શુભ સ્થિતિના શુભ પરિણામોની ખાતરી કરવા અને તેનાથી બચવા માટે તમારે શું કરવું જોઈએ. અશુભ પરિણામ જાણો આ બધા ઉપાયો આચાર્ય ઈન્દુ પ્રકાશ પાસેથી લેવા જોઈએ.

1. મેષ: શુક્ર તમારા પાંચમા ઘરમાં ગોચર કરશે. કુંડળીમાં પાંચમું સ્થાન આપણા સંતાન, બુદ્ધિ, વિવેક અને રોમાંસ સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ સંક્રમણની અસરથી બાળકોના રડવાનો અવાજ તમારા ઘરમાં ગુંજશે. તમારા વિવાહિત સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. તમને તમારા ગુરુનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. આ સિવાય ધાર્મિક બાબતોમાં તમારી રુચિ વધશે. તેથી શુક્રની શુભ સ્થિતિ જાળવી રાખવા માટે માતા ગાયની સેવા કરો. મંદિરમાં દહીંનું દાન પણ કરો.

2. વૃષભ: શુક્ર તમારા ચોથા ભાવમાં સંક્રમણ કરશે. કુંડળીમાં ચોથું સ્થાન આપણા ઘર, જમીન, વાહન અને માતા સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ સંક્રમણની અસરથી તમને જમીન, મકાન અને વાહનનું સુખ મળશે. 23 જુલાઈ સુધીમાં તમારે તમારા પાર્ટનરની લાગણીઓને સમજવાની જરૂર છે. આ દરમિયાન તમારા ઓલરાઉન્ડર લોકોને મળવાના ચાન્સ રહેશે. તેથી, શુક્રની શુભ સ્થિતિને સુનિશ્ચિત કરવા માટે, જમીનની નીચે કાળો એન્ટિમોની દબાવો.

3. મિથુન: શુક્ર તમારા ત્રીજા ઘરમાં ગોચર કરશે. કુંડળીમાં ત્રીજું સ્થાન આપણી બહાદુરી, ભાઈ-બહેન અને કીર્તિ સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ સંક્રમણની અસરને કારણે તમારા ભાઈ-બહેન સાથેના સંબંધોમાં કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે. તમે તમારામાં આત્મવિશ્વાસની કમી અનુભવશો. આ સમય દરમિયાન, તમારી પાસે ગમે તેટલું ધન અને સંપત્તિ હોય, તમને શાંતિથી સૂવામાં મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તેથી, શુક્રના શુભ પરિણામોની ખાતરી કરવા માટે, 23 જુલાઇ સુધી નાસ્તામાં મીઠો ખોરાક લો અને શુક્રવારે બટાકા, ઘી અથવા દહીંનું દાન કરો.

4. કર્કઃ શુક્ર તમારા બીજા ઘરમાં સંક્રમણ કરશે. કુંડળીમાં બીજું સ્થાન આપણી સંપત્તિ અને સ્વભાવ સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ સંક્રમણની અસરને કારણે તમારે નાણાકીય લાભ મેળવવા માટે વધુ મહેનત કરવી પડશે. આ સમય દરમિયાન તમારા સ્વભાવમાં થોડો બદલાવ આવી શકે છે. તેથી શુક્રની અશુભ સ્થિતિથી બચવા માટે 23 જુલાઈ સુધી ખિસ્સામાં લાલ રૂમાલ રાખો અને શુક્રવારે જવનું દાન કરો.

5. સિંહ રાશિ: શુક્ર તમારા ચઢાણમાં એટલે કે પ્રથમ સ્થાનમાં સંક્રમણ કરશે. જન્મ પત્રિકામાં પ્રથમ સ્થાન એસેન્ડન્ટનું છે, એટલે કે સ્વનું. શુક્રનું આ સંક્રમણ તમારા માટે શુભ અને ફળદાયી રહેશે. 23મી જુલાઈ સુધી તમારું અને તમારા જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. નોકરીના ક્ષેત્રમાં પણ તમને સફળતા મળશે. આ સિવાય આ સમય દરમિયાન તમને સંતાન અને વાહન વગેરેનું સુખ પણ પ્રાપ્ત થશે. તેથી શુક્રની આ બધી શુભ સ્થિતિઓનો લાભ લેવા માટે રોજ તમારા ઘરમાં દેશી ઘીનો દીવો પ્રગટાવો.

6. કન્યા: શુક્ર તમારા બારમા ભાવમાં સંક્રમણ કરશે. જન્મકુંડળીનું બારમું ઘર તમારા ખર્ચ અને પથારીના સુખ સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ સંક્રમણની અસરથી તમારે બીજાની મદદ મેળવવા માટે થોડી મહેનત કરવી પડશે. 23મી જુલાઈ સુધી જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે. આ સાથે, તમારે ઘરની ખુશી મેળવવા માટે વધુ મહેનત કરવી પડી શકે છે. તેથી શુક્રની અશુભ સ્થિતિથી બચવા માટે 23 જુલાઈ સુધી દરરોજ માતા ગાયની સેવા કરો.

7. તુલા: શુક્ર તમારા અગિયારમા ભાવમાં સંક્રમણ કરશે. કુંડળીનું અગિયારમું ઘર આપણી આવક અને ઈચ્છાઓની પરિપૂર્ણતા સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ સંક્રમણની અસરથી તમારી સુંદરતા જળવાઈ રહેશે. તમને ધનનો લાભ મળશે. જો તમે તમારા દરેક કામ તમારા જીવનસાથીની સલાહથી કરો છો, તો તમને ચોક્કસપણે સફળતા મળશે. તમારી લાંબા સમયથી અટકેલી ઈચ્છા પણ પૂરી થઈ શકે છે. તેથી શુક્રના શુભ ફળની ખાતરી કરવા માટે મંદિરમાં ચમેલીના તેલનું દાન કરો.

8. વૃશ્ચિક: શુક્ર તમારા દસમા ભાવમાં ગોચર કરશે. કુંડળીમાં દશમું સ્થાન આપણી કારકિર્દી, રાજ્ય અને પિતા સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ સંક્રમણની અસરથી તમને તમારા કરિયરમાં સફળતા મળશે. આ સાથે, તમારા પિતાની કારકિર્દી પણ હિટ જશે. આ દરમિયાન તમને પ્રગતિની ઘણી તકો મળશે અને તમે તે તકોનો ભરપૂર લાભ પણ ઉઠાવશો. તેથી, શુક્રના શુભ પ્રસંગને સુનિશ્ચિત કરવા માટે, મંદિરમાં દહીં અથવા દહીંથી બનેલી કોઈપણ વસ્તુનું દાન કરો.

9. ધનુ: શુક્ર તમારા નવમા ઘરમાં ગોચર કરશે. કુંડળીમાં નવમું સ્થાન આપણા ભાગ્ય સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ સંક્રમણની અસરથી તમે ભાગ્યશાળી રહેશો. તમારી મહેનતના બળ પર તમને પૈસા મળશે અને સંતાનનું સુખ મળશે. આ દરમિયાન તમે તમારી મહેનતથી કંઈપણ મેળવી શકો છો. આ તમારા જીવનની તમામ પરિસ્થિતિઓને મજબૂત બનાવશે. તેથી શુક્રની શુભ સ્થિતિને નિશ્ચિત કરવા માટે શુક્રવારના દિવસે ગંદા નાળામાં વાદળી રંગનું ફૂલ ચઢાવો.

10. મકર: શુક્ર તમારા આઠમા ભાવમાં સંક્રમણ કરશે. કુંડળીમાં આઠમું સ્થાન આપણી ઉંમર સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ સંક્રમણની અસરથી તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમારા જીવનસાથી જે પણ કહે તે તમારા માટે પથ્થરની રેખા બની રહેશે. દુશ્મનોને હરાવવા માટે તમારે જાતે જ પગલાં લેવા પડશે. તેથી શુક્રની અશુભ સ્થિતિથી બચવા માટે તમારા ભત્રીજા કે ભત્રીજીને કંઈક ભેટ આપો.

11. કુંભ: શુક્ર તમારા સાતમા ભાવમાં સંક્રમણ કરશે. જન્મકુંડળીમાં સાતમું સ્થાન આપણા જીવનસાથી સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ સંક્રમણથી અન્યો પ્રત્યે તમારો સ્વભાવ નરમ રહેશે. આ સમય દરમિયાન તમને સુખ મળશે. આ સાથે જ તમારા જીવનસાથી સાથે તમારા સંબંધો સારા રહેશે. આ દરમિયાન તેમનું સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે. આ સાથે પરિવારનો સહયોગ પણ ચાલુ રહેશે. આ દરમિયાન તમારો મોટાભાગનો સમય મુસાફરીમાં પસાર થશે. તેથી શુક્રના શુભ પરિણામને જાળવી રાખવા માટે જરૂરિયાતમંદ લોકોને વસ્ત્રોનું દાન કરો.

12. મીન: શુક્ર તમારા છઠ્ઠા ઘરમાં ગોચર કરશે. કુંડળીમાં છઠ્ઠું સ્થાન આપણા મિત્રો, શત્રુઓ અને સ્વાસ્થ્ય સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ સંક્રમણથી તમને સમયાંતરે તમારા ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળશે. શત્રુઓ તમારાથી અંતર રાખશે. જો કે, તમે સંતાન પક્ષ તરફથી અપેક્ષિત લાભ મેળવી શકશો નહીં. અન્ય ક્ષેત્રોમાં તમારી સ્થિતિ સારી રહેશે. તો આજથી 23મી જુલાઇ સુધી તમારી સ્થિતિ યોગ્ય રાખવા માટે રાત્રે એક વાસણમાં પાણી ભરીને માથા પર રાખો અને સવારે ઉઠીને તેને છોડમાં મુકો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *