૪ નવેમ્બર સુધી આ રાશિવાળાની થશે બલ્લે બલ્લે શનિદેવ ચાલશે વક્રી ચાલ ભરી દેશે ધન ધાન્યની તિજોરીઓ - khabarilallive    

૪ નવેમ્બર સુધી આ રાશિવાળાની થશે બલ્લે બલ્લે શનિદેવ ચાલશે વક્રી ચાલ ભરી દેશે ધન ધાન્યની તિજોરીઓ

શનિ, ન્યાયના દેવતા, જો તે મુશ્કેલી આપે તો જીવનનો નાશ કરે છે, જ્યારે તે આશીર્વાદ આપે છે, તો તે આપણને ફ્લોરથી સિંહાસન પર લઈ જાય છે. શનિની કૃપા વ્યક્તિને રાજાનું જીવન આપે છે. જો કુંડળીમાં શનિ શુભ હોય તો વ્યક્તિને અપાર ધન, સંપત્તિ, મોટું પદ, નામ અને માન-સન્માન મળે છે.

શનિદેવ પોતાના કર્મો પ્રમાણે ફળ આપે છે તેથી એવા કામ ન કરવા જોઈએ જે શનિદેવને પસંદ ન હોય. આ સમયે શનિ તેની મૂળ ત્રિકોણ રાશિ કુંભ રાશિમાં પૂર્વવર્તી છે અને 4 નવેમ્બર સુધી પૂર્વવર્તી રહેશે. શનિની પૂર્વવર્તી ગતિ તમામ રાશિના લોકોના જીવન પર મોટી અસર કરશે, જ્યારે શનિની પૂર્વવર્તી ગતિ 3 રાશિઓ માટે ઘણો લાભ આપશે.

વૃષભ: શનિની પૂર્વગ્રહ વૃષભ રાશિના લોકોના જીવનમાં સારા દિવસોની શરૂઆત કરશે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં તમને ઘણો ફાયદો થશે. નોકરીમાં જે પ્રમોશન ઘણા સમયથી અટકેલું હતું, તે હવે તમને મળી જશે. તમારા પગારમાં મોટો વધારો થઈ શકે છે, જે તમારી બધી નાણાકીય સમસ્યાઓ દૂર કરશે. બેરોજગારોને રોજગાર મળશે. વેપારમાં લાભ થશે. તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. તમારા જીવનમાં કોઈની એન્ટ્રી થઈ શકે છે.

તુલા રાશિઃ શનિની પશ્ચાદવર્તી તુલા રાશિના લોકોને ખૂબ જ શુભ ફળ આપશે. આ લોકોને સંતાન તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. જીવનમાં સુખ-સુવિધાઓ વધશે. વાહનનો આનંદ મેળવી શકશો. નવી મિલકત મળી શકે છે. પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરી શકો છો. ઘર માટે મોંઘી ખરીદી કરી શકો છો. લવ લાઈફ સારી જશે. અચાનક ગમે ત્યાંથી પૈસા મળી શકે છે.

મકર: શનિની વિપરીત ગતિથી લોકોને ભારે ધનલાભ થઈ શકે છે. તેનાથી તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં ઘણો સુધારો થશે. જીવનમાં સુખ-સમૃદ્ધિ વધશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. નોકરી કરતા લોકોને પ્રમોશન અને ઇન્ક્રીમેન્ટ મળી શકે છે. તમે તમારી વાણીના બળ પર કામ કરશો. લોકો તમારાથી પ્રભાવિત થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *