સેનાપતિ મંગળ અને દેવગુરુ બૃહસ્પતિએ બનાવ્યો નવ પંચમ રાજયોગ આ ચાર રાશિવાળા ને થશે પ્રબળ રાજયોગ - khabarilallive    

સેનાપતિ મંગળ અને દેવગુરુ બૃહસ્પતિએ બનાવ્યો નવ પંચમ રાજયોગ આ ચાર રાશિવાળા ને થશે પ્રબળ રાજયોગ

જ્યોતિષમાં અનેક શુભ અને અશુભ યોગોનું વર્ણન કરવામાં આવ્યું છે. જે ગ્રહો સમયાંતરે સંક્રમણ કરે છે તે પણ તેને બનાવે છે. તમને જણાવી દઈએ કે મંગળ તેની કમજોર રાશિ કર્ક છોડીને સિંહ રાશિમાં પ્રવેશ કરી ગયો છે. જેના કારણે નવપંચમ યોગ સર્જાયો છે. આ યોગ ભગવાન ગુરુ અને સેનાપતિ મંગળના સંયોગથી બને છે. જેના કારણે 4 રાશિના લોકો માટે ધન અને પ્રગતિનો યોગ બની રહ્યો છે. આવો જાણીએ આ ભાગ્યશાળી રાશિઓ કઈ છે…

મેષ રાશિ: મેષ રાશિના લોકો માટે નવપંચમ યોગ શુભ સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે ગુરુ મેષ રાશિમાં છે અને સૂર્ય સિંહ રાશિમાં છે અને ગુરુનું પાસું અહીં મંગળની નજીક છે. જેના કારણે તમારું સન્માન વધશે. આ સાથે સંતાન તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.

બીજી બાજુ, જે વિદ્યાર્થીઓ ઉચ્ચ અભ્યાસક્રમમાં પ્રવેશ લેવા માગે છે, તેમના માટે આ સમય સાનુકૂળ સાબિત થઈ શકે છે. તેમજ સરકારી નોકરીની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને હવે નોકરી મળી શકે છે. તે જ સમયે, તમારા મોટા લોકો સાથે સંબંધ બની શકે છે.

કર્ક રાશિ: નવપાંચમ યોગ તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે તમારી રાશિથી કર્ક રાશિનો સ્વામી મંગળ ધન ઘર પર બેઠો છે અને ગુરુ પોતાના કરક સ્થાન તરફ જોઈ રહ્યો છે. જ્યારે મંગળ તમને અહીં સંપત્તિ આપશે. આકસ્મિક ધનલાભ થશે.

રોકાયેલું ધન પ્રાપ્ત થશે. તે જ સમયે, ક્રિયા દ્વારા ધન પ્રાપ્ત થશે. આ સમય દરમિયાન તમે નવું વાહન ખરીદવા અથવા પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરવાનું પણ વિચારી શકો છો. બીજી બાજુ નોકરી કરતા લોકોને આ સમયે પ્રમોશન મળી શકે છે.

સિંહ રાશિ: સિંહ રાશિના લોકો માટે ગુરુ અને મંગળનો નવપંચમ યોગ લાભદાયી સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે સિંહ રાશિમાં મંગળનો કારક યોગ છે. તે જ સમયે, ગુરુ ભાગ્ય સ્થાનથી મંગળ તરફ જોઈ રહ્યો છે. એટલા માટે તમે આ સમયે ભાગ્યશાળી બની શકો છો.

સાથે જ તમારા અટકેલા કામ પણ આ સમયે પૂરા થઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન તમે વિદેશ પ્રવાસ પણ કરી શકો છો. ઉપરાંત, આ સમયે તમે આધ્યાત્મિકતા સાથે જોડશો. આ સાથે તમને તમારા પિતાનો સહયોગ મળશે. તે જ સમયે, વિદ્યાર્થીઓ માટે સફળતાની તકો છે.

તુલા રાશિ: નવપંચમ યોગની રચના તુલા રાશિના લોકો માટે કરિયર અને બિઝનેસની દ્રષ્ટિએ શુભ સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે તમારી ગોચર કુંડળીમાં ધનનો સ્વામી મંગળ લાભ સ્થાનમાં છે. જ્યારે પત્નીના સ્થાનનો માલિક ફાયદાકારક સ્થિતિમાં છે.

એટલા માટે આ સમયે તમારી આવકમાં વધારો થશે. ઉપરાંત, તમારા જીવનસાથીની મદદથી, તમે પૈસા મેળવી શકો છો. બીજી તરફ, જેઓ અપરિણીત છે, તેમના સંબંધો આગળ વધી શકે છે અથવા સંબંધની પુષ્ટિ થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *