શનિવારનું રાશિફળ મહિનાનો પહેલો દિવસ આ રાશિઓને આપશે છપ્પર ફાડીને લાભ - khabarilallive    

શનિવારનું રાશિફળ મહિનાનો પહેલો દિવસ આ રાશિઓને આપશે છપ્પર ફાડીને લાભ

મેષ- મન પરેશાન થઈ શકે છે. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. પરિવારથી દૂર રહેવું પડી શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. ક્ષણિક ક્રોધિત અને ક્ષણિક પ્રસન્નતાની માનસિક સ્થિતિ રહેશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્ય વગેરેના સાર્થક પરિણામો મળશે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે. માતાનો સાથ અને સહકાર મળશે. વેપારમાં મુશ્કેલીઓ આવશે.

વૃષભ- ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. વ્યવસાયમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. બૌદ્ધિક કાર્યમાં માન-સન્માન મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. મિત્રની મદદથી આવકના સ્ત્રોતો વિકસિત થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સતર્ક રહો. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. ઘણા સમયથી અટવાયેલા પૈસા મળશે. પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

મિથુન – શાંત રહો. બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદ ટાળો. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે, પરંતુ સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. આવકમાં વધારો થશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. કોઈ અટકેલું કામ પૂર્ણ થવાની આશા છે. વાહન આનંદમાં વધારો થશે. મિત્રો સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકૃતિઓ થઈ શકે છે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે.

કર્ક- આત્મવિશ્વાસ વધશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. સરકાર અને સત્તાનો સહયોગ મળશે, પરંતુ અન્ય જગ્યાએ જઈ શકો છો. વાંચનમાં રસ પડશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. કાર્યો પ્રત્યે ઉત્સાહ અને ઉત્સાહ રહેશે. ભાઈ-બહેનના સહયોગથી બિઝનેસનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. ધનલાભની તકો મળશે. બાળકોને સ્વાસ્થ્ય
સંબંધી વિકૃતિઓ થઈ શકે છે.

સિંહ રાશિઃ- વધુ પડતા ખર્ચથી પરેશાન થઈ શકો છો. સંપત્તિમાં વધારો થઈ શકે છે. માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ધીરજ ઓછી થશે. આત્મસંયમ રાખો. પૈતૃક વ્યવસાયથી લાભમાં વધારો થઈ શકે છે. પ્રેમીઓ આત્મવિશ્વાસ રાખશે, પરંતુ વધુ પડતા ઉત્સાહથી બચો. રોજગારીની તકો મળી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વિવાદની સ્થિતિ બની શકે છે. સાવચેત રહો

કન્યા – મન પ્રસન્ન રહેશે. વાંચનમાં રસ વધશે. શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યોમાં સફળતા મળશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. બૌદ્ધિક કાર્યો આવકના માધ્યમ બની શકે છે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. ગુસ્સો વધારે થઈ શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. ખર્ચ વધુ થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. આવક ઘટવાથી ચિંતા થશે.

તુલા – શાંત રહો. બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો. વાતચીતમાં શાંત રહો. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ખર્ચમાં વધારો થશે. વાહન આનંદમાં વધારો થઈ શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો મનમાં રહેશે. ધાર્મિક કાર્યમાં રસ વધશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. ભાઈઓના સહયોગથી વેપારની તકો મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

વૃશ્ચિક- મન પ્રસન્ન રહેશે. શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં સફળતા અને માન-સન્માન મળી શકે છે. વાહનની જાળવણી અને કપડાં પર ખર્ચ વધી શકે છે. મકાન સુખમાં વધારો થશે. માતા-પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. વેપારમાં તમારે પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. બિનજરૂરી વાદ-વિવાદની સ્થિતિથી બચો.

ધનુ – શાંત રહો. ગુસ્સાથી બચો. પિતાનું
ધનુ – શાંત રહો. ગુસ્સાથી બચો. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મેડિકલ ખર્ચ વધી શકે છે. માતાનો સહયોગ મળશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્ય થઈ શકે છે. માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ તેમ છતાં સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યોમાં સફળતા મળશે. નોકરીમાં તમારી ઈચ્છા વિરુદ્ધ કોઈ વધારાની જવાબદારી તમને મળી શકે છે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. સુખદ સમાચાર મળશે.

મકરઃ- આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે બિનજરૂરી વાદવિવાદ ટાળો. કોઈ વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. આવકમાં ઘટાડો અને વધુ ખર્ચની સ્થિતિ રહેશે. માતાનો સાથ અને સહકાર મળશે. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. વાતચીતમાં શાંત રહો. તમે કોઈપણ પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરી શકો છો. ધનલાભના યોગ છે.

કુંભ – આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે, પરંતુ વાણીમાં મધુરતા રહેશે. પરિવારમાં તમને માન-સન્માન મળી શકે છે. પ્રવાસ પર જવાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. પરિવારમાં તણાવની સ્થિતિ બની શકે છે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો મનમાં રહેશે. મીઠાઈ ખાવા તરફ વલણ વધી શકે છે. મિલકતની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધશે. પિતાનો સાથ અને સહકાર મળી શકે છે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે.

મીન – મન પ્રસન્ન રહેશે. આત્મવિશ્વાસ પણ ભરપૂર રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. વાહન આનંદમાં વધારો થઈ શકે છે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે, પરંતુ બિનજરૂરી વિવાદો અને ઝઘડાઓથી બચો. ગુસ્સો વધારે થઈ શકે છે. આત્મસંયમ રાખો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. મિત્ર સાથે વિવાદની સ્થિતિ બની શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ઈચ્છિત સફળતા મળી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *