શુક્ર ભરી દેશે ત્રણ રાશિઓની ઝોલી થશે અઢળક લાભ મળશે કોઈ મહત્વપૂર્ણ સફળતા - khabarilallive    

શુક્ર ભરી દેશે ત્રણ રાશિઓની ઝોલી થશે અઢળક લાભ મળશે કોઈ મહત્વપૂર્ણ સફળતા

શુક્ર 4 સપ્ટેમ્બર સુધી આ સ્થિતિમાં રહેશે. 4 સપ્ટેમ્બર, 2023 ના રોજ, સવારે 6:17 વાગ્યે, શુક્ર ફરીથી પાછળથી સીધા સ્થિતિમાં આવશે અને પછી 2 ઓક્ટોબર, 2023 ના રોજ, સવારે 00:45 વાગ્યે, તે સિંહ રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. શુક્રનું આ સંક્રમણ આ રાશિના લોકો માટે જુલાઈ અને ઓગસ્ટ વચ્ચેના 30 દિવસ માટે અનુકૂળ રહેશે. તેથી જો તમારી રાશિ આ ભાગ્યશાળી રાશિઓમાં સામેલ છે, તો આ સમયનો સારો ઉપયોગ કરો.

મેષ: શુક્રનું સંક્રમણ તમારા પ્રેમ સંબંધોને મજબૂત બનાવશે. તમે તમારા સંબંધોને લઈને ખૂબ જ ગંભીર રહેશો. તમારા પ્રેમની દરેક ઈચ્છા પૂરી કરવાનો પ્રયાસ કરશે. અવિવાહિતોના જીવનમાં રોમાંસની એન્ટ્રી થશે. તમારું વ્યક્તિત્વ લોકોને આકર્ષિત કરશે. કારકિર્દીની દૃષ્ટિએ તમને નામ અને કિંમત બંને મળશે.

વૃષભ: ઘરમાં સુખ-શાંતિ વધશે. કોઈ શુભ કાર્યક્રમ પણ થઈ શકે છે. નવું વાહન ખરીદી શકશો. નોકરીયાત લોકો માટે સમય સારો રહેશે. ધંધામાં થોડી વધુ મહેનત પછી ફાયદો થશે. મિલકત સંબંધિત સમસ્યાઓ માટે તમારે કોર્ટમાં જવું પડી શકે છે.

મિથુન: તમારા પ્રિય માટે ચંદ્ર અને તારાઓ તોડવાની ઇચ્છા હશે. પ્રેમ સંબંધો ગાઢ બનશે. ઓફિસમાં સહકર્મીઓની મદદ મળશે. યાત્રા-પ્રવાસમાં લાભ થવાની સંભાવના રહેશે. ધનલાભ થશે અને મન પ્રસન્ન રહેશે. ઘરમાં સુખ-શાંતિ રહેશે.

કર્ક રાશિ: શુક્રનું સંક્રમણ તમારા વ્યક્તિત્વને આકર્ષક બનાવશે. મજબૂત સંપત્તિ હશે. બોલીથી મન જીતી લેશે. તમારું બેંક બેલેન્સ વધશે અને તમારી આવકના માધ્યમ પણ વધશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. ઉત્તમ વાનગીઓનો આનંદ મળશે.

સિંહ રાશિ: તમે લોકોને તમારી તરફ આકર્ષિત કરશો. કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. વૈવાહિક સુખ ચરમ પર રહેશે. વેપારમાં પણ પ્રગતિ થશે. પણ તમારે તમારી જીદ છોડવી પડશે. જીવનમાં રોમાંસનો પ્રવેશ થશે.

કન્યા રાશિ: વિદેશમાં કામ કરતા લોકોને ફાયદો થશે. વિદેશ જવાની ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. અન્ય રાજ્યોના પ્રવાસીઓ પણ તે કરી શકે છે. પોતાના અને પોતાના શોખ પાછળ ખર્ચ કરશે. મન પ્રસન્ન રહેશે. પરંતુ સંતુલિત જીવનશૈલી ન રાખવાથી પરેશાની થઈ શકે છે.

તુલા: આવકમાં વધારો થશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. આત્મવિશ્વાસ પાછો આવવાનો છે.વરિષ્ઠ અધિકારીઓ તમારાથી ખુશ રહેશે અને પ્રમોશન પણ થશે. વેપારમાં સામાજિક સંપર્કોનો લાભ મળશે. રોકાણથી ફાયદો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *