આજથી મિથુન સહિત આ બે રાશિવાળા ને સામેથી મળશે ધન સૂર્ય અને બુધની યુતિથી થશે કમાલ - khabarilallive    

આજથી મિથુન સહિત આ બે રાશિવાળા ને સામેથી મળશે ધન સૂર્ય અને બુધની યુતિથી થશે કમાલ

જ્યારે બે ગ્રહો ભેગા થાય છે, ત્યારે એક જોડાણ રચાય છે. તે બંને ગ્રહોની પ્રકૃતિના આધારે તમામ 12 રાશિઓને અસર કરે છે. આજે 15 જૂને સૂર્યનું ગોચર થયા બાદ 24 જૂને બુધનું ગોચર થશે. આ બંને સંક્રમણ મિથુન રાશિમાં રહેશે.

બંને ગ્રહો યુતિ કરીને 8મી જુલાઈ સુધી મિથુન રાશિમાં રહેશે. જે પછી બુધ મિથુન રાશિ છોડીને કર્ક રાશિમાં સંક્રમણ કરી રહ્યો છે તે તમામ રાશિઓ પર સકારાત્મક કે નકારાત્મક અસર કરશે. મિથુન રાશિમાં આજે બની રહેલી આ યુતિની અસર વધુ બે રાશિઓ પર પડશે.

મિથુન: મિથુન રાશિના જાતકોના ઉર્ધ્વ ગૃહમાં સૂર્ય-બુધની યુતિને કારણે સાનુકૂળ પરિણામ મળી શકે છે. આ જોડાણ તેના આત્મવિશ્વાસને વેગ આપશે અને તેને પ્રભાવશાળી લોકો સાથે જોડાણ કરવા સક્ષમ બનાવશે. વધુમાં, તે તેમના જીવનસાથી સાથેના તેમના રોમેન્ટિક સંબંધોમાં સુમેળ અને સમજણ વધારશે. તેમની તબિયતમાં સુધારો થવાની સંભાવના છે, અને તેઓ તેમના જીવનસાથીમાં પ્રગતિ જોઈ શકે છે. ઉપરાંત, જો મિથુન રાશિના લોકો હાલમાં અપરિણીત છે, તો આ સમયગાળો તેમના માટે લગ્ન પ્રસ્તાવ લાવી શકે છે.

કન્યા રાશિ: કન્યા રાશિના જાતકોને મિથુન રાશિમાં સૂર્ય-બુધની યુતિથી શુભ ફળ મળી શકે છે. આ સંયોગ તમારા દસમા ભાવમાં હશે, જે તમારી કારકિર્દી અને આજીવિકાને નિયંત્રિત કરે છે. પરિણામે, તમે તમારા વ્યાવસાયિક ક્ષેત્રમાં તમારા માટે ઉપલબ્ધ સંસાધનો અને તકોમાં વધારાની અપેક્ષા રાખી શકો છો.

આ સમયગાળો તમારી કારકિર્દીમાં નવા પ્રોજેક્ટ્સ શરૂ કરવા અને નવા સીમાચિહ્નો સુધી પહોંચવાની અનુકૂળ તક રજૂ કરે છે. પ્રોફેશનલ્સ સંભવિત પ્રમોશન અથવા ઇચ્છિત જોબ ટ્રાન્સફરની અપેક્ષા રાખી શકે છે. આ સિવાય લાંબા સમયથી રાહ જોવાતી નોકરીની તક મળવાની સંભાવના છે. વ્યાપારીઓ આ સમયગાળા દરમિયાન નોંધપાત્ર લાભની અપેક્ષા રાખી શકે છે. ઉપરાંત, આ સમયગાળા દરમિયાન તમને તમારા પિતાનો સહયોગ મળી શકે છે.

કુંભ: કુંભ રાશિના જાતકોને સૂર્ય-બુધના જોડાણથી લાભ થઈ શકે છે કારણ કે તે તમારા પાંચમા ભાવમાં હશે, જે બાળકો અને સર્જનાત્મકતા પર શાસન કરે છે. પરિણામે, તમને આ સમયગાળા દરમિયાન તમારા બાળકો સંબંધિત સકારાત્મક સમાચાર મળી શકે છે.

તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે સુખદ ક્ષણો વિતાવશો અને સંગીતમાં તમારી રુચિ વધશે. ઉપરાંત, અણધાર્યા નાણાકીય લાભ તમારા માર્ગે આવી શકે છે. ઉપરાંત, તમે તમારા પ્રેમ સંબંધોમાં સફળતાનો અનુભવ કરી શકો છો. ઉપરાંત, ચોક્કસ અભ્યાસક્રમમાં પ્રવેશ મેળવવા ઈચ્છતા વિદ્યાર્થીઓને આ સમયગાળો સાનુકૂળ લાગશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *