૧૫ જૂનથી બદલાશે આ રાશિવાળાનું જીવન આવનાર ૧ મહિના સુધી ધમાલ મચાવશે આ રાશિવાળા - khabarilallive    

૧૫ જૂનથી બદલાશે આ રાશિવાળાનું જીવન આવનાર ૧ મહિના સુધી ધમાલ મચાવશે આ રાશિવાળા

15 જૂને સાંજે 6.16 કલાકે સૂર્ય દેવ મિથુન રાશિમાં પ્રવેશ કરશે અને 17 જુલાઈના રોજ સવારે 5.07 વાગ્યા સુધી મિથુન રાશિમાં ગોચર કરશે, ત્યાર બાદ તે કર્ક રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. સૂર્ય 14 જૂન, 2023 ના રોજ મિથુન રાશિમાં ગોચર કરશે અને 17 જુલાઈ સુધી આ રાશિમાં ગોચર કરશે. આવી સ્થિતિમાં, ચાલો જાણીએ પ્રખ્યાત જ્યોતિષી ઈન્દુ પ્રકાશ પાસેથી, સૂર્યના આ સંક્રમણથી કઈ 6 રાશિઓને ફાયદો થશે.

વૃષભ: સૂર્યદેવ તમારા બીજા સ્થાને સંક્રમણ કરશે. કુંડળીમાં બીજું સ્થાન પૈસા અને તમારા સ્વભાવ સાથે સંબંધિત છે. આ મહિને સૂર્ય ભગવાન તમારી સંપત્તિ ભરી દેશે. આ દરમિયાન અચાનક ધન લાભ થશે. જો કે 17 જુલાઈ સુધી તમારો સ્વભાવ ઉગ્ર રહેશે. એટલા માટે ધનની ગતિ સતત રાખવા અને તમારા સ્વભાવથી દરેકનું દિલ જીતવા માટે મંદિર કે કોઈપણ ધાર્મિક સ્થળમાં નારિયેળનું દાન કરો.

મિથુન: સૂર્યદેવ તમારા ચઢાણમાં એટલે કે પ્રથમ સ્થાને સંક્રમણ કરશે. જન્મકુંડળીમાં ચઢતા સ્થાનનો સંબંધ આપણા શરીર અને ચહેરા સાથે છે. તેથી, આ સ્થાન પર સૂર્યદેવના સંક્રમણથી તમને ઘણા ફાયદા થશે. આ દરમિયાન તમે રાજાની જેમ જીવશો. કોઈને આપેલું વચન પૂરું કરશે. તમારી કીર્તિ અને સન્માન વધશે, પ્રેમીજનો સાથે સંબંધ મજબૂત રહેશે. આ સાથે તમારા બાળકોને પણ કોર્ટનો લાભ મળશે. તેથી સૂર્ય ભગવાનના શુભ ફળને જાળવી રાખવા માટે સૂર્ય ભગવાનના મંત્રનો જાપ કરવો જોઈએ. આ મંત્ર આ પ્રમાણે છે- ‘ઓમ હ્રીં હ્રીં હૌં સ: સૂર્યાય નમ:’ આનાથી તમને સૂર્ય ભગવાનના શુભ ફળ મળતા રહેશે.

કન્યાઃ સૂર્યદેવ તમારા દશમા સ્થાનમાં સંક્રમણ કરશે. કુંડળીમાં દશમું સ્થાન રાજ્ય અને પિતા સાથે સંબંધિત છે. સૂર્યના આ સંક્રમણથી તમને તમારા કરિયરમાં પ્રગતિ થશે અને સાથે જ તમારા પિતાના તમામ કામ પણ થશે. તેથી, તમારી કારકિર્દીમાં પ્રગતિ મેળવવા અને તમારા પિતાના કાર્યમાં સફળતાની ખાતરી કરવા માટે, 15 જૂનથી 17 જુલાઈ સુધી, તમારું માથું ઢાંકો અને સફેદ અથવા સફેદ કેપ અથવા પાઘડી પહેરો.

તુલા: સૂર્યદેવ તમારા નવમા ભાવમાં સંક્રમણ કરશે. કુંડળીમાં નવમું સ્થાન ભાગ્ય સાથે સંબંધિત છે. તેથી, આ સ્થાન પર સૂર્ય ભગવાનના સંક્રમણને કારણે, તમને તમારા કાર્યમાં ભાગ્ય મળશે. તમારા બધા કામ એક પછી એક થવા લાગશે. આ બધાનો લાભ લેવા માટે આ સમય દરમિયાન ઘરમાં પિત્તળના વાસણોનો ઉપયોગ કરો અને પિત્તળની બનેલી વસ્તુ દાનમાં કે ભેટમાં ન આપો.

કુંભ: સૂર્યદેવ તમારા પાંચમા ભાવમાં સંક્રમણ કરશે. કુંડળીમાં પાંચમું સ્થાન સંતાન, શિક્ષણ અને રોમાન્સ સાથે સંબંધિત છે. સૂર્યદેવના આ સંક્રમણથી તમને જ્ઞાનનો લાભ મળશે. સંતાનનું સુખ મળશે. ગુરુ સાથે તમારો સંબંધ સારો રહેશે. લવમેટ સાથે સંબંધ વધુ સારા રહેશે. તો 17મી જુલાઈ સુધી આ તમામ વિષયોનો લાભ લેવા માટે નાના બાળકોને કંઈક ભેટ આપો. તેનાથી તમને સંતાનનું સુખ મળશે. આ સાથે તમને જ્ઞાનનો લાભ પણ મળશે. આ સિવાય ગુરુ અને લવમેટ સાથે તમારા સંબંધો વધુ સારા રહેશે.

મીન: સૂર્યદેવ તમારા ચોથા ભાવમાં સંક્રમણ કરશે. કુંડળીમાં ચોથું સ્થાન જમીન, મકાન અને વાહન સાથે સંબંધિત છે. તેથી, સૂર્યના આ ગોચરથી તમને જમીન, મકાન અને વાહનનો લાભ મળશે. આ બધાનો લાભ લેવા માટે 17 જુલાઈ સુધી કોઈપણ જરૂરિયાતમંદને ભોજન કરાવો. તેનાથી તમને મળનારા ફળની શુભતા સુનિશ્ચિત થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *