મંગળવારનું રાશિફળ કન્યા રાશીને ધંધમાં થશે ધનલાભ કુંભ રાશિનો દિવસ રહેશે શાનદાર - khabarilallive    

મંગળવારનું રાશિફળ કન્યા રાશીને ધંધમાં થશે ધનલાભ કુંભ રાશિનો દિવસ રહેશે શાનદાર

મેષ કોઈપણ કામ કરતી વખતે મનને શાંત રાખો. તેનાથી તમારું કામ સરળતાથી પૂર્ણ થશે. તમારે પૈસા સંબંધિત મોટા નિર્ણયો સાવધાનીથી લેવા જોઈએ. આજે તમે કોઈ જૂની બાબત વિશે વિચારશો. પરિવાર સાથે માતાના દર્શન કરવા ક્યાંક જશે. કોર્ટ-કચેરીના મામલામાં તમને કોઈ અનુભવી વ્યક્તિની જ સલાહ મળશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સારો રહેવાનો છે. માતાને ફૂલ ચઢાવો, મહેનતનું સારું ફળ મળશે.

વૃષભ તમારો દિવસ સારો પસાર થશે. આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સફળ રહેશે. તમને કોઈપણ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષા સંબંધિત સારા સમાચાર મળશે. આર્થિક ક્ષેત્રમાં સ્થિરતા રહેશે. તમે મિત્રો સાથે થોડી ખુશીની ક્ષણો વિતાવશો. સોફ્ટવેર એન્જિનિયરો માટે દિવસ અદ્ભુત રહેશે, તેમના કાર્યોની પ્રશંસા થશે. કોઈ ખાસ વ્યક્તિના સહયોગથી તમને ફાયદો થશે. મા દુર્ગાની પૂજા કરો, તમારી આવકમાં વધારો થશે.

મિથુન તમારો દિવસ શાનદાર રહેશે. વેપારમાં તમને ધાર્યા કરતા વધુ નફો મળશે. ઘરના કોઈપણ કામને પૂર્ણ કરવામાં વડીલોનો અભિપ્રાય તમારા માટે અસરકારક સાબિત થશે. નોકરી શોધી રહેલા લોકોને કોઈ મોટી કંપની તરફથી ફોન આવશે. જો મહિલાઓ ગૃહઉદ્યોગ શરૂ કરવા માંગે છે તો દિવસ સારો રહેશે. માતાની સામે ઘીનો દીવો પ્રગટાવો, જીવનમાં અન્ય લોકોનો સહયોગ મળતો રહેશે.

કર્ક રાશિ તમારો દિવસ સારો રહેશે. તમે તમારા વર્તનને સુધારવાનો પ્રયાસ કરશો. તમારા કેટલાક કામમાં વધુ સમય લાગશે, જેના કારણે તમારે ઓફિસમાં રહેવું પડશે. આ રાશિવાળા વિદ્યાર્થીઓએ અભ્યાસમાં વધુ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. આ રકમના એકાઉન્ટન્ટ માટે દિવસ વ્યસ્ત રહેશે. જીવનસાથી તમને ખુશ થવાનું કારણ આપશે. પ્રેમીઓ માટે દિવસ સારો જવાનો છે. દુર્ગા સ્તોત્રનો પાઠ કરો, સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

સિંહ રાશિ તમે લોકોને તમારી યોજનાઓ સાથે સંમત કરશો. તમારા પારિવારિક સંબંધોમાં મધુરતા વધશે. બધા ખુશ થશે, ઓફિસમાં સિનિયર્સ તમારું કામ જોઈને ખુશ થશે. લવમેટ માટે દિવસ અનુકૂળ રહેશે. માતા-પિતા તમને ભેટ આપશે, જેના કારણે તમારા ચહેરા પર આખો દિવસ ખુશી રહેશે. ટેકનિકલ ક્ષેત્રના વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ અનુકૂળ છે. સ્કંદ માતાને મીઠાઈ અર્પણ કરો, ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે.

કન્યા રાશિ તમારો દિવસ પ્રવાસમાં વધુ પસાર થશે. પરિવારના સભ્યો તમને સારો અભિપ્રાય આપશે. તમારા ધંધામાં ધાર્યા કરતા વધુ ધન લાભ થશે. જો તમે નોકરી બદલવા માંગતા હોવ તો સમજી વિચારીને કરો. સાંજ સુધી કોઈ સારા સમાચાર મળવાથી ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ બની જશે. લવ મેટ્સના સંબંધોમાં મધુરતા વધશે. વિવાહિત જીવનમાં નવી ખુશીઓ આવશે. માતાને લાલ ચુન્રી અર્પણ કરો, તમને રોકાયેલા પૈસા પાછા મળશે.

તુલા તમારો દિવસ સારો પસાર થશે. તમે તમારા ક્ષેત્રમાં વધુ સારું કામ કરવાનો પ્રયાસ કરશો. તમને સખત મહેનતમાં સફળતા મળશે. આ રાશિના કોલેજના વિદ્યાર્થીઓને નવા પ્રોજેક્ટ પર કામ કરવાની તક મળશે. વડીલોનો સહકાર તમારી કારકિર્દીને આગળ વધારવામાં મદદ કરશે. લાંબા સમયથી અટવાયેલા સરકારી કામોનું સમાધાન થશે. તમે તમારી જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવશો. પરિવાર સાથે માતા દુર્ગાની પૂજા કરો, જીવનમાં ખુશીઓ આવશે.

વૃશ્ચિક તમારો દિવસ અનુકૂળ રહેશે. બાળકો તમને કોઈ સારા સમાચાર આપશે, જેના કારણે પરિવારના બધા સભ્યો ખુશ રહેશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમે સ્વસ્થતા અનુભવશો. તમને તમારી મહેનતનું ફળ ચોક્કસપણે મળશે. કોઈ રચનાત્મક કાર્યમાં તમારું નામ રહેશે. નાણાકીય બાબતોમાં તમને લાભ મળશે. તમે તમારા ભવિષ્યને સુધારવા માટે નવા પગલાં ભરશો. તમારી સકારાત્મક વિચારસરણી તમારા કામમાં સહયોગ કરશે. મા દુર્ગાને લવિંગ અર્પણ કરો, તમારા બધા અટકેલા કામ થશે

ધનુરાશિ તમે તમારા ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખવાનો પ્રયાસ કરશો. આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષકોનો સહયોગ મળશે. આવનારા સમયમાં તમારી મહત્વકાંક્ષાઓ વધશે, જેને પૂર્ણ કરવા માટે તમે સખત મહેનત કરશો. તમારા શબ્દોથી બધા પ્રભાવિત થશે. રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકોને કેટલીક નવી જવાબદારીઓ મળશે. તમને તમારી મનપસંદ કંપનીમાં ઇન્ટરવ્યુ કૉલ મળશે. તમે ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ લેશો. દુર્ગા ચાલીસાનો પાઠ કરો, આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે.

મકર તમે પરિવારના સભ્યો સાથે વધુ સમય પસાર કરશો. તમારા માટે નિર્ણય લેવો થોડો મુશ્કેલ રહેશે. ઓફિસમાં વધુ પડતા કામને કારણે જીવનસાથી સાથે ક્યાંક જવાનો પ્લાન કેન્સલ થશે. કોઈ કામમાં ધાર્યા કરતાં વધુ ધન લાભ થશે. પૈસાની લેવડ-દેવડમાં તમારે સાવધાન રહેવાની જરૂર છે. લવમેટ એકબીજાની ભાવનાઓની કદર કરશે. વિવાહિત જીવનમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓનો અંત આવશે. મા દુર્ગાને સોપારી અર્પણ કરો, ઈચ્છાઓ પૂર્ણ થશે.

કુંભ તમારો દિવસ શાનદાર રહેવાનો છે. તમે કોઈ સંબંધીને મળવા જશો, તેના ઘરે જશો. રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકોને મોટી સફળતા મળશે. તમને કોઈ સામાજિક સમારોહમાં જવાની તક મળશે. લોકો તમારી વાતોથી પ્રભાવિત થઈને તમારી સાથે જોડાવવાનો પ્રયત્ન કરશે. લવમેટ માટે દિવસ યાદગાર બની રહેશે. આ રાશિના એન્જિનિયરો માટે દિવસ લાભદાયી રહેશે. માતા સમક્ષ નમન કરો, વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે.

મીન તમારો દિવસ શાનદાર રહેશે. તમારે પરિવાર સાથે જોડાયેલી ઘણી જવાબદારીઓ નિભાવવી પડશે, જેને તમે સારી રીતે નિભાવશો. તમારી સાથે કામ કરતા લોકો તરફથી તમને મદદ મળશે. તમારા વ્યક્તિત્વને નિખારવા માટે દિવસ સારો છે. આ સાથે, દિવસ ઓછી મહેનતથી ફળદાયી રહેશે. ઘણા દિવસોથી ઓફિસમાં અટવાયેલા કામને તમે સરળતાથી પૂરા કરી શકશો. છોકરીના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો, તમારી મહેનત ફળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *