અઠવાડિયાનું રાશિફળ આજથી શરૂ થતું સપ્તાહ અને આવનાર ૭ દિવસ ઘોડાની જેમ દોડશે આમની કિસ્મત - khabarilallive    

અઠવાડિયાનું રાશિફળ આજથી શરૂ થતું સપ્તાહ અને આવનાર ૭ દિવસ ઘોડાની જેમ દોડશે આમની કિસ્મત

મકરઃ- મકર રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું થોડી રાહતથી ભરેલું રહી શકે છે. છેલ્લા કેટલાક સમયથી ચાલી રહેલી સમસ્યાઓ આ સપ્તાહમાં ઘણી હદ સુધી હલ થતી જોવા મળશે. જો તમે થોડા સમયથી કાર્યસ્થળમાં ઉપેક્ષા કરી રહ્યા છો, તો શક્ય છે કે તમને આ અઠવાડિયે યોગ્ય જવાબદારી મળશે. તેને પરિપૂર્ણ કરવા અને પોતાને સાબિત કરવા માટે તમારે વધુ મહેનત કરવી પડશે.

આ સપ્તાહના મધ્યમાં, સ્ત્રી મિત્રની મદદથી, તમને પોતાને એક વિશેષ વ્યક્તિત્વ તરીકે સ્થાપિત કરવાની તક મળી શકે છે. નોકરિયાત લોકો માટે આ સમયગાળા દરમિયાન વધારાની આવકના સ્ત્રોત બનશે, પરંતુ આવકની સરખામણીમાં વધુ પડતા ખર્ચને કારણે નાણાકીય કટોકટી અકબંધ રહેશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં નોકરી કરતા મહિલાઓને વધારે કામના કારણે થોડો તણાવ થઈ શકે છે.

આ દરમિયાન, મકર રાશિના લોકોનું વલણ કોઈ ચોક્કસ વ્યક્તિ પ્રત્યે નકારાત્મક હોઈ શકે છે. કાર્યસ્થળ પર સહકર્મી અથવા પરિવારમાં કોઈ સંબંધી સાથે તકરાર થઈ શકે છે. જો તમે તમારી જાતને આવી મુસીબતમાંથી બચાવી શકશો તો તમારું કામ સમયસર સાબિત થશે. પ્રેમ સંબંધમાં સાવધાની સાથે આગળ વધવાની જરૂર પડશે. જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય ચિંતાનો વિષય રહી શકે છે.

કુંભ: કુંભ રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ શુભ છે. આ અઠવાડિયે, તમારું આયોજન કરેલ કાર્ય સમયસર પૂર્ણ થશે, જેના કારણે તમારી અંદર એક અલગ ઉર્જા અને આત્મવિશ્વાસ જોવા મળશે. આ અઠવાડિયે તમે તમારા શબ્દો અને વર્તન દ્વારા તમારા કામ પૂરા કરી શકશો. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમને કોઈ માંગલિક અથવા ધાર્મિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે.

આ દરમિયાન, લાંબા સમય પછી કોઈ પ્રિય વ્યક્તિને મળવાનું શક્ય છે. જો તમે લાંબા સમયથી વિદેશમાં તમારી કારકિર્દી અથવા વ્યવસાય માટે પ્રયત્નશીલ હતા, તો આ અઠવાડિયે તમે તમારા પ્રયત્નોના સકારાત્મક પરિણામો જોશો. પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારીમાં લાગેલા વિદ્યાર્થીઓને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં જમીન-મકાન કે પૈતૃક મિલકત મેળવવામાં આવતા અવરોધો દૂર થશે. રોમાન્સ માટે આ સમય ખૂબ જ શુભ રહેશે, પરિવાર સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરવો. આ સમય દરમિયાન તમે તમારા પરિવાર સાથે અચાનક પિકનિક અથવા પ્રવાસી પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં જ તમને તમારા સમુદાય અથવા પરિવારમાં મોટી જવાબદારી અથવા ભૂમિકા ભજવવાની તક મળી શકે છે.

મીનઃ મીન રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે પોતાના પૈસા અને સમય બંનેને સારી રીતે મેનેજ કરીને આગળ વધવું પડશે. તમે તમારા જીવનમાં આવનારા તમામ પ્રકારના પડકારોનો સરળતાથી સામનો કરી શકશો. જો તમે આની અવગણના કરો છો, તો તમારે માત્ર માનસિક જ નહીં પરંતુ આર્થિક સમસ્યાઓનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે.

સપ્તાહની શરૂઆતમાં, અચાનક તમારે ઘરની મરામત અથવા અન્ય કોઈ જરૂરિયાત પર મોટી રકમ ખર્ચ કરવી પડી શકે છે. આ દરમિયાન પરિવારના કોઈપણ સભ્યનું ખરાબ સ્વાસ્થ્ય પણ તમારી ચિંતાનું મુખ્ય કારણ બનશે. જો તમે રોજગાર શોધી રહ્યા છો, તો તમારે આ માટે થોડી રાહ જોવી પડી શકે છે. જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છો, તો તમારા વ્યવસાયને વધુ સારી રીતે ચલાવવા માટે, તમારે તેના માટે વધુ સમય કાઢવો પડશે અને પૈસા સંબંધિત બાબતો પર વિશેષ ધ્યાન આપવું પડશે.

આ અઠવાડિયે તમારે કોઈપણ યોજનામાં જોખમી રોકાણ ટાળવું જોઈએ. આ અઠવાડિયે તમને માત્ર આર્થિક જ નહીં પરંતુ શારીરિક ઈજાનું પણ જોખમ રહેશે. આવી સ્થિતિમાં તમારે વાહન ખૂબ જ સાવધાનીથી ચલાવવું જોઈએ. પ્રેમ સંબંધમાં કોઈ પણ પ્રકારની ગેરસમજ ન થવા દો અને લવ પાર્ટનરની ભાવનાઓનું ધ્યાન રાખો. મુશ્કેલ સમયમાં જીવનસાથી પડછાયાની જેમ તમારી સાથે રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *