સાપ્તાહિક રાશિફળ સોમવારથી બદલાશે સમય આ રાશિવાળા ને અચાનક મળશે નવા અવસર - khabarilallive    

સાપ્તાહિક રાશિફળ સોમવારથી બદલાશે સમય આ રાશિવાળા ને અચાનક મળશે નવા અવસર

કર્કઃ- કર્ક રાશિના જાતકોએ સપ્તાહ દરમિયાન કોઈ પણ કામ ખૂબ જ સમજી-વિચારીને કરવું પડશે, નહીં તો હાર માની લેવી પડી શકે છે. આ અઠવાડિયે તમારે એવા લોકો સાથે ખૂબ જ સાવચેત રહેવાની જરૂર પડશે જેઓ તમારા કામને બગાડવામાં વારંવાર વ્યસ્ત રહે છે. તે જ સમયે, તમારે એવા લોકોથી યોગ્ય અંતર રાખવું પડશે જેઓ તમારા દ્વારા તેમના કાર્યને સાબિત કરવાનો પ્રયાસ કરતા રહે છે.

શેરબજાર, સટ્ટાબાજી વગેરેમાં પૈસા રોકવાનું ટાળો અને કોઈપણ જોખમી યોજના કે બિઝનેસમાં પૈસા રોકવાની ભૂલ ન કરો, નહીં તો તમારે નફાને બદલે નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે. અઠવાડિયાના મધ્યમાં, બાળકો સંબંધિત કોઈ ચિંતા તમારી સમસ્યાઓનું મુખ્ય કારણ બની શકે છે. આ દરમિયાન, તમારે અચાનક લાંબા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. યાત્રા થકવી નાખનારી અને અપેક્ષા કરતા ઓછી ફળદાયી સાબિત થશે.

કામકાજ કરતી મહિલાઓને અઠવાડિયાના બીજા ભાગમાં ઘર અને કામ વચ્ચે સંતુલન જાળવવામાં મુશ્કેલી પડી શકે છે. પ્રેમ સંબંધોની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ સામાન્ય રહેશે. લવ પાર્ટનર સાથે સમય પસાર કરવાની તક મળશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. સપ્તાહના અંતમાં તમને તમારા જીવનસાથી સાથે તીર્થયાત્રા અથવા પર્યટન સ્થળ પર જવાની તક મળશે.
ઉપાયઃ દરરોજ કોઈ પેગોડા પર જાઓ અથવા તમારા ઘરમાં શિવલિંગને બાળો અને શિવ મહિમ્ના સ્તોત્રનો પાઠ કરો.

સિંહ રાશિ: સિંહ રાશિના જાતકો માટે આ અઠવાડિયું કરિયર-વેપાર માટે શુભ છે, પરંતુ અંગત સંબંધોને લઈને કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમને તમારા કાર્યસ્થળ પર કોઈ સારા સમાચાર સાંભળવા મળી શકે છે. પ્રમોશન અથવા ઇન્ક્રીમેન્ટની રાહ પૂરી થઈ શકે છે. તમને અપેક્ષા કરતા ઘણી મોટી જવાબદારી સોંપવામાં આવી શકે છે. આ દરમિયાન તમારી અંદર એક અલગ જ ઉર્જા જોવા મળશે.

તમે કારકિર્દી અને વ્યવસાયમાં આગળ વધવા માટે સૌથી મોટું જોખમ લેવા માટે તૈયાર દેખાઈ શકો છો. આ સમય દરમિયાન સારી ભાગીદારી તમને ઉત્સાહિત કરશે. જો કે, તમારે મ્યુચ્યુઅલ ફંડ, શેર અથવા બીજે ક્યાંય રોકાણ કરતી વખતે તમારા શુભેચ્છકોની સલાહ લેવી જ જોઇએ. જો તમે પાર્ટનરશિપમાં બિઝનેસ કરી રહ્યા છો, તો પૈસાની લેવડ-દેવડમાં સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખો અને એકાઉન્ટ્સ ક્લિયર કર્યા પછી આગળ વધો. આ અઠવાડિયે મહિલાઓનો મોટાભાગનો સમય પૂજા-પાઠ કરવામાં પસાર થશે અને મોટા ભાગના યુવાનો આનંદમાં રહેશે.

અઠવાડિયાના મધ્યમાં, તમને પરિવાર સાથે સંબંધિત કોઈ વ્યક્તિ સાથે સંબંધિત સારા સમાચાર મળી શકે છે. જો તમે પ્રેમ સંબંધમાં છો, તો તમે તમારા સંબંધીઓ પાસેથી પ્રેમ સંબંધને લગ્નમાં પરિવર્તિત કરવા માટે પરવાનગી મેળવી શકો છો. બીજી તરફ, પરિણીત લોકોના જીવનમાં જવાબદારીઓ વધી શકે છે, જો કે તેઓને તમામ બાબતોમાં સાસરિયા પક્ષ તરફથી અપેક્ષા કરતાં વધુ સહકાર અને સમર્થન મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે.

કન્યા: જો ઘર અને પરિવારને લગતી નાની-નાની સમસ્યાઓને નજરઅંદાજ કરવામાં આવે તો આ અઠવાડિયું કન્યા રાશિના લોકો માટે સુખ અને સૌભાગ્ય લઈને આવ્યું છે. કન્યા રાશિના લોકો આ કારકિર્દી-વ્યવસાયમાં અદભૂત પ્રગતિ જોઈ શકે છે. ખાસ વાત એ છે કે આ સમય દરમિયાન તમને તમારા શુભેચ્છકોનો સંપૂર્ણ સહયોગ અને સહયોગ મળશે. આ અઠવાડિયે તમારી વાણી અને વર્તન દ્વારા તમે ઘણા લોકોના દિલ જીતી શકશો.

જો તમે છેલ્લા કેટલાક સમયથી તમારા દિલની વાત કોઈની સામે રાખવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તો આ અઠવાડિયે આવું કરવાથી વસ્તુઓ થઈ જશે. વેપારની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ લાભદાયી રહેશે. આ અઠવાડિયે તમે કામમાં જોખમ લેશો અથવા સોદા કહો અને તેમાં ફાયદો થશે. આ અઠવાડિયા દરમિયાન તમારી પાસે પૈસાનો પ્રવાહ રહેશે, જે તમારી સંચિત સંપત્તિમાં વધારો કરશે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમે જમીન અને મકાનની ખરીદી-વેચાણ કરી શકો છો, જેનાથી તમને ફાયદો થશે. આ સમયમાં ધર્મ-અધ્યાત્મમાં તમારી રૂચી વધશે અને તમારો મોટાભાગનો સમય પૂજા-પાઠ કે સામાજિક કાર્યો વગેરેમાં પસાર થશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં સંતાન પક્ષ તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળશે, જેનાથી સમાજમાં તમારું સન્માન વધશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *