૨૪ જૂને થશે ગ્રહોના રાજા બુધનું ગૌચર આ રાશિવાળા ને હવે થશે ધનલાભ મળશે છપ્પર ફાડ ધન - khabarilallive    

૨૪ જૂને થશે ગ્રહોના રાજા બુધનું ગૌચર આ રાશિવાળા ને હવે થશે ધનલાભ મળશે છપ્પર ફાડ ધન

7 જૂને સાંજે 7:00 કલાકે ગ્રહોના રાજા બુધનો વૃષભ રાશિમાં પ્રવેશ થયો છે. જો કે જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર બુધનું સંક્રમણ ફરી એકવાર જોવા મળશે. વાસ્તવમાં આ મહિને 24 જૂને બપોરે 12 વાગ્યે ફરી એકવાર બુધ મિથુન રાશિમાં સંક્રમણ કરવા જઈ રહ્યો છે. બીજી તરફ શુક્રના રાશિચક્રમાં સંક્રમણને કારણે અનેક યોગો રચાયા છે. આ પહેલા સૂર્ય અને બુધનો સંયોગ જોવા મળશે.

જેના કારણે બુધાદિત્ય રાજયોગ બનશે. આ સાથે જ તમને ભદ્ર યોગનો લાભ મળશે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર જ્યારે બુધ ગ્રહ ઉર્ધ્વ ગૃહમાં સ્થિત હોય છે ત્યારે વ્યક્તિનું વ્યક્તિત્વ શારીરિક રીતે ઉત્તમ હોય છે. વેપારમાં સફળતા મળે. આ સાથે જો બુધ ગ્રહ મજબૂત સ્થિતિમાં હોય તો તે શુભ ફળ આપે છે.

બુધને સમૃદ્ધિ અને બુદ્ધિનો કારક માનવામાં આવે છે. આવી સ્થિતિમાં બુધથી પ્રભાવિત લોકોની વાણી તેમના માટે ખૂબ જ અસરકારક સાબિત થાય છે. વાત કરવાની શૈલી અદ્ભુત છે. સ્પોટ જવાબો ધરાવે છે અને તેમના શબ્દોથી તેમનું કાર્ય પૂર્ણ કરે છે.

હાલમાં બુધ શુક્રની રાશિમાં બેઠો છે અને શુક્રને વૈભવ, સુખ અને સમૃદ્ધિનો કારક માનવામાં આવે છે. આવી સ્થિતિમાં શુક્ર રાશિમાં બેઠેલા હોવાને કારણે તે મહાલક્ષ્મી રાજયોગ બનાવી રહ્યો છે.

વૃષભ: વૃષભ રાશિના લોકોને આર્થિક લાભ થશે. બુધનું સંક્રમણ કરિયરની દ્રષ્ટિએ સારું માનવામાં આવે છે. નોકરીની નવી તકો મળશે. બુદ્ધિનો ઉપયોગ કરીને સફળતા પ્રાપ્ત કરશો. નાણાકીય બાબતોમાં આ સંક્રમણ શુભ રહેશે. પ્રેમ સંબંધમાં સારો તાલમેલ રહેશે.

કન્યા: બુધનું સંક્રમણ કન્યા રાશિ માટે લાભકારી માનવામાં આવે છે. નોકરીમાં ઘણી તકો મળશે. આ સાથે કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ સારું પ્રદર્શન કરશે. વેપારમાં સારો નફો મેળવો. તેની સાથે ધન અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. આર્થિક બાબતોમાં મોટો ફાયદો થશે. અટકેલા પૈસા પાછા મળી શકે છે.

ધનુ: ધનુ રાશિવાળાને મહાલક્ષ્મી યોગનો લાભ મળશે. પૈસા, પદ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. આવકના સાધનોમાં વધારો થશે. ધન પ્રાપ્તિની તકો રહેશે. જમીન સંબંધિત મામલાઓનો ઉકેલ આવી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં સફળતા મળશે. આ સાથે, ઘણા નવીન માધ્યમો દ્વારા નાણાકીય લાભના સંકેતો છે.

મકર: મકર રાશિના લોકોના જીવનમાં બુધને ખૂબ જ ભાગ્યશાળી ગ્રહ માનવામાં આવે છે. આવી સ્થિતિમાં તેમને પૈસા મળશે. તમને ઈચ્છિત નોકરી મળી શકે છે. નાણાકીય બાબતો ઘણી સારી રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. સકારાત્મક ઉર્જાનો સંચાર થશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. સમાજમાં પ્રશંસા થશે.

મીન: બુધનું સંક્રમણ મીન રાશિ માટે ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે. મહાલક્ષ્મી યોગ ઇચ્છિત પરિણામ આપશે. પ્રગતિ મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં પોતાનું કામ સમયસર પૂરું થશે. નાણાકીય બાબતોમાં ધનલાભની સાથે સારું વળતર મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. વ્યવસાય અને વ્યવસાયમાં નોંધપાત્ર લાભ થશે. સ્વાસ્થ્યને લઈને થોડી સમસ્યા થઈ શકે છે, પરંતુ મીન રાશિ માટે બુધનું સંક્રમણ ખૂબ જ સાર્થક માનવામાં આવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *