આ રાશિવાળા થઈ જાય સાવધાન રાહુ કરી શકે છે પરેશાન જાણો ક્યારથી શરૂ થશે ભારે દિવસો - khabarilallive    

આ રાશિવાળા થઈ જાય સાવધાન રાહુ કરી શકે છે પરેશાન જાણો ક્યારથી શરૂ થશે ભારે દિવસો

રાહુને અશુભ ગ્રહની શ્રેણીમાં રાખવામાં આવ્યો છે. રાહુને સારો ગ્રહ માનવામાં આવતો નથી. આ એવો ગ્રહ છે જે જીવનમાં ઉથલપાથલ સર્જે છે. રાહુ રાશિમાં કેટલો સમય રહે છે? તો જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર રાહુ લગભગ દોઢ વર્ષ સુધી એક રાશિમાં રહે છે.

કુંડળીમાં રાહુ: જ્યોતિષ ગ્રંથો અનુસાર, જો રાહુ કુંડળીના કેન્દ્રમાં એકલો બેઠો હોય અથવા તે ઘરના માલિક સાથે ત્રિપુટી સ્થિતિમાં હોય, તો તે વ્યક્તિના ભાગ્યને વધુ અસર કરે છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર રાહુ ત્રીજા, છઠ્ઠા અને અગિયારમા ઘરમાં બળવાન છે. જો રાહુ કલ્યાણકારી સ્વામી સાથે હોય તો આ સંયોજન ખૂબ જ સારું પરિણામ આપે છે.

રાહુ સંક્રમણ 2023: રાહુ હાલમાં મેષ રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. મેષ રાશિમાં રાહુનું સંક્રમણ ગયા વર્ષે 17 માર્ચ 2022ના રોજ થયું હતું. ત્યારથી રાહુ આ રાશિમાં બેઠો છે. હવે જ્યોતિષીય ગણતરી મુજબ રાહુનું રાશિ પરિવર્તન 30 ઓક્ટોબર 2023ના રોજ થવા જઈ રહ્યું છે.

રાહુ 2023માં મીન રાશિમાં સંક્રમણ કરશે: મીન રાશિમાં રાહુનું સંક્રમણ જ્યોતિષની દૃષ્ટિએ મહત્વપૂર્ણ માનવામાં આવે છે. જો કે, આ રાશિ પરિવર્તન મેષ, વૃષભ, મિથુન, કર્ક, સિંહ, કન્યા સહિત તમામ 12 રાશિઓને અસર કરશે. પરંતુ આ સંક્રમણ મીન રાશિમાં હોવાથી તેની મહત્તમ અસર આ રાશિ પર જોવા મળશે.

મીન રાશિમાં રાહુનું પરિણામ: જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર મીન રાશિનો સ્વામી ગુરુ એટલે કે ગુરુ છે. રાહુનો ગુરુ સાથે સમાન સંબંધ છે. એટલે કે રાહુનો ગુરુ સાથેનો સંબંધ સારો કે ખરાબ નથી. તેથી જ મીન રાશિના લોકોને આ સંક્રમણથી મિશ્ર પરિણામ મળશે. આવો જાણીએ રાહુ ગોચકની કુંડળી-

કરિયર રાશિફળ- ઓક્ટોબર પછી કરિયરમાં અચાનક વૃદ્ધિની સ્થિતિ આવી શકે છે. જેઓ નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા છે, તમારા માટે કેટલીક સારી તકો આવી શકે છે. જે લોકો પાસે નોકરી નથી અને નોકરી શોધી રહ્યા છે તેઓ ઓફર લેટર મેળવી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસક્રમ પૂર્ણ કરવામાં મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

સ્વાસ્થ્ય રાશિફળ – સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે. અચાનક કોઈ રોગ શોધી શકાય છે. ત્વચા સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. સ્વચ્છતાની બાબતમાં ખાસ ધ્યાન રાખવું પડશે. શ્વાસ સંબંધી રોગથી પીડિત દર્દીઓએ વિશેષ કાળજી લેવી પડશે.

આર્થિક રાશિફળ (આર્થિક રાશિફળ) – પૈસાના મામલામાં અચાનક મોટા લાભની સ્થિતિ બની શકે છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખવાની જરૂર છે. તમારો પાસવર્ડ કોઈને ન જણાવો, નહીં તો તમારે નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. બેંક સંબંધિત કામમાં અડચણો આવી શકે છે.

પ્રેમ કુંડળીઃ પ્રેમ સંબંધમાં કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે. ત્રીજી વ્યક્તિના પ્રવેશથી તણાવની સ્થિતિ સર્જાઈ શકે છે. જે લોકો તેમના સંબંધને તેમના પરિવારના સભ્યોની સામે લાવવા માંગે છે, તેમનો આત્મવિશ્વાસ થોડો ડગમગી શકે છે. વિવાહિત જીવનમાં વિવાદની સ્થિતિ બની શકે છે. સાસરી પક્ષના લોકો સાથે સારા સંબંધો રાખો.

રાહુના ઉપાય’ નશો ન કરો. ખોટા લોકોથી અંતર રાખો. સ્વચ્છતાના નિયમોનું પાલન કરો. સાસરિયાં સાથે સંબંધો બગાડશો નહીં. પૈસાનો ઉપયોગ બીજાને નુકસાન પહોંચાડવા માટે ન કરો. જૂઠું બોલશો નહીં

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *