કર્ક સિંહ અને કન્યા માટે સાપ્તાહિક રાશિફળ જોરદાર રહેશે લાભદાયી થશે અઠવાડીયું - khabarilallive    

કર્ક સિંહ અને કન્યા માટે સાપ્તાહિક રાશિફળ જોરદાર રહેશે લાભદાયી થશે અઠવાડીયું

કર્કઃ કર્ક રાશિના જાતકોને આ અઠવાડિયે તેમના કાર્યો અનુસાર ફળ મળશે. જો તમે સમયસર બાબતોને ધ્યાનથી નિભાવશો, તો તમને સકારાત્મક પરિણામ મળશે, પરંતુ જો તમે કોઈપણ કાર્યમાં બેદરકારી કે આળસ રાખશો, તો ચોક્કસપણે તમને અનુકૂળ પરિણામ મેળવવામાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડશે. આ અઠવાડિયે, તમારી ઓફિસમાં કામનો ભારે બોજ હોઈ શકે છે.

તમે કામની ગૂંચવણોમાં ડૂબેલા રહેશો, જેના કારણે તમે તમારા શરીર અને ખાનપાન પર ઓછું ધ્યાન આપી શકશો. પરિણામે, તમે શારીરિક રીતે થાકેલા રહી શકો છો અને પેટની સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં આળસને કારણે તમારા હાથમાંથી સોનેરી તક સરકી શકે છે. જો તમે વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા છો તો તમારે આ અઠવાડિયે કોઈપણ જોખમી યોજના અથવા વ્યવસાયમાં પૈસા રોકવાનું ટાળવું જોઈએ.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારે જમીન અને મકાન સંબંધિત વિવાદને લઈને કોર્ટમાં જવું પડી શકે છે. આ સમય દરમિયાન તમારા ખર્ચાઓ અનિયંત્રિત રીતે વધશે. પૈસાની જરૂરિયાત પૂરી કરવા માટે, તમારે અન્ય સ્ત્રોતોમાંથી કમાણી કરવી પડશે અથવા કોઈની પાસેથી ઉધાર લેવું પડશે. પ્રેમ સંબંધોની દ્રષ્ટિએ આ અઠવાડિયું પ્રતિકૂળ રહેવાનું છે. લવ પાર્ટનર સાથે સમાધાનમાં સમસ્યા આવી શકે છે. જીવનસાથી સાથે કોઈ વાતને લઈને વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે.

સિંહઃ સિંહ રાશિના જાતકો આ અઠવાડિયે પોતાની કારકિર્દી અને વ્યવસાયમાં પ્રગતિ માટે સખત પ્રયાસ કરશે, પરંતુ ધાર્યા પરિણામ ન મળવાથી તેઓ થોડા નિરાશ અને નિરાશ રહી શકે છે. કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ અને જુનિયર તરફથી સમયસર મદદ ન મળવાથી મન પણ ઉદાસ રહેશે. પરિવારના કોઈ સભ્ય સાથે વાદ-વિવાદ થવાની સંભાવના રહેશે. આનાથી બચવા માટે તમારે તમારી તીક્ષ્ણ જીભ અને ગરમ ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે, નહીં તો વાત બગડી શકે છે.

જો તમે કોન્ટ્રાક્ટ પર કામ કરો છો, તો તમારે તેને આગળ વધારવા માટે ઘણો સંઘર્ષ કરવો પડી શકે છે. જો તમે સમયસર ટાર્ગેટ પૂરા ન કરો તો તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ બધી સમસ્યાઓ વચ્ચે સ્વાસ્થ્યમાં નરમ રહેવું પણ તમારી ચિંતાનું મુખ્ય કારણ બની શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારે અચાનક લાંબા અંતરની યાત્રા પર જવું પડી શકે છે. યાત્રા થકવી નાખનારી અને અપેક્ષા કરતા ઓછી સફળ રહેશે.

વ્યવસાયિક લોકોને આ સમયગાળા દરમિયાન તેમના પ્રતિસ્પર્ધીઓ તરફથી સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ સમય દરમિયાન તમારે અમુક સ્કીમમાં ખૂબ જ સાવધાનીથી પૈસા રોકાણ કરવાની જરૂર પડશે, નહીં તો તે અટવાઈ શકે છે. પ્રેમ પ્રકરણમાં તમારા અહંકારને આગળ ન લાવશો નહીં તો સુસ્થાપિત સંબંધો બગડી શકે છે. દરેક પ્રકારની વ્યસ્તતા વચ્ચે તમારા જીવન સાથી માટે પણ સમય કાઢો.

કન્યા: આ અઠવાડિયું કન્યા રાશિના લોકો માટે ભાગ્યના બંધ દરવાજા ખોલવાનું સાબિત થશે. જો તમે વિદેશમાં તમારા કરિયર-વ્યવસાય માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તો તમને આ અઠવાડિયાના અંત સુધીમાં કોઈ મોટી માહિતી મળી શકે છે. વેપાર સાથે જોડાયેલા લોકોને ઈચ્છિત લાભ અને પ્રગતિની તકો મળશે. શાસક સરકાર સાથે સંબંધિત બાબતોમાં સફળતા મળશે.

રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકોને કોઈ મોટું પદ કે મહત્વની જવાબદારી મળી શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમારી બુદ્ધિમત્તા અને સખત મહેનતના કારણે તમે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં કેટલીક મોટી સિદ્ધિઓ મેળવી શકશો. વરિષ્ઠ અને જુનિયર તમારા કામની પ્રશંસા કરતા જોવા મળશે. જો કે, આવી સ્થિતિમાં તમારે અભિમાન કે ધર્માંધતાથી બચવું પડશે. જો તમે જમીન-મકાન ખરીદવા અથવા વેચવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો કાગળ સંબંધિત કામ ખૂબ કાળજીપૂર્વક કરો.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં, આરામથી સંબંધિત બહુપ્રતિક્ષિત વસ્તુના આગમનને કારણે, ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. જો તમે હજુ પણ સિંગલ છો તો આ અઠવાડિયે તમને ઈચ્છિત જીવનસાથી મળી શકે છે. કોઈ સાથે તાજેતરની મિત્રતા પ્રેમ સંબંધમાં બદલાઈ શકે છે. તે જ સમયે, પ્રેમ સંબંધ જે પહેલેથી જ આવી રહ્યો છે તે ગાઢ બનશે. તમને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે સારો સમય વિતાવવાની તક મળશે. પરિવાર સાથે પર્યટન સ્થળ પર જવાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *