રવિવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને વેપારમાં વૃધ્ધિ ની સંભાવના સાથે સિંહ રાશિને મળશે ધનલાભ - khabarilallive    

રવિવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને વેપારમાં વૃધ્ધિ ની સંભાવના સાથે સિંહ રાશિને મળશે ધનલાભ

મેષ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ ચંદ ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો. આજની આગાહી: કીમતી ચીજવસ્તુઓ કાળજીપૂર્વક રાખો. વેપાર-ધંધો માનસિક રીતે ચાલશે. આવક રહેશે. વધુ દોડધામ થશે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. વધુ પ્રયત્નો થશે. નફામાં ઘટાડો થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે, સાવચેત રહો. ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે.

વૃષભ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ શુક્રાય નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ સામાજિક કાર્ય કરવાનું મન થશે. માન-સન્માન મળશે. મહેનતનું ફળ તમને મળશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો. રોકાણ શુભ રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. દુશ્મનો અને ઈર્ષાળુ વ્યક્તિઓથી સાવધાની જરૂરી છે. સમય સાનુકૂળ છે. રોમાંસમાં સફળતા મળશે.

મિથુન રાશિ માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ બમ બુધાય નમઃ’નો જાપ કરો.
આજની આગાહી: જૂના સાથીઓ સાથે મુલાકાત થશે. પ્રોત્સાહક માહિતી પ્રાપ્ત થશે. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહી શકે છે. સ્વાભિમાન જળવાઈ રહેશે. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. વેપારમાં લાભ થશે. નોકરીમાં કામનો બોજ રહેશે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

કર્ક માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ કે કેતવે નમઃ’નો જાપ કરો.આજનું ભવિષ્યઃ બેરોજગારી દૂર કરવાના પ્રયાસો સફળ થશે. ભેટ-સોગાદોની પ્રાપ્તિ શક્ય છે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. શેરબજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડમાંથી માનસિક લાભ થશે. નોકરીમાં પ્રભાવમાં વધારો થશે. કોઈ મોટું કામ થશે તો આનંદ થશે. કોઈ ઉતાવળ નથી. ઉત્સાહ રહેશે.

સિંહ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ ચંદ ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્ય: વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો. આવકમાં વધારો થશે. દુષ્ટોથી સાવધાની જરૂરી છે. વ્યર્થ ખર્ચ પર નિયંત્રણ રહેશે નહીં. હળવા મજાક કરવાનું ટાળો. ધાર્યા કામમાં વિલંબ થશે. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો. તમે તમારું કામ કરો. ધનલાભની તકો મળશે.

કન્યા રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ બમ બુધાય નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ પ્રવાસ લાભદાયી રહેશે. સંતાન પક્ષ તરફથી ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે. ડૂબી ગયેલી રકમ પ્રાપ્ત થશે. રોમાંસમાં સફળતા મળશે. વેપાર-ધંધામાં માનસિક લાભ થશે. નોકરીમાં તમને પ્રશંસા મળશે. ઉતાવળથી કામ બગડી શકે છે. નવા સાહસો શરૂ કરવાની યોજના બનશે.

તુલા રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ શુક્રાય નમઃ’નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ સામાજિક કાર્ય કરવાનું મન થશે. યોજના ફળદાયી રહેશે. કાર્યસ્થળ પર બદલાવ આવી શકે છે. વ્યાપાર વૈવિધ્યપૂર્ણ લાભ આપશે. નોકરીમાં અધિકાર વધી શકે છે. શેર માર્કેટ, મ્યુચ્યુઅલ ફંડને ફાયદો થશે. આવકમાં વધારો થશે. માન-સન્માન મળશે. સારી સ્થિતિમાં રહો.

વૃશ્ચિક રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્ય: ઈજા અને રોગ દુઃખનું કારણ બની શકે છે. બેચેની રહેશે. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. મન પૂજામાં વ્યસ્ત રહેશે. સત્સંગનો લાભ મળશે. રાજકીય અવરોધો દૂર થશે અને લાભની સ્થિતિ રહેશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. પરિવાર અને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. સુખ જળવાઈ રહેશે.

ધનુરાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’ નો જાપ કરો. આજની આગાહી: ઈજા અને અકસ્માતથી મોટું નુકસાન થઈ શકે છે. કોઈ જૂનો રોગ ફરી ફરી શકે છે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. કોઈ ખાસ વ્યક્તિ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. સ્વાભિમાનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. ધસારો રહેશે. નકારાત્મકતાનું વર્ચસ્વ રહેશે. કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો.

મકર રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ શન શનિશ્ચરાય નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ પ્રવાસ લાભદાયી રહેશે. રાજકીય સમર્થન મળશે. સરકારી કામકાજમાં અનુકૂળતા રહેશે. જીવન સાથી તરફથી સહયોગ મળશે. ઘરમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. વ્યવસાયિક કરાર થઈ શકે છે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. ભાગીદારો તરફથી સહયોગ મળશે. મુશ્કેલીમાં ન પડો.

કુંભ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ શન શનિશ્ચરાય નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ સંપત્તિના સાધનો પર ખર્ચ થશે. નોકરીમાં કામની પ્રશંસા થશે. આધીન અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. સ્થિર સંપત્તિના કામો મોટો નફો આપી શકે છે. ભાગ્ય માટેના પ્રયત્નો સફળ થશે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. મૂંઝવણ ઊભી થઈ શકે છે. વિવેકબુદ્ધિથી કાર્ય કરો

મીન રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ બૃહસ્પતયે નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ પાર્ટી અને પિકનિકનો કાર્યક્રમ બનશે. આનંદ સાથે સમય પસાર થશે. મનગમતી વાનગીઓનો લાભ મળશે. રચનાત્મક કાર્યો સફળ થશે. વેપારમાં માનસિક લાભ થશે. નોકરીમાં પ્રભાવમાં વધારો થશે. કોઈની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. શંકા-કુશંકા અવરોધરૂપ બનશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *