જૂન મહિનો કર્ક રાશિ માટે રહેશે ખૂબ પ્રગતિ ભરેલો મળશે અઢળક લક્ષ્મીકૃપા - khabarilallive    

જૂન મહિનો કર્ક રાશિ માટે રહેશે ખૂબ પ્રગતિ ભરેલો મળશે અઢળક લક્ષ્મીકૃપા

કર્ક: દસમા ઘરમાં ગુરુની હાજરી તમને નોકરી બદલવા અને નોકરીની વધુ સારી તકો શોધવા માટે પ્રોત્સાહિત કરશે. આ મહિના દરમિયાન કામ કરવાની રીતમાં બદલાવ જોવા મળી શકે છે, સાથે જ તમારે તમારી કારકિર્દીમાં પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

યાત્રા દરમિયાન બેદરકારીને કારણે તમને ધનહાનિ થઈ શકે છે. શનિ, સાતમા ઘરના સ્વામી તરીકે, તમારા આઠમા ભાવમાં સ્થાન પામશે, જે તમારા સંબંધોમાં સમસ્યાઓ ઉભી કરશે. જે લોકો વેપાર કરે છે તેમને શનિના કારણે ભાગીદારીમાં મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

કેતુ તમારા ચોથા ભાવમાં રહેશે જે તમારા પરિવારમાં વિવાદો અને સમસ્યાઓનું કારણ બનશે. પરિણામે, તમારા પરિવારમાંથી ખુશીઓ ગેરહાજર રહી શકે છે. આ મહિના દરમિયાન, વતનીઓએ તેમના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે, ખાસ કરીને દાંત અને આંખો વિશે. સ્વાસ્થ્ય સુધારવા માટે ધ્યાન કરો.

તમારા જીવનના વિવિધ પાસાઓ જેમ કે કારકિર્દી, કુટુંબ, પ્રેમ અને આરોગ્ય વગેરે માટે જૂન મહિનો કેવો રહેશે? આ જાણવા માટે ચાલો જાણીએ જૂન મહિનાનું જન્માક્ષર વિગતવાર.

કાર્યસ્થળ: કર્ક રાશિના જાતકોને આ મહિના દરમિયાન કાર્યસ્થળમાં દબાણ અને પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે કારણ કે ગુરુ તમારા ચંદ્ર રાશિના દસમા ભાવમાં સ્થિત હશે.

આઠમા ઘરના સ્વામી તરીકે શનિદેવ તમારા આઠમા ભાવમાં બિરાજમાન હશે, તેથી ઉચ્ચ પદની ઈચ્છા રાખનારાઓ માટે આ સમય અનુકૂળ નથી. એવી સંભાવના છે કે કેટલાક પ્રમોશન માટે નોકરી બદલી શકો છો, જ્યારે કેટલાક આ સમયગાળા દરમિયાન તેમની નોકરી ગુમાવી શકે છે.

તમારા દસમા ઘરનો સ્વામી મંગળ તમારા પ્રથમ ઘરમાં નબળી સ્થિતિમાં હાજર રહેશે, જે નોકરીમાં ફેરફાર અથવા કામમાં સખત મહેનત કરવા છતાં પ્રશંસા ન મળવાની સ્થિતિનો સંકેત આપે છે. જે લોકો આ મહિને પ્રમોશન અથવા અન્ય લાભ મળવાની આશા રાખતા હોય તેઓ આ મહિનો તમને નિરાશ કરી શકે છે.

આર્થિક: કર્ક રાશિના લોકોનું આર્થિક જીવન પડકારોથી ભરેલું હોઈ શકે છે કારણ કે શનિ તમારા આઠમા ભાવમાં હાજર રહેશે અને ગુરુ અને રાહુ તમારા દસમા ભાવમાં અશુભ રહેશે.

દસમા ભાવમાં ગુરૂની હાજરીને કારણે વતનીઓના ખર્ચમાં અચાનક વધારો થઈ શકે છે. ઉપરાંત, આ વતનીઓને વ્યાવસાયિક જીવનમાં સમસ્યાઓમાંથી પસાર થવું પડી શકે છે અથવા નોકરી બદલવી પડી શકે છે કારણ કે ગુરુ તમારા દસમા ભાવમાં સ્થિત હશે જે તમારી નાણાકીય સ્થિતિને અસર કરવામાં મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકા ભજવશે.

આરોગ્ય: કેતુ ચોથા ભાવમાં હોવાને કારણે કર્ક રાશિમાં જન્મેલા લોકો થોડી બેચેની અનુભવી શકે છે. કેતુની આ સ્થિતિને કારણે તમારે તમારી માતાના સ્વાસ્થ્ય પર પૈસા ખર્ચવા પડી શકે છે.

શનિ તમારા આઠમા ભાવમાં સ્થિત થશે અને તેની અસર તમારા બીજા ભાવ પર પડશે, જેના કારણે તમે દાંતના દુઃખાવા અને આંખોમાં બળતરાની ફરિયાદ કરી શકો છો. ઉપરાંત, પગમાં દુખાવો થઈ શકે છે. શનિ આઠમા ભાવમાં હોવાને કારણે તમે તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને અસુરક્ષિત અનુભવી શકો છો, જે તમારા માટે ચિંતાનો વિષય બની જશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *