જૂન મહિનો આ રાશિવાળા માટે રહેશે અતિશય લાભદાયી કન્યા માટે લાવશે નવી સફળતા - khabarilallive    

જૂન મહિનો આ રાશિવાળા માટે રહેશે અતિશય લાભદાયી કન્યા માટે લાવશે નવી સફળતા

કન્યા: કાર્યસ્થળ: કન્યા રાશિ હેઠળ જન્મેલા લોકોને નોકરીના ક્ષેત્રમાં સકારાત્મક પરિણામ મળી શકે છે, કારણ કે શનિ તમારા છઠ્ઠા ભાવમાં હાજર રહેશે.

છઠ્ઠા ભાવમાં શનિના સ્થાન સાથે, તમે તમારા કાર્યને ખૂબ જ પ્રતિબદ્ધતા, સમર્પણ અને સખત મહેનત સાથે કરતા જોવા મળશે, જેના કારણે તમારું પ્રદર્શન સારું રહેશે અને તમે તમારી કારકિર્દીમાં પ્રગતિ કરી શકશો.

મહિનાના બીજા ભાગથી, શનિ તમારા છઠ્ઠા ભાવમાં પાછા ફરશે અને તેના કારણે તમને તમારી કારકિર્દીમાં લાભ થવાની સંભાવના છે. તમારા અગિયારમા ભાવમાં મંગળના સ્થાનને કારણે તમને તમારા વ્યક્તિગત વિકાસની તક મળી શકે છે.

નોકરિયાત લોકોને મહિનાની શરૂઆતમાં તેમના ઉપરી અધિકારીઓ તરફથી દબાણ અને પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે કારણ કે ગુરુ તમારા આઠમા ભાવમાં રહેશે. એટલા માટે તે વધુ સારું રહેશે કે તમે દરેક કાર્યની યોજના બનાવો અને તે મુજબ કાર્ય કરો જેથી તમને સફળતા મળે.

રાહુ આઠમા ભાવમાં અને કેતુ તમારા બીજા ભાવમાં રહેશે, જેના કારણે તમારે જૂન મહિનામાં તમારા વરિષ્ઠ લોકો સાથે કેટલીક સમસ્યાઓમાંથી પસાર થવું પડી શકે છે.

જો તમે વેપાર કરો છો તો આ મહિને થોડો ઓછો ફાયદો થવાની સંભાવના છે. આ મહિને વ્યવસાયિક ભાગીદારીમાં કામ કરવું પણ ફળદાયી સાબિત થશે નહીં, કારણ કે તમારે તમારા જીવનસાથી સાથે ઉતાર-ચઢાવનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

આર્થિક: આ મહિને તમારો ખર્ચ વધી શકે છે કારણ કે ગુરુ આઠમા ભાવમાં રહેશે. ચંદ્ર રાશિના આઠમા ભાવમાં બેઠેલા ગુરુને કારણે તમે જરૂરિયાતો પૂરી કરી શકશો નહીં. આ સમય દરમિયાન તમારા ખર્ચમાં અચાનક વધારો થઈ શકે છે અને આવી સ્થિતિમાં તમારે તમારી જરૂરિયાતો પૂરી કરવા માટે લોન લેવી પડી શકે છે.

ગુરુની સ્થિતિને કારણે, વતનીઓને તેમની પ્રતિબદ્ધતાઓને પૂર્ણ કરવામાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. વળી, બીજા ઘરનો સ્વામી શુક્ર શત્રુના અગિયારમા ભાવમાં બેઠો હશે, જેના કારણે ખર્ચાઓ આસમાને પહોંચશે. આવી સ્થિતિમાં, એવી સંભાવના છે કે તમે ગમે તેટલી રકમ કમાવો, તમને સંતોષ નહીં મળે.

આ સિવાય આ રાશિના લોકો અસુરક્ષાની લાગણીથી પીડાઈ શકે છે, તેમની લાગણી પૈસાની ખોટ સાથે સંબંધિત હોઈ શકે છે. એટલા માટે તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે કોઈ પણ પ્રકારના આર્થિક નુકસાનથી બચવા માટે પૈસા સુરક્ષિત રાખો, નહીં તો તમારી પરેશાનીઓ વધી શકે છે.

શનિદેવ તમારા છઠ્ઠા ભાવમાં અનુકૂળ સ્થિતિમાં હાજર રહેશે, જે તમને પૈસા કમાવવાના તમારા પ્રયત્નોમાં સફળતા અપાવશે. જો કે, એવી સંભાવના છે કે તમારે તમારી જરૂરિયાતો પૂરી કરવા માટે લોન લેવી પડી શકે છે, પરંતુ બીજા ઘરમાં કેતુની હાજરીને કારણે, તમારા કમાયેલા પૈસા ખર્ચવામાં આવશે. પૂરતા પૈસા કમાવવા અને બચત કરવાના હેતુથી આ મહિનો પડકારજનક બની શકે છે.

જો તમારી પાસે તમારો પોતાનો વ્યવસાય છે, તો આ મહિને તમે સારું પ્રદર્શન કરી શકતા નથી અને પ્રતિસ્પર્ધીઓને સખત સ્પર્ધા આપી શકતા નથી કારણ કે રાહુ તમારા આઠમા ભાવમાં બેઠો હશે. આ ઘરમાં રાહુની હાજરીથી અચાનક પૈસાની ખોટ થઈ શકે છે જેના કારણે તમે નિરાશ થશો. આ મહિના દરમિયાન તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે તમે કોઈ નવું કામ શરૂ કરવાનું અથવા નવી ભાગીદારીમાં પ્રવેશવાનું ટાળો.

આરોગ્ય: આ રાશિના જાતકોનું સ્વાસ્થ્ય આ મહિને સરેરાશ રહેશે, કારણ કે શુભ ગ્રહ તરીકે ગુરુ તમારા આઠમા ભાવમાં રહેશે. આવી સ્થિતિમાં, માથાનો દુખાવો, પાચન વગેરે સંબંધિત સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ કન્યા રાશિના લોકોને પરેશાન કરી શકે છે.

બીજી બાજુ, રાહુ-કેતુ ચંદ્ર રાશિના બીજા અને આઠમા ભાવમાં હાજર રહેશે, તેથી શક્ય છે કે આ સમય તમારા માટે અનુકૂળ ન હોય. સાથે જ કેતુ બીજા ભાવમાં રહેશે, જેના કારણે તમને આંખો સંબંધિત ઈન્ફેક્શન થઈ શકે છે.

ગુરુ અને રાહુ તમારા આઠમા ભાવમાં એકસાથે બેઠા હશે, જે તમારા માટે સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ વધારવાનું કામ કરી શકે છે. તેમજ આ રાશિના લોકો સ્થૂળતાની ફરિયાદ પણ કરી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *