મંગળવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને થશે આવકમાં વધારો મકર રાશિને ધંધો સારો ચાલશે - khabarilallive    

મંગળવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને થશે આવકમાં વધારો મકર રાશિને ધંધો સારો ચાલશે

મેષ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’ નો જાપ કરો.આજનું ભવિષ્યઃ રોજગારમાં વધારો થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા લાભદાયી રહેશે. બેરોજગારી દૂર કરવાના પ્રયાસો સફળ થશે. નવા વસ્ત્રો મળશે. કોઈ મોટું કામ થશે તો આનંદ થશે. રોકાણ લાભદાયક રહેશે. ભાગ્ય માટેના પ્રયત્નો સફળ થશે. વિવાદથી દૂર રહો. આવશ્યક વસ્તુઓ ગુમ થઈ શકે છે.

વૃષભ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ ખર્ચમાં વધારો થવાથી ટેન્શન રહેશે. કોઈ વ્યક્તિથી પ્રભાવિત ન થાઓ. વિવાદથી દૂર રહો. પરિવારની ચિંતા રહેશે. કામ કરવાનું મન નહિ થાય. ધંધો સારો ચાલશે. આવક થશે. વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

મિથુન રાશિ માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ બમ બુધાય નમઃ’નો જાપ કરો.
આજનું ભવિષ્ય: લેણાં વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. લાંબી યાત્રા થઈ શકે છે. લાભ થશે. નવા કરાર થઈ શકે છે. રોજગારમાં વધારો થશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. સુખ હશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીની ખુશી મળશે. પ્રશંસા મળશે. ઘરની બહાર પૂછપરછ થશે. આળસુ ન બનો

કર્ક માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ રાહવે નમઃ’નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ આર્થિક પ્રગતિ માટેના પ્રયાસો સફળ થશે. કોઈ મોટું કામ કરી શકશો. વેપારમાં માનસિક લાભ થશે. કાર્ય પૂર્ણ થશે. સુખ હશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. જોખમ ન લો. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. આવકમાં વધારો થશે.

સિંહ રાશિ માટે આજના કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ હ્રી સૂર્યાય નમઃ’નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ તીર્થયાત્રા શક્ય છે. સત્સંગનો લાભ મળશે. રાજકીય સહયોગથી કાર્ય પૂર્ણ અને લાભદાયક રહેશે. વ્યવસાય માનસિક રહેશે. શેર માર્કેટમાં જોખમ ન લેવું. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

તુલા રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ શુક્રાય નમઃ’નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ દુશ્મનો પરાજિત થશે. રાજકીય સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. વિવાહનો પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. વેપારમાં લાભ થશે. નોકરીમાં અસર વધશે. કોઈ મોટું કામ કરવાની યોજના બની શકે છે. સિદ્ધિ થશે. સુખના સાધનો પર ખર્ચ થશે. સુખ હશે. આળસુ ન બનો

વૃશ્ચિક રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ પ્રોપર્ટીના મોટા સોદાઓ મોટો નફો આપી શકે છે. પ્રોપર્ટી બ્રોકર્સ માટે આ સોનેરી તક સાબિત થઈ શકે છે. ભાગ્ય માટેના પ્રયત્નો સફળ થશે. નોકરીમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. આવકમાં વધારો થશે. વ્યસ્તતા રહેશે. મિત્રોની મદદ કરી શકશો.

ધનુરાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ બૃહસ્પતયે નમઃ’ નો જાપ કરો આજનું ભવિષ્યઃ તમને મહેનતનું પૂરેપૂરું ફળ નહીં મળે. સ્વાસ્થ્ય ખરાબ થઈ શકે છે. બૌદ્ધિક કાર્ય સફળ થશે. પ્રબુદ્ધ વ્યક્તિ પાસેથી માર્ગદર્શન મળી શકે છે. પ્રવાસ રસપ્રદ રહેશે. પારિવારિક શુભ કાર્ય થઈ શકે છે. નોકરીમાં અધિકાર વધી શકે છે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે.

મકર રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. કોઈ અજાણી વ્યક્તિ પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો. સંવેદના પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. કોઈના દ્વારા ઉશ્કેરશો નહીં. વ્યસ્તતા રહેશે. થાક અને નબળાઈ રહેશે. કામ કરવાનું મન નહિ થાય. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે.

કુંભ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ શન શનિશ્ચરાય નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ મહેનત સફળ થશે. બગડેલા કામ પૂરા થશે. સિદ્ધિથી પ્રસન્ન રહેશે. આવકમાં વધારો થશે. સામાજિક કાર્યો કરવાની તક મળશે. ઘરની બહાર પૂછપરછ થશે. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. સમયની અનુકૂળતાનો લાભ લો. પૈસા કમાશે.

મીન રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ બૃહસ્પતયે નમઃ’ નો જાપ કરો.
આજનું ભવિષ્યઃ જૂના સાથીઓ અને સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત થશે. નવા મિત્રો બનશે. સારા સમાચાર મળશે. સુખ હશે. કામોમાં ઝડપ રહેશે. વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો. નફામાં વધારો થશે. મિત્રોના સહયોગથી કોઈ મોટી સમસ્યાનો ઉકેલ આવશે. ધંધો સારો ચાલશે. ઘરની બહાર શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *