અઠવાડિયાનું રાશિફળ મકર સહિત આ રાશિવાળા માટે રહેશે અત્યંત શુભ કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય થશે પૂર્ણ - khabarilallive    

અઠવાડિયાનું રાશિફળ મકર સહિત આ રાશિવાળા માટે રહેશે અત્યંત શુભ કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય થશે પૂર્ણ

મકર: મકર રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું સામાન્ય કરતાં વધુ લાભદાયી અને પ્રગતિકારક રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે તમારા કામ પૂરા કરવા માટે વધુ ભાગદોડ કરવી પડી શકે છે. જો તમે વિદેશી દેશો સાથે સંબંધિત વ્યવસાય કરો છો અથવા વિદેશમાં તમારી કારકિર્દી બનાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તો તમને આ અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.

નોકરી કરતી મહિલાઓ માટે આ સમય ખૂબ જ શુભ રહેવાનો છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિ માત્ર ત્યાં જ નહીં પરંતુ પરિવારમાં પણ માન-સન્માન વધારશે. કોઈ વિશેષ કાર્યને ઉકેલવા માટે તમને તમારા મિત્રો તરફથી વિશેષ ખુશી અને સહયોગ મળશે. પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારીમાં લાગેલા વિદ્યાર્થીઓની મહેનત સફળ થઈ શકે છે. આ અઠવાડિયે કોઈ સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે.

સત્તા-સરકાર સાથે જોડાયેલા લોકોને મોટું પદ મળી શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારો મોટાભાગનો સમય સામાજિક, ધાર્મિક કે શુભ કાર્યોમાં ભાગ લેવા માટે પસાર થશે. લવ લાઈફની દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ અનુકૂળ છે. પ્રેમ સંબંધો ગાઢ બનશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

કુંભ: કુંભ રાશિના લોકોએ આ અઠવાડિયે નજીકના લાભની તરફેણમાં દૂરનું નુકસાન કરવાનું ટાળવું જોઈએ. આ અઠવાડિયે, તમારે તમારી કારકિર્દી અને વ્યવસાયના સંદર્ભમાં ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક આગળ વધવાની જરૂર પડશે, નહીં તો તમારે ભારે નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આર્થિક દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ મિશ્ર પરિણામ આપનારું રહેશે. વેપારમાં ઉતાર-ચઢાવની સ્થિતિ રહેશે. ઘરની મરામત અથવા સામગ્રી સુખ-સુવિધાઓ ખરીદવા માટે વધુ પૈસા ખર્ચવા પડી શકે છે.

જો કે તમારી આવકના નવા સ્ત્રોત પણ બનશે, પરંતુ તેના કરતા વધુ ખર્ચ થશે. સપ્તાહના મધ્યમાં અચાનક લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. યાત્રા સુખદ અને લાભદાયી સાબિત થઈ શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારું મન ધાર્મિક કાર્યમાં વધુ વ્યસ્ત રહેશે. આ સમય દરમિયાન તમે કોઈ કાર્ય નિષ્ણાત માટે સન્માનિત પણ થઈ શકો છો.

આ અઠવાડિયે યુવાનોનો મોટાભાગનો સમય મોજ-મસ્તીમાં પસાર થશે. પ્રેમ સંબંધમાં તમારો લવ પાર્ટનર તમારા પ્રત્યે સમર્પિત જોવા મળશે. એકબીજા પ્રત્યે પ્રેમ અને વિશ્વાસ વધશે. જો તમે તમારા પ્રેમ સંબંધને લગ્નમાં બદલવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યાં છો, તો પરિવારના સભ્યો તેના માટે મંજૂરી આપી શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

મીન: આ અઠવાડિયું મીન રાશિના લોકો માટે સારા નસીબ લઈને આવ્યું છે. આ અઠવાડિયે તમારા આયોજિત કામ સમયસર પૂરા થતા જોવા મળશે. જેના કારણે તમારી અંદર એક અલગ જ ઉત્સાહ અને ઉર્જા રહેશે. તમારા આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે, જેના કારણે તમે તમારી વાણી અને કાર્યક્ષમતાથી તમારું શ્રેષ્ઠ આપી શકશો.

સપ્તાહની શરૂઆતમાં કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થવાથી ભવિષ્યમાં તમારા માટે નફામાં વધારો થશે. તમારી આજીવિકા અથવા કહો કે કરિયર-બિઝનેસમાં વધારો થશે. નજીકના મિત્રોની મદદથી તમે તમારા કોઈપણ મોટા લક્ષ્યને પૂર્ણ કરી શકશો. જો પરિવારના કોઈ અપરિણીત સભ્યના લગ્ન નક્કી થાય તો ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.

ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ અને સહયોગ મળતો રહેશે. અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં, તમે ભૌતિક વસ્તુઓ પર મોટી રકમ ખર્ચ કરી શકો છો. પ્રેમ સંબંધોની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ સામાન્ય રહેશે. લવ પાર્ટનર સાથે સારો તાલમેલ રહેશે. પરિણીત લોકોનું જીવન પણ ખુશહાલ રહેશે. સ્વાસ્થ્યને લઈને થોડી સાવધાની રાખવાની જરૂર પડશે કારણ કે તમે મોસમી રોગોનો શિકાર બની શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *