સાપ્તાહિક રાશિફળ આ અઠવાડીયું કારકિર્દી ની દ્રષ્ટીએ રહેશે સફળ બધી ઈચ્છા થશે પૂર્ણ - khabarilallive    

સાપ્તાહિક રાશિફળ આ અઠવાડીયું કારકિર્દી ની દ્રષ્ટીએ રહેશે સફળ બધી ઈચ્છા થશે પૂર્ણ

તુલા: તુલા રાશિના જાતકો માટે આ સપ્તાહ સુખ-સમૃદ્ધિથી ભરેલું છે. સપ્તાહની શરૂઆતથી જ તમને તમારી કારકિર્દી અને વ્યવસાય સંબંધિત સારા સમાચાર મળવાનું શરૂ થશે. જો તમે લાંબા સમયથી તમારા ટ્રાન્સફર અથવા પ્રમોશનની રાહ જોઈ રહ્યા હતા, તો આ અઠવાડિયે તમારી ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે.

સપ્તાહની શરૂઆતમાં આરામથી સંબંધિત વસ્તુઓની ખરીદીને કારણે ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. વેપારમાં અણધાર્યો લાભ તમારી ખુશીમાં વધારો કરશે. જો કે આવકના સાધનો વધવાની સાથે તમારા ખર્ચમાં પણ વધારો થશે, પરંતુ આ પૈસા કોઈ શુભ કામમાં જ ખર્ચ થશે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં શ્રેષ્ઠ મિત્રોની મદદથી તમે કોઈ મોટું કાર્ય પૂર્ણ કરી શકશો. આ દરમિયાન, તમારા જીવનસાથીની કોઈપણ મોટી ઉપલબ્ધિ તમારા અને તમારા પરિવારની ખુશીનું એક મોટું કારણ બની જશે.

પ્રેમ સંબંધમાં લવ પાર્ટનર સાથે નિકટતા વધશે. સંબંધીઓ તમારા પ્રેમ લગ્ન માટે લીલી ઝંડી બતાવી શકે છે. વિવાહિત જીવન ખુશહાલ રહેશે અને તમને તમારા જીવનસાથી સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરવાની તક મળશે.

વૃશ્ચિકઃ વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ શુભ રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમને જમીન અને મકાનની ખરીદી અને વેચાણનો લાભ મળશે. આ દરમિયાન પરિવારના કોઈ પ્રિય સભ્યની મોટી સફળતાને કારણે ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. જો તમારી પાસે કોર્ટ કેસ ચાલી રહ્યો છે, તો વિરોધીઓ જાતે સમાધાનની શરૂઆત કરી શકે છે.

સત્તા અને સરકાર સંબંધિત બાબતોમાં પ્રગતિ થશે. આ અઠવાડિયે તમારી બુદ્ધિમત્તા અને મહેનતના કારણે તમે તમારા કરિયર-વ્યવસાયને આગળ લઈ જશો. કાર્યસ્થળ પર કોઈ મોટી જવાબદારી મળી શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારે કામ અથવા પર્યટન માટે લાંબી યાત્રા પર જવું પડી શકે છે. યાત્રા સુખદ અને લાભદાયી સાબિત થશે.

વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે પોતાના ઘરની વડીલ વ્યક્તિના સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું પડશે. ઘર અને પરિવાર સાથે જોડાયેલી કોઈપણ બાબતમાં ઉતાવળમાં અથવા દબાણમાં નિર્ણય લેવાનું ટાળો, નહીંતર કરેલું કામ બગડી શકે છે. જો કે, કોઈપણ નિર્ણય લેતી વખતે માતા-પિતાનો સહકાર અને સહયોગ રહેશે.

પ્રેમ સંબંધની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ તમારા માટે અનુકૂળ છે. આ આખું અઠવાડિયું તમે તમારા લવ પાર્ટનર સાથે ખુશીની પળો પસાર કરી શકશો. વિવાહિત જીવન પણ ખુશહાલ રહેશે. પતિ-પત્ની વચ્ચે સારો તાલમેલ રહેશે.

ધનુ: આ અઠવાડિયું ધનુરાશિ માટે શુભ અને શુભ છે. આ અઠવાડિયે, આ રાશિના લોકોને જીવનમાં આગળ વધવાની અને નફો કમાવવાની ઘણી તકો મળશે, પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે તમારી આળસ અને વિલંબ તમારા માટે નુકસાનકારક સાબિત થઈ શકે છે. આ અઠવાડિયે, જો તમે તમારી વાણી અને વર્તન પર નિયંત્રણ રાખવામાં સફળ થશો, તો તમારું કાર્ય સમયસર પૂર્ણ અને સફળ થતું જોવા મળશે.

આવી સ્થિતિમાં તમારે બિનજરૂરી દલીલબાજીની પરિસ્થિતિઓ ટાળવી જોઈએ. જો તમે સ્થાવર મિલકતની ખરીદી અને વેચાણ કરવા માંગો છો, તો અઠવાડિયાનો ઉત્તરાર્ધ તમારા માટે શુભ રહેશે. આ સમય દરમિયાન તમારા શ્રેષ્ઠ મિત્રો તમારા પર સંપૂર્ણ રીતે દયાળુ રહેશે. જેની મદદથી તમે તમારા આયોજિત કાર્યને સમયસર પૂર્ણ કરવામાં સંપૂર્ણ રીતે સફળ થશો.

યુવાનોનો મોટાભાગનો સમય મોજ-મસ્તીમાં પસાર થશે. સપ્તાહના અંતમાં અચાનક પર્યટન કે ધાર્મિક સ્થળ પર જવાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં ઉગ્રતા રહેશે. તમને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે સુખદ ક્ષણો વિતાવવાની તક મળશે. પ્રેમ પ્રકરણને લગ્નમાં પરિવર્તિત કરવાની ઈચ્છા પૂર્ણ થશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *