કાલથી શરૂ થતું અઠવાડીયું આ રાશિવાળા માટે જમીન ખરીદી અને ખુશીઓથી રહેશે ભરપૂર થશે લાભ - khabarilallive    

કાલથી શરૂ થતું અઠવાડીયું આ રાશિવાળા માટે જમીન ખરીદી અને ખુશીઓથી રહેશે ભરપૂર થશે લાભ

કર્ક: કર્ક રાશિના લોકો આ અઠવાડિયે દરેક જગ્યાએ વાત કરતા જોવા મળશે. લોકો તમારી બુદ્ધિ અને કુશળતાની પ્રશંસા કરશે. મિત્રો તરફથી વિશેષ ખુશી અને સહયોગ વગેરે મળવાની પૂરી સંભાવના રહેશે. આ અઠવાડિયે, તેમના બોસ નોકરીયાત લોકો પર સંપૂર્ણ રીતે દયાળુ રહેશે. તમને કાર્યક્ષેત્રમાં કેટલીક મહત્વપૂર્ણ જવાબદારી પણ મળી શકે છે.

જમીન, મકાન અને વાહનોની ખરીદી અને વેચાણ માટે સપ્તાહની શરૂઆત શુભ રહેવાની છે. જો તમે લાંબા સમયથી મકાન કે વાહન ખરીદવાનું વિચારી રહ્યા હતા તો આ અઠવાડિયે તમારી ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. તમને તમારા માતા-પિતા તરફથી મહત્તમ ખુશી અને સહકાર મળશે.

સપ્તાહના અંત સુધીમાં તમને સંતાન તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે, જેનાથી તમારું સન્માન વધશે. વ્યવસાયિક લોકો સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં ક્યાંક અટવાઈ શકે છે. વેપારના વિસ્તરણની યોજનાઓ સાકાર થતી જોવા મળશે. પ્રેમ સંબંધની દ્રષ્ટિએ આ અઠવાડિયું તમારા માટે સંપૂર્ણ રીતે અનુકૂળ છે.

તમારા અને તમારા લવ પાર્ટનર વચ્ચે પરસ્પર ખુશી અને સહયોગ રહેશે. જો પરિણીત લોકોની વાત કરીએ તો પતિ-પત્ની વચ્ચેના સંબંધો મધુર રહે છે. તમને તમારા જીવનસાથી સાથે આનંદની પળો પસાર કરવાની તક મળશે.

સિંહ: સિંહ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું મિશ્રિત રહેવાનું છે. અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં, તમારા માથા પરની કોઈ અચાનક સમસ્યા તમારી ચિંતાનું મુખ્ય કારણ બની શકે છે. આ સમય દરમિયાન તમારે કાર્યસ્થળ પર વધારાનું કામ કરવું પડી શકે છે. પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારીમાં લાગેલા વિદ્યાર્થીઓનું મન અભ્યાસથી વિચલિત થઈ શકે છે.

અભ્યાસની દૃષ્ટિએ વિદ્યાર્થીઓ માટે આ સપ્તાહ બહુ સંતોષકારક રહેશે નહીં. તેમને ઇચ્છિત સફળતા માટે વધારાની મહેનત અને પ્રયત્નોની જરૂર રહેશે. જો તમે વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા છો, તો પૈસાની લેવડદેવડ કરતી વખતે ખૂબ કાળજી રાખો. એકંદરે, નાણાકીય બાબતોમાં ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક નિર્ણયો લો કારણ કે તમારે ઉતાવળા નિર્ણયો માટે પાછળથી પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં પરિવારના સભ્યો સાથે કોઈ વાતને લઈને ઝઘડો થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો અને વિવાદના બદલે વાતચીત દ્વારા કોઈપણ મુદ્દાને ઉકેલો. આ દરમિયાન, તમારી લાગણીઓને બળપૂર્વક બીજા પર લાદશો નહીં. પ્રેમપ્રકરણના મામલામાં પણ આ વાતનું પૂરેપૂરું ધ્યાન રાખવું. લગ્નજીવનને ખુશ રાખવા માટે તેના માટે વધારાનો સમય કાઢો. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કોઈપણ સમસ્યાને અવગણશો નહીં, નહીં તો તમારે હોસ્પિટલ જવું પડી શકે છે.

કન્યા: કન્યા રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ થોડું અસ્થિર રહેવાનું છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારું કામ સામાન્ય ગતિએ ચાલતું જોવા મળશે, પરંતુ સપ્તાહની મધ્યમાં તમારે કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ અઠવાડિયે, સંબંધીઓ તરફથી વિશેષ લાભ અથવા કાર્ય પૂર્ણ થવાની સંભાવના ઓછી રહેશે.

આ દરમિયાન મિત્રો અને સંબંધીઓના સહયોગના અભાવે તમારું મન થોડું ઉદાસ રહેશે. આ દરમિયાન, તમારી વાણી અને ભાષા પર નિયંત્રણ રાખીને, તમારે દરેક સાથે સુમેળથી કામ કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈપણ કામ અંગે ખૂબ જ સમજી વિચારીને નિર્ણય લો અને તેને બીજાના હાથમાં છોડવાની ભૂલ ન કરો.

તમારે આ અઠવાડિયે કોઈની ગેરમાર્ગે દોરવાથી પણ બચવું પડશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત વિશેષ સમસ્યાઓ વગેરે થવાની શક્યતાઓ ઓછી રહેશે. અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં, વ્યવસાયના સંબંધમાં લાંબા અંતરની મુસાફરી શક્ય છે. જો કે આ પ્રવાસથી આર્થિક લાભ મળવાની શક્યતા ઓછી હશે, તેમ છતાં, તમારી કારકિર્દી અને વ્યવસાયને વધારવા માટે તમારી શક્તિ અને ધૈર્ય જાળવી રાખો અને આળસ ટાળો. પ્રેમ સંબંધમાં સાવધાની સાથે એક પગલું આગળ વધવું. જીવનસાથી મુશ્કેલ સમયમાં મદદગાર સાબિત થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *