2 માર્ચ રાશિફળ આજનો દિવસ ત્રણ રાશિઓ માટે ખુબજ લાભદાયી રહેશે જાણો તમારા માટે કેવો રહેશે દિવસ - khabarilallive    

2 માર્ચ રાશિફળ આજનો દિવસ ત્રણ રાશિઓ માટે ખુબજ લાભદાયી રહેશે જાણો તમારા માટે કેવો રહેશે દિવસ

મેષ-આજે ચંદ્ર અને મંગળનું દશમું ગોચર વેપારમાં કોઈ નવું કામ આપી શકે છે. રાજનેતાઓને ફાયદો થશે. પીળો અને સફેદ રંગ સારા છે. હનુમાનબાહુકનો પાઠ કરો. અડદનું દાન કરો.

વૃષભ – વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ વિશેષ સફળતાનો છે. પૈસા આવી શકે છે. ગુરુ અને ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે નોકરીમાં બદલાવ તરફ આગળ વધશો. સફેદ અને લીલો રંગ સારા છે.

મિથુન- અષ્ટમ શુક્ર અને ચંદ્રનું સંક્રમણ શુભ છે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. નવમા ગુરુના કારણે ભાગ્યમાં વૃદ્ધિ થાય છે. પરિવારને લગતો કોઈ પણ નિર્ણય ખાસ કરીને સાસરીવાળાઓને ધ્યાનથી લેવો. તમે નવા વ્યવસાયિક પ્રોજેક્ટ તરફ આગળ વધી શકો છો. લીલો અને વાદળી સારા રંગો છે. તલનું દાન કરો.

કર્કઃ- આ રાશિના સ્વામી ચંદ્ર અને સૂર્યનું આઠમું સંક્રમણ આર્થિક વિકાસ આપશે. વિદ્યાર્થીઓને ફાયદો થશે. સફેદ અને પીળો સારો રંગ છે. ઘણા દિવસોથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. તલ અને ઘઉંનું દાન કરો.

સિંહ- તમને આઈટી અને બેંકિંગ નોકરીઓમાં નવી તકો મળશે. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે. ચોખાનું દાન કરો.

કન્યા રાશિનો સ્વામી બુધ પાંચમા ભાવમાં છે. પારિવારિક સુખથી તમે ખુશ રહેશો. ચંદ્ર અને ગુરુ આજે નોકરીમાં કોઈ નવી જવાબદારી આપી શકે છે. વેપારમાં લાભ શક્ય છે. લીલા અને જાંબલી સારા રંગો છે. અડદ અને ચોખાનું દાન કરો.

તુલા-શુક્ર શનિ એકસાથે ચોથો સંક્રમણ કરી રહ્યા છે. સંતાનની પ્રગતિ અંગે પ્રસન્નતા રહેશે. સ્વાસ્થ્ય લાભ માટે ઓછામાં ઓછા 09 વખત હનુમાનબાહુકનો પાઠ કરો. આજે તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. વાદળી અને લીલો સારા રંગો છે. મસૂરનું દાન કરો.

વૃશ્ચિક-આજે સૂર્ય અને ચંદ્રનું ચોથું ગોચર એકસાથે વેપારમાં સફળતા અપાવશે અને નોકરીમાં સફળતા મળશે. કર્ક અને મીન રાશિના લોકો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે. પીળો અને લાલ સારા રંગ છે. લાલ ફળોનું દાન કરો.

ધનુ – આજે શનિ, મંગળ અને શુક્ર આ રાશિથી બીજા સ્થાને રહેવાથી અનુકૂળ છે. સંતાન પક્ષ તરફથી કોઈ સુખદ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. વેપારમાં પૈસા આવવાના સંકેત છે. પીળો અને લાલ સારા રંગ છે. પિતાના આશીર્વાદ લો.

મકર-રાશિનો સ્વામી શનિ, બુધ અને શુક્ર મંગળ આ રાશિમાં સાથે છે. રાજનીતિને લઈને કોઈ મોટું કામ થઈ શકે છે. કન્યા અને મીન રાશિના મિત્રો તરફથી તમને લાભ મળશે. વાદળી અને સફેદ રંગ સારા છે. આજે ઘરમાં કોઈ ધાર્મિક વિધિ થઈ શકે છે. રાજનેતાઓ સફળ થશે. મગનું દાન કરો.

કુંભ- આજનો દિવસ વ્યવસાયમાં પ્રગતિનો છે. આ રાશિમાં સ્થિત થવાથી સૂર્ય ગુરુ અને ચંદ્ર ધાર્મિક અનુષ્ઠાન સંબંધિત કોઈપણ કાર્ય શરૂ કરી શકે છે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો. લીલા અને સફેદ સારા રંગો છે. ગાયને ગોળ ખવડાવો. પ્રવાસના સંકેતો છે.

મીનઃ- આજે મકર રાશિનો મંગળ રાજનીતિમાં કોઈ કામને લઈને વિવાદ આપી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે. સુંદરકાંડ વાંચો અને અન્ન દાન કરો. મોટા ભાઈના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *