રવિવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને મળશે માતા પિતા તરફથી ભેટ મેષ રાશિને થશે આવકમાં વધારો - khabarilallive    

રવિવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને મળશે માતા પિતા તરફથી ભેટ મેષ રાશિને થશે આવકમાં વધારો

મેષ- મન પ્રસન્ન રહેશે, પરંતુ બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદથી બચો. બાળકોના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. ખર્ચમાં વધારો થશે. માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. સંતાન સુખમાં વધારો થશે. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. માતા પાસેથી પૈસા મળવાની પણ શક્યતાઓ બની રહી છે. વધુ ખર્ચ થશે.

વૃષભ – ધીરજ રાખો. ગુસ્સો અને નિરર્થક વાદવિવાદ ટાળો. કલા કે સંગીત તરફ ઝોક વધી શકે છે. જૂના મિત્ર સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. ભેટ સ્વરૂપે વસ્ત્રો મળી શકે છે. મન પ્રસન્ન રહેશે. વેપાર માટે કરાર થઈ શકે છે. માતા તરફથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. માનસિક શાંતિ રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવશે. લાંબી મુસાફરીની શક્યતાઓ છે. યાત્રા સફળ થશે.

મિથુન- મન પ્રસન્ન રહેશે, પરંતુ ધૈર્ય જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. જીવન અવ્યવસ્થિત થઈ જશે. માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. ભૌતિક સુખોમાં વધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં અડચણો આવી શકે છે. જીવવામાં અસ્વસ્થતા થઈ શકે છે. લાંબા સમયથી અટકેલા કાર્યો પૂર્ણ થશે. કોઈ મિલકતમાંથી આવકના નવા સ્ત્રોતો વિકસાવવાની શક્યતાઓ છે. શૈક્ષણિક કાર્ય માટે વિદેશ પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

કર્કઃ- માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મેડિકલ ખર્ચમાં વધારો થશે. મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. કલા અને સંગીત તરફ વલણ રહી શકે છે. વેપારનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. શત્રુઓ પર વિજય પ્રાપ્ત થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં મહેનત વધારે રહેશે. ભાઈઓના સહયોગથી નવો વેપાર શરૂ કરી શકો છો.

સિંહ રાશિ – સ્વ-નિયંત્રિત રહો. વાતચીતમાં પણ સંયમ રાખો. કોઈપણ મિલકત આવકનું સાધન બની શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધી શકે છે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. નોકરીમાં કોઈ વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. ધીરજ ઓછી થશે. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. ભાઈ-બહેનનો સહયોગ મળશે. મન પ્રસન્ન રહેશે.

કન્યા – આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. અતિ ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. માનસિક શાંતિ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. બૌદ્ધિક કાર્યોમાં વ્યસ્તતા રહેશે. શાંત થાવ વાહન આનંદમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. ખર્ચ વધુ થશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. પ્રગતિની તકો મળી શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે. આવકના સ્ત્રોત બનશે.

તુલા- જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. મિત્ર પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. વધુ ખર્ચ થશે. પૈતૃક સંપત્તિ મળી શકે છે. વધુ દોડધામ થશે. સ્વ-નિયંત્રિત રહો. વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. પિતાનો સહયોગ મળશે. મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર રહેશે. પરિવારમાં વડીલ મહિલા પાસેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. નોકરીમાં તમારી ઈચ્છા વિરુદ્ધ કોઈ વધારાની જવાબદારી મળવાની શક્યતાઓ છે. મહેનતનો અતિરેક થશે.

વૃશ્ચિક – આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. બિઝનેસના વિસ્તરણ માટે પિતા પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. બૌદ્ધિક કાર્યથી આવક વધી શકે છે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો મનમાં રહેશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. આવકમાં વધારો થશે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે

ધનુઃ- પરિવારનો સહયોગ મળશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્ય થઈ શકે છે. પરિવારમાં માન-સન્માન રહેશે. મિત્રનો સહયોગ મળશે. ધીરજ માટે પ્રયત્ન કરો. નોકરીમાં જવાબદારી વધી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. ધીરજ ઓછી થશે. શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે. આવકની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. લાંબા સમયથી ચાલી રહેલા વિવાદનો ઉકેલ આવશે.

મકર – આત્મવિશ્વાસ ઘણો રહેશે, પરંતુ સંયમ રાખો. બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. વેપારમાં પરિવર્તનની તક મળી શકે છે. વાંચનમાં રસ પડશે. શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં માન-સન્માન મળી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. નોકરીમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. બિલ્ડીંગના બ્યુટીફીકેશનના કામો થશે. લાંબા પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

કુંભ – તમારા મનમાં નકારાત્મક વિચારો ટાળો. પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. જીવન અસ્તવ્યસ્ત બની શકે છે. તમને કોઈ મિત્રની મદદ મળી શકે છે. વેપારમાં લાભ થશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો રહેશે. કપડાં વગેરે તરફ વલણ વધશે. સંતાન સુખમાં વધારો થશે. ખર્ચ વધુ થશે. નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. વધુ ખર્ચ થશે. કોઈ પૈતૃક સંપત્તિમાંથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. જીવનસાથી થી અણબનાવ થઈ શકે છે.

મીન – તમારી ભાવનાઓ પર નિયંત્રણ રાખો. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થશે. આવકમાં પણ વધારો થશે. વાહન સુખમાં વૃદ્ધિનો પણ યોગ બની રહ્યો છે. મન પરેશાન થઈ શકે છે. બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. જીવન અસ્તવ્યસ્ત બની શકે છે. મિત્રની મદદથી વેપારની તકો મળી શકે છે. કાર્યો પ્રત્યે ઉત્સાહ અને ઉત્સાહ રહેશે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *