આ ત્રણ રાશિવાળા ની ખુલી જશે કિસ્મત ૨૪ મે બની રહ્યો છે આ શુભ રાજયોગ મળશે ગૌરવ અને ધારેલી સફળતા - khabarilallive    

આ ત્રણ રાશિવાળા ની ખુલી જશે કિસ્મત ૨૪ મે બની રહ્યો છે આ શુભ રાજયોગ મળશે ગૌરવ અને ધારેલી સફળતા

24 મેના રોજ, ચંદ્ર કર્ક રાશિમાં સંક્રમણ કરશે અને ગુરુ મેષ રાશિમાં પહેલેથી હાજર છે. આવી સ્થિતિમાં એકબીજાથી કેન્દ્રમાં સ્થિત હોવાને કારણે ગજકેસરી યોગ બનશે. જે ઘણી રાશિઓ પર અસર કરશે.

જ્યારે ગુરુ અને ચંદ્ર રાશિમાં બેસે છે, ત્યારે ચંદ્ર જો તે રાશિના ચોથા, સાતમા કે દસમા ભાવમાં હોય તો ગજકેસરી યોગ બને છે. ગજકેસરી રાજયોગનો લાભ મળવાની સાથે જ દેશવાસીઓ ગુણવાન, જ્ઞાની અને ઉત્તમ ગુણો ધરાવનાર બને છે. આ સાથે તેને પ્રગતિ અને ઉન્નતિ મળે છે.

મેષ: ગજકેસરી રાજયોગઃ મેષ રાશિના જાતકોને ગજકેસરી રાજયોગનો લાભ મળશે. ગુરુ તમારી રાશિમાં હાજર છે. આ રીતે ધન પ્રાપ્ત થશે. પ્રબળ યોગ બની રહ્યા છે. આ સાથે જો લાંબા સમયથી કોઈ કામ અટકેલું હોય તો તે આ સમયે પૂર્ણ થઈ જશે. નોકરી શોધી રહેલા લોકોને નોકરી મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. વૃદ્ધિની શક્યતાઓ છે.

મિથુન: ગજકેસરી રાજયોગઃ મિથુન રાશિના લોકોને ગજકેસરી રાજયોગનો લાભ મળશે. તમારા સંપત્તિના ઘરમાં ચંદ્રનું સંક્રમણ થઈ રહ્યું છે. આવી સ્થિતિમાં નફો અને સંપત્તિ થશે. તે પોતાના ભાષણથી લોકોના દિલ જીતી લેશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. ભૌતિક સુખનો લાભ મળશે. વાહન ઘર ખરીદી શકાશે.

તુલા: ગજકેસરી રાજયોગઃ તુલા રાશિના જાતકોને રાજયોગનો લાભ મળશે. કુંડળીના ગુરુ અને દસમા ભાવમાં ચંદ્ર ગોચર કરી રહ્યો છે. વેપારમાં લાભ થશે. લાભની સ્થિતિ રહેશે. નફો થશે. જીવનસાથી અથવા પત્નીને સારી નોકરી મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. નોકરીમાં સફળતા મળશે. પારિવારિક જીવનમાં ખુશીઓ આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *