સાપ્તાહિક રાશિફળ કાલથી શરૂ થતું અઠવાડિયુ સફડતાના લાવશે નવા રસ્તા થશે તરક્કી - khabarilallive    

સાપ્તાહિક રાશિફળ કાલથી શરૂ થતું અઠવાડિયુ સફડતાના લાવશે નવા રસ્તા થશે તરક્કી

મેષઃ આ સપ્તાહ મેષ રાશિના લોકો માટે કરિયર અને બિઝનેસ માટે વિશેષ સફળતા અને સન્માન લાવશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈ ખાસ કાર્યને વધુ સારી રીતે કરવા બદલ તમારું સન્માન થઈ શકે છે. તમારા વરિષ્ઠના આશીર્વાદ તમારા પર વરસશે.

એકંદરે, તમારું નસીબ વધશે અને પૈસા કમાવવાની દરેક સંભાવના છે. આ અઠવાડિયે તમને ઈચ્છિત પ્રમોશનના સારા સમાચાર પણ મળી શકે છે. આ અઠવાડિયે તમે આશ્ચર્યજનક રીતે બધી મોટી સમસ્યાઓથી છુટકારો મેળવશો. નોકરીમાં તમારી પ્રશંસા થશે. શત્રુઓ પર વિજય પ્રાપ્ત થશે.

બિઝનેસ સાથે જોડાયેલા લોકોને પણ બિઝનેસમાં ઇચ્છિત નફો મળશે. ધન લાભમાં વધારો થશે. સ્વાસ્થ્ય આ સપ્તાહ સામાન્ય રહેશે. જેઓ સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કોઈ સમસ્યાનો સામનો કરી રહ્યા હતા તેમને સ્વાસ્થ્ય લાભ મળશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં પરિવાર સાથે બહાર ફરવા જવાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. યુવાવસ્થાનો મોટાભાગનો સમય મોજ-મસ્તીમાં પસાર થશે. પ્રેમ સંબંધોમાં ઉગ્રતા રહેશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે.

વૃષભ: વૃષભ રાશિ માટે આ સપ્તાહ શુભ અને ફળદાયી સાબિત થશે. સુખ-સંપત્તિમાં વધારો થશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, કેટલીક સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ જેમ કે મોસમી બીમારી અથવા કોઈ જૂના રોગના ઉદ્ભવથી શારીરિક પીડા થઈ શકે છે, પરંતુ બીજા ભાગ સુધી તમને સ્વાસ્થ્ય લાભ મળશે. નાણાકીય દૃષ્ટિએ આ અઠવાડિયું તમારા માટે ખૂબ જ શુભ રહેવાનું છે.

ભૂતકાળમાં રોકાણ કરેલા નાણાંમાંથી નફો શક્ય છે. જો કે, આ અઠવાડિયે પણ જો તમે કોઈ યોજના અથવા વ્યવસાયમાં પૈસા રોકશો તો નફાની શક્યતાઓ વધશે. ભવિષ્યમાં, તમે તેનો ભરપૂર લાભ લઈ શકશો. જો કે તમારે પૈસાની લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખવાની જરૂર પડશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. તમને માતા-પિતા અને ભાઈ-બહેનો તરફથી સંપૂર્ણ સહયોગ અને સહયોગ મળતો રહેશે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં નોકરિયાત લોકો પર કામનો વધારાનો બોજ આવી શકે છે, જેને દૂર કરવા માટે તેઓએ વધારાના પ્રયત્નો અને સખત મહેનત કરવી પડશે. પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારીમાં લાગેલા વિદ્યાર્થીઓને સારા સમાચાર મળશે. લવ પાર્ટનર સાથે આનંદદાયક સમય પસાર કરવાની તક મળશે. તમારા જીવનસાથી સાથે કોઈ મનોરંજક સ્થળ પર પ્રવાસ કરવાની તક મળશે.

મિથુનઃ મિથુન રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું આનંદથી ભરેલું રહેશે. આ અઠવાડિયે તમને વિવિધ ધાર્મિક-માંગલિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં ઘરના કોઈ સભ્યની મોટી ઉપલબ્ધિથી મન પ્રસન્ન રહેશે. પરિવારમાં કોઈ પ્રિય સભ્યનું આગમન તમારી ખુશીમાં વધારો કરી શકે છે.

પરિવાર અને પિકનિક-પાર્ટી સાથે સારી પળો વિતાવવાની પુષ્કળ તકો મળશે. સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે. તમે તમારી જાતને ફિટ જણાશો. નાણાકીય દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ શુભ છે. વેપારી લોકો પોતાના વ્યવસાયનો વિસ્તાર કરી શકશે. વૃષભ રાશિ સાથે જોડાયેલા લોકોની વિશ્વસનીયતા બજારમાં વધશે. બજારમાં અટવાયેલા પૈસા અણધાર્યા રીતે બહાર આવશે.

છેલ્લા કેટલાક સમયથી ચાલી રહેલી ધંધાકીય મંદી આ સપ્તાહે ઘણી હદે દૂર થઈ જશે. કરિયર-વેપારના સંબંધમાં કરેલી યાત્રાઓ શુભ અને લાભદાયક રહેશે. તમને તમારા પ્રિયજન સાથે સમય પસાર કરવાની તક મળશે. પ્રેમ અને સંવાદિતા વધશે. જીવન સાથી તરફથી સરપ્રાઈઝ ગિફ્ટ મળી શકે છે

કર્કઃ- કર્ક રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું ભૂતકાળની લાંબા સમયથી ચાલી આવતી સમસ્યાઓનો ઉકેલ આપનારું સાબિત થશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં શ્રેષ્ઠ મિત્રોની મદદથી તમારા અટકેલા કામ પૂરા થશે. નોકરિયાત લોકો, આ અઠવાડિયે તમે તમારું કામ સમયસર ખૂબ જ ગંભીરતાથી કરશો, જેના કારણે તેમને તેમના વરિષ્ઠો તરફથી પ્રશંસા અને મહત્વપૂર્ણ જવાબદારી મળી શકે છે.

અઠવાડિયાના મધ્યમાં ધનાગામ જવાનો માર્ગ મોકળો થશે. આ સમય દરમિયાન તમને પૈતૃક સંપત્તિ મળી શકે છે. જમીન અને મિલકત સંબંધિત વિવાદ ઉકેલવામાં સફળતા મળશે. પરિવાર અને મિત્રોનો સહયોગ તમને આખા સપ્તાહ દરમિયાન ઉત્સાહિત રાખશે. અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં, તમને તમારા પ્રયત્નોનો અપેક્ષિત લાભ મળશે અને જો તમે જીવન સંબંધિત કોઈપણ ક્ષેત્રમાં પ્રમોશન અથવા અન્ય કોઈ સફળતા મેળવવાની રાહ જોઈ રહ્યા છો, તો તમે તે મેળવી શકો છો.

વેપાર સારો ચાલતો જોવા મળશે. લવ પાર્ટનર સાથે સારું ટ્યુનિંગ રહેશે અને તેની સાથે વધુ સમય પસાર કરવાની તક મળશે. પતિ-પત્ની એકબીજાને ખુશ રાખવાનો પ્રયાસ કરશે. ખાવા-પીવામાં બેદરકારી ન રાખો, નહીં તો પેટની સમસ્યા થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *