૩૦ મે થી ચમકી ઉઠશે આ રાશિવાળા ની કિસ્મત આ રાશિવાળા પર થશે ધન વર્ષા મળશે ધનલાભ - khabarilallive    

૩૦ મે થી ચમકી ઉઠશે આ રાશિવાળા ની કિસ્મત આ રાશિવાળા પર થશે ધન વર્ષા મળશે ધનલાભ

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર કુલ 12 રાશિઓ જણાવવામાં આવી છે. જન્માક્ષર દ્વારા વિવિધ સમયગાળા વિશે આગાહીઓ કરવામાં આવે છે. બીજી બાજુ, દૈનિક જન્માક્ષર ઘટનાઓ વિશે આગાહી કરે છે. 30 મે ના રોજ ધન પ્રાપ્તિ માટે મહાન સંયોગો બની રહ્યા છે. આ રાશિના લોકોને અઢળક ધન મળશે. શુક્ર 30 મે, 2023 ના રોજ કર્ક રાશિમાં સંક્રમણ કરશે.

કર્ક રાશિમાં શુક્રનું સંક્રમણ કેટલીક રાશિઓ માટે આર્થિક સફળતા અને સમૃદ્ધિ લાવશે. શુક્રને વૈભવ, સમૃદ્ધિ અને આર્થિક સ્થિરતાનો કારક માનવામાં આવે છે. શુક્રનું સંક્રમણ અનેક રાશિના જાતકો માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. શુક્ર આ રાશિઓને આર્થિક સમૃદ્ધિ આપશે અને ધનની દેવી મા લક્ષ્મી તેમને ધન, ઐશ્વર્ય અને ઐશ્વર્યનું આશીર્વાદ આપશે.

મિથુન: મિથુન રાશિના લોકો માટે શુક્ર 5મા અને 12મા ઘરનો સ્વામી બનશે. તે આવકના બીજા ઘર અને પરિવારમાંથી પસાર થશે. તમારા બીજા ઘરમાં શુક્ર તમને ચતુરાઈથી વિચારવામાં અને બુદ્ધિ દ્વારા પૈસા કમાવવામાં મદદ કરશે. જો કોઈ વ્યક્તિની કુંડળીમાં શુક્ર સારી સ્થિતિમાં હોય તો તમે આ સંક્રમણ દરમિયાન ખૂબ પૈસા અને સંપત્તિ કમાઈ શકો છો.

જો તમે પારિવારિક વ્યવસાય અથવા વ્યવસાયિક ભાગીદારી સાથે સંકળાયેલા છો, તો તમે આ સમયગાળા દરમિયાન અપાર સંપત્તિ પ્રાપ્ત કરશો. મિથુન રાશિની સાથે ભાગીદારીમાં જે કોઈ વેપાર કરે છે તે ખૂબ નફો કરશે.

કર્ક રાશિ: શુક્ર કર્ક રાશિના લોકો માટે વૈભવી અને લાભ સંબંધિત બે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ ઘરોનો સ્વામી છે. કર્ક રાશિના જાતકોને અચાનક નાણાકીય લાભ થશે કારણ કે દેવી લક્ષ્મી, ધનની દેવી તેમને આશીર્વાદ આપશે. આ તે સમય છે જ્યારે તમે મિલકત મેળવી શકો છો અને મોટી રકમ મેળવી શકો છો.

અણધાર્યા સ્ત્રોતોમાંથી પણ પૈસા આવી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર તમારા વરિષ્ઠો સાથે તમારા સંબંધો સુધરી શકે છે અને તમને ઘણી રીતે ફાયદો થશે. આ પરિવહન તમારા વ્યવસાય અથવા કોઈપણ વ્યવસાયમાં નોંધપાત્ર વૃદ્ધિ લાવશે.

કન્યા રાશિ: કન્યા રાશિ માટે શુક્ર 2જા અને 9મા ઘરનો સ્વામી બનશે અને 11મા ભાવમાં ગોચર કરશે અને કન્યા રાશિ માટે એક પ્રકારનો ‘ધન યોગ’ બનાવશે. આર્થિક રીતે આ સમય ખૂબ જ લાભદાયી રહેશે અને મા લક્ષ્મી તમારા પર પોતાના આશીર્વાદ વરસાવતા રહેશે.

જે લોકો વેપાર કરે છે, તેમના નફામાં અનેકગણો વધારો થશે. ખાનગી ક્ષેત્રો સાથે સંકળાયેલા લોકોને ઇન્ક્રીમેન્ટ, બોનસ અથવા પ્રમોશન પણ મળી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર તમારું પદ, માન અને પ્રતિષ્ઠા પણ વધશે. કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રમોશન અને મહત્વપૂર્ણ પદ મળવાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *