૨૦ મે થી આ રાશિવાળા પર થશે ધન વર્ષા છપ્પર ફાડીને વરસશે પૈસા મળશે અઢળક લાભ - khabarilallive    

૨૦ મે થી આ રાશિવાળા પર થશે ધન વર્ષા છપ્પર ફાડીને વરસશે પૈસા મળશે અઢળક લાભ

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર કુલ 12 રાશિઓ જણાવવામાં આવી છે. જન્માક્ષર દ્વારા વિવિધ સમયગાળા વિશે આગાહીઓ કરવામાં આવે છે. બીજી બાજુ, દૈનિક જન્માક્ષર ઘટનાઓ વિશે આગાહી કરે છે. 20 મેના રોજ આ રાશિના જાતકોની કુંડળીમાં ધનની રચના થશે. ધન યોગની મદદથી દેશવાસીઓને ધનની પ્રાપ્તિ થશે. એટલું જ નહીં, જે લોકો પાસે બિલકુલ પૈસા નથી, એવા લોકોને પણ પૈસા મળશે.

વૃષભ: કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. શિક્ષણ ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આ સમય વરદાનથી ઓછો નથી. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. તમારા કામની પ્રશંસા થશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે સમય વિતાવશો. માન-સન્માન અને પદ-પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે.

મિથુન: લેવડ-દેવડ માટે સમય શુભ છે. આ સમયે રોકાણ કરવું ફાયદાકારક રહેશે. ધન-લાભ થશે, જેના કારણે આર્થિક બાજુ મજબૂત થશે. નોકરી-ધંધામાં પ્રગતિની સંભાવના છે.

સિંહ રાશિ: ધન અને ધનલાભ થશે, જેના કારણે આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે.નોકરી અને વ્યવસાય માટે સમય વરદાનથી ઓછો નથી.સન્માન અને પદમાં વૃદ્ધિની શક્યતાઓ બની રહી છે.ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે સંબંધો. કાર્યસ્થળ મધુર રહેશે.સાથે સમય વિતાવો

ધનુ: સરકારી નોકરી શોધી રહેલા લોકો માટે પણ સમય શુભ છે. આ દરમિયાન પ્રમોશનની તકો પણ બની શકે છે, વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે. કાર્યસ્થળ પર દરેક વ્યક્તિ તમારા કામની પ્રશંસા કરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *