બુધવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને મળશે પ્રગતિની તકો મળશે મિત્રનો સહયોગ સિંહ રાશિને આવકમાં થશે વધારો - khabarilallive    

બુધવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને મળશે પ્રગતિની તકો મળશે મિત્રનો સહયોગ સિંહ રાશિને આવકમાં થશે વધારો

મેષ – બિઝનેસમાં મહેનત વધુ રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો જીવવું પણ પીડાદાયક હોઈ શકે છે. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. વાહન સુખ મળશે. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ જોવા મળી શકે છે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. મિત્રો સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. કપડાં તરફ વલણ વધશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો.

વૃષભ- માનસિક શાંતિ રહેશે. વાતચીતમાં શાંત રહો. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. કદાચ બીજી જગ્યાએ જવું પડશે. ક્ષણિક ગુસ્સો અને ક્ષણિક સંતુષ્ટ મનની સ્થિતિ રહેશે. નોકરીમાં વધારાની જવાબદારીઓ મળી શકે છે. પ્રગતિની તકો પણ મળશે. સ્વ-નિયંત્રિત રહો. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. ભાઈઓ સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે.

મિથુન- નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે, પરંતુ કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આત્મસંયમ રાખો. સારી સ્થિતિમાં રહો. કાર્યસ્થળમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. માતાનો સંગાથ મળશે. કપડાં તરફ વલણ વધી શકે છે. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળ પર જઈ શકો છો. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. અતિ ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો. જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થશે. માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો.

કર્કઃ- આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. મન પણ પરેશાન થઈ શકે છે. કોઈ રાજનેતા સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. વધુ દોડધામ થશે. વધારાના ખર્ચની ચિંતા રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ધ્યાન રાખવું. પરિવારનો સહયોગ મળશે. વ્યવસાયની સ્થિતિ સંતોષકારક રહેશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું પણ રહેશે. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. પરિવારમાં માન-સન્માન રહેશે. વાહન સુખ મળશે.

સિંહ રાશિ – વાણીમાં મધુરતા રહેશે. વેપારમાં સુધારો થશે. આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. પરિવારમાં માન-સન્માન વધશે. અધિકારીઓ સાથે વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો. નોકરીમાં કોઈ વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. આત્મસંયમ રાખો. કાર્યસ્થળમાં વૃદ્ધિ શક્ય છે. વધુ ખર્ચ થશે. તમે કોઈ મિત્રની મદદથી પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરી શકો છો. સ્વાસ્થ્યની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. કોઈ જૂના મિત્રનું આગમન થઈ શકે છે.

કન્યા – મન પ્રસન્ન રહેશે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે, પરંતુ વાતચીતમાં સંયમ રાખો. પરિવારની કોઈ વડીલ મહિલા પાસેથી ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. વેપારમાં લાભ થશે. ક્ષણિક ક્રોધિત અને ક્ષણિક પ્રસન્નતાની માનસિક સ્થિતિ રહેશે. પરિવાર તમારી સાથે રહેશે. કોઈ રાજનેતા સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. આવકના નવા સ્ત્રોત બની શકે છે. ક્ષેત્રમાં સખત મહેનત કરવા છતાં વ્યાજબી સફળતા શંકાસ્પદ છે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ વધશે. ધીરજની કમી રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો.

તુલા- આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહી શકે છે, પરંતુ મન પરેશાન થઈ શકે છે. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. વ્યવસાયમાં ખર્ચ વધી શકે છે. તમને કોઈ મિત્ર પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. ધીરજ રાખો. સંપત્તિમાં વધારો થઈ શકે છે. ધાર્મિક કાર્યમાં રસ વધશે. ભાઈ-બહેન સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. ખર્ચ વધુ થશે. ધાર્મિક કાર્યમાં વ્યસ્ત રહેશો. વેપારમાં વધુ મહેનત થશે. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો.

વૃશ્ચિક- સ્વ-સંયમ રાખો. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. ભેટ સ્વરૂપે વસ્ત્રો મળી શકે છે. પરિવારમાં માન-સન્માન રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. કપડા પર ખર્ચ વધી શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. સંચિત ધનમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. કાર્યક્ષેત્રમાં અડચણો આવી શકે છે. જીવનસાથી સાથે મતભેદ થઈ શકે છે.

ધનુ – મન અશાંત રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યોનું સુખદ પરિણામ મળશે. માન-સન્માન મળશે. વેપારનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. પિતાનો સહયોગ મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. પરિવાર સાથે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. કપડા પર ખર્ચ વધી શકે છે. માતા પાસેથી ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. ભૌતિક સુખોમાં વધારો થશે. કાર્યસ્થળ પર પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

મકર – મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહી શકે છે. વ્યાપારમાં પરિવર્તનની સાથે વૃદ્ધિની શક્યતાઓ બની રહી છે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે, પરંતુ જીવનની સ્થિતિ અવ્યવસ્થિત થઈ શકે છે. શાંત થાવ નકામી વાદવિવાદ ટાળો. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. ખાવાપીવામાં સાવધાની રાખો. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. જીવવું દુઃખદાયક રહેશે. વધુ ખર્ચ થશે. ભાઈ-બહેનનો સહયોગ મળશે.

કુંભ – નોકરીમાં બદલાવની સાથે પ્રગતિની તકો બની રહી છે. પરિવારથી દૂર અન્ય જગ્યાએ રહેવું પડી શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. નોકરીમાં કામનો બોજ વધી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. પરિવારમાં માન-સન્માન રહેશે. પૈસા કોઈપણ મિલકતમાંથી આવી શકે છે

મીન – આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. શૈક્ષણિક કે બૌદ્ધિક કાર્યમાં માન-સન્માન મળી શકે છે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. ક્ષણિક ક્રોધિત અને ક્ષણિક પ્રસન્નતાની માનસિક સ્થિતિ રહેશે. સંતાન સુખમાં વધારો થશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. આવકમાં વધારો થશે. આત્મસંયમ રાખો. જીવનસાથી સાથે મતભેદ વધી શકે છે. પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે. જીવવામાં અસ્વસ્થતા રહેશે. વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *