આજથી પલ્ટી જશે આ પાંચ રાશિવાળા ની કિસ્મત માર્ગી થશે બુધ ભરી દેશે તિજોરી - khabarilallive    

આજથી પલ્ટી જશે આ પાંચ રાશિવાળા ની કિસ્મત માર્ગી થશે બુધ ભરી દેશે તિજોરી

ગ્રહોની દુનિયામાં, બુધને રાજકુમાર કહેવામાં આવે છે. તે ગણિત, તર્ક, સંવાદ, વ્યવસાયનું પરિબળ છે. 15 મે એટલે કે સોમવારે રાત્રે 8.30 કલાકે બુધ મેષ રાશિમાં જશે. આનો અર્થ એ છે કે એવી 5 રાશિઓ છે જેમનું ભાગ્ય 16 મેથી ફેરવાઈ રહ્યું છે. બુધના સંક્રમણને કારણે આ રાશિના જાતકોની તમામ સમસ્યાઓ અને અટકેલા કાર્યો પૂર્ણ થશે. આવો જાણીએ આ કઈ કઈ રાશિઓ છે.

મિથુન: આ રાશિની ગોચર કુંડળીના 11મા ભાવમાં બુધ અસ્થાયી રહેશે. નોકરી કરતા લોકોનું કરિયર આકાશને સ્પર્શશે. તમે મોટા અધિકારીઓ સાથે મુલાકાત કરશો, જે ભવિષ્યમાં ફાયદાકારક રહેશે. તમને બોનસ અને પગારમાં વધારાનો લાભ મળવાની સંભાવના છે. અટકેલા પૈસા પ્રાપ્ત થશે અને આર્થિક સ્થિતિ પણ મજબૂત રહેશે.

સિંહ રાશિ: સિંહ રાશિના લોકો પણ મેષ રાશિમાં બુધના ગોચરનો લાભ લેશે. તમારી રાશિના નવમા ભાવમાં બુધનું ભ્રમણ થશે. તેનાથી તમારી નાણાકીય બાજુ મજબૂત થશે. વેપારમાં તમને લાભ મળી શકે છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશો. વિદેશમાં નોકરી મળવાની સંભાવનાઓ છે.

કર્ક રાશિ: કર્ક રાશિના લોકો માટે બુધ 10મા ભાવમાં અસ્થાયી રહેશે. જેના કારણે દેશવાસીઓ માટે સારા દિવસો આવવાના છે. તમને બીજા દેશમાં નોકરી કરવાની તક મળી શકે છે. વરિષ્ઠ અધિકારીઓ તમારા કામથી ખુશ થશે અને તમારી પ્રશંસા કરશે. તમે તમારી કારકિર્દીમાં આગળ વધવા માટે નોકરી બદલવાનું વિચારી શકો છો.

કન્યા રાશિ: 8મા ભાવમાં બુધના ગોચરને કારણે તમને પૈતૃક સંપત્તિ મળશે. કારકિર્દીની દ્રષ્ટિએ, તમને નવી નોકરી મળી શકે છે અથવા તમને પ્રમોશન મળી શકે છે. અટકેલા પૈસા પણ પરત મળી શકે છે.

ધનુરાશિ: ધનુ રાશિના લોકો માટે બુધની હાજરી ફળદાયી સાબિત થશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમને જે પણ પ્રોજેક્ટ્સ મળશે, તમે તેમાં શાનદાર પ્રદર્શન કરશો. તમારી ગોચર કુંડળીમાં બુધ 5માં ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો હોવાથી તમે સમજદારીથી કામ લેશો. વેપારના મામલામાં પ્રભાવશાળી લોકો સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. પરંતુ જીભ પર કાબૂ રાખવો જરૂરી છે, નહીં તો ઈમેજ ખરાબ રીતે પ્રભાવિત થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *