કાલથી શરૂ થતું અઠવાડિયુ આ રાશિવાળા ને થશે લાભ મળશે કોઈ નવી ઉંચાઈઓ પ્રાપ્ત કરશે ધન - khabarilallive    

કાલથી શરૂ થતું અઠવાડિયુ આ રાશિવાળા ને થશે લાભ મળશે કોઈ નવી ઉંચાઈઓ પ્રાપ્ત કરશે ધન

તુલા: તુલા રાશિના જાતકો માટે આ અઠવાડિયું મિશ્રિત રહેવાનું છે. આ રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે કોઈપણ ક્ષેત્રમાં કોઈ મોટો નિર્ણય લેતી વખતે પોતાના શુભચિંતકોની સલાહ અવશ્ય લેવી જોઈએ. ખાસ કરીને જો તમે જમીન અને ઈમારતો ખરીદવા અને વેચવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આવું કરતી વખતે ખાસ ધ્યાન રાખો, નહીંતર તમારી એક નાની ભૂલ ભવિષ્યમાં તમારા માટે મુશ્કેલી બની શકે છે.

નોકરિયાત લોકોએ કાર્યસ્થળમાં પોતાનું કામ કોઈ બીજાને સોંપવાનું ટાળવું જોઈએ અને તેમને મળેલી જવાબદારીઓને વધુ સારી રીતે નિભાવવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારું સ્વાસ્થ્ય ચિંતાજનક બની શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, તમારે લાંબી બિમારીના ઉદ્ભવને કારણે અથવા મોસમી બીમારીને કારણે હોસ્પિટલની મુલાકાત લેવી પડી શકે છે.

આ સમય દરમિયાન તમારે વેપારમાં થોડી મંદીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સંતાન પક્ષને લગતી ચિંતાઓ પણ તમને પરેશાન કરશે. પ્રેમ સંબંધમાં કાળજી રાખીને પગલાં લેવા યોગ્ય રહેશે. જીવનસાથીની લાગણીઓને અવગણવાનું ટાળો.

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું આનંદથી ભરેલું રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં જ અચાનક મિત્રો કે પરિવારના સભ્યો સાથે પ્રવાસ કે તીર્થયાત્રા પર જવાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. જે વિદ્યાર્થીઓ પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારી કરી રહ્યા છે તેમને સપ્તાહના પહેલા ભાગમાં કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.

જો તમે વિદેશમાં તમારા કરિયર-બિઝનેસ માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા, તો તમને તેનાથી સંબંધિત કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકોને મોટું પદ મળી શકે છે. નોકરિયાત લોકો કાર્યસ્થળ પર કોઈપણ જવાબદારી સારી રીતે નિભાવી શકશે. તમારા કામમાં અવરોધ ઉભો કરનાર વિરોધીઓના ષડયંત્રનો પર્દાફાશ થશે.

વ્યવસાય સંબંધિત યાત્રા લાભદાયી સાબિત થશે. પ્રેમ સંબંધોમાં ઉગ્રતા રહેશે. તમને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે વધુ સારી બોન્ડિંગ જોવા મળશે. સંબંધીઓ તમારા પ્રેમને સ્વીકારીને લગ્ન માટે લીલી ઝંડી બતાવી શકે છે. વિવાહિત લોકોને તેમના જીવનસાથી સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરવાની તક મળશે. સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે

ધનુરાશિ: આ અઠવાડિયે, ધનુ રાશિના લોકો તેમના શ્રેષ્ઠ મિત્ર અથવા પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી જીવનની મોટી સમસ્યાઓ હલ કરી શકશે. જો તમે લાંબા સમયથી કોઈ જમીન અથવા મકાન ખરીદવા અને વેચવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા, તો આ અઠવાડિયે તમારા પ્રયત્નો સફળ થશે અને તમને તેનો સારો લાભ પણ મળશે.

નોકરી કરતા લોકો ઈચ્છિત પ્રમોશન અથવા ટ્રાન્સફર મળ્યા પછી ખુશ થશે. વરિષ્ઠ અને જુનિયર તરફથી પૂરો સહકાર મળવાથી કાર્યસ્થળનું વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે. તમે આરામ અને સગવડથી સંબંધિત તે વસ્તુઓ ખરીદી શકો છો, જેને તમે ઘણા સમયથી ખરીદવા ઈચ્છતા હતા. સરકાર સાથે જોડાયેલા કોઈ મોટા વ્યક્તિની મદદથી કોઈ મોટી યોજનામાં સામેલ થવાની તક મળશે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમે ઘર અને પરિવાર સાથે સંબંધિત કોઈ મોટો નિર્ણય લઈ શકો છો. ખાસ વાત એ છે કે આ કરતી વખતે તમને પરિવારના તમામ સભ્યોનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે. ઘર અને બહાર બંને જગ્યાએ તમારું સન્માન વધશે. પ્રેમ સંબંધો મજબૂત રહેશે. લવ પાર્ટનર સાથે સુમેળ વધશે. અપરિણીત લોકોના લગ્નમાં આવતી અડચણો દૂર થશે. ઈચ્છિત જીવન સાથી મળવાની ઈચ્છા પૂર્ણ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *