સોમવારનું રાશિફળ કર્ક રાશિને મળશે સારા સમાચાર કુંભ રાશિને ધન પ્રાપ્તિનું સાધન મળશે જાણો તમારી રાશિ - khabarilallive    

સોમવારનું રાશિફળ કર્ક રાશિને મળશે સારા સમાચાર કુંભ રાશિને ધન પ્રાપ્તિનું સાધન મળશે જાણો તમારી રાશિ

મેષ રાશિફળ વિદ્યાર્થી વર્ગને સફળતા મળશે. વાંચનમાં રસ પડશે. લાંબા અંતરની યાત્રાનું આયોજન થઈ શકે છે. મનપસંદ ભોજનનો આનંદ મળશે. વડીલો પાસેથી માર્ગદર્શન મળશે. જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. નાણાકીય સ્થિતિ નબળી રહેશે. કોઈ કામના અભાવે બેચેની રહેશે.

વૃષભ રાશિફળ તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. વ્યક્તિનું વર્તન તણાવનું કારણ બની શકે છે. કોઈ જૂનો રોગ ફરી ફરી શકે છે. દુઃખદ સમાચાર આવી શકે છે, ધીરજ રાખો. જોખમી પ્રવૃત્તિઓ ટાળો. દુશ્મનાવટ વધશે. પરિવારની ચિંતા વધશે. આવશ્યક ચીજવસ્તુઓ સમયસર ઉપલબ્ધ થશે નહીં. પારિવારિક તણાવ રહેશે.

મિથુન રાશિફળ શત્રુઓનો પરાજય થશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. પ્રયત્નો સફળ થશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. આવકના સ્ત્રોતમાં વધારો થઈ શકે છે. ધંધો સારો ચાલશે. ઈજા અને રોગના કારણે અવરોધ શક્ય છે. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે. સહકર્મીઓની મદદ મળશે. સુખ હશે. કોઈપણ કામમાં ઉતાવળ ન કરવી.

કર્ક રાશિફળ પૈસા સંબંધિત લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. શારીરિક પીડા થશે. માનસિક તણાવ રહી શકે છે. સારા સમાચાર મળશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે, કોઈને સલાહ ન આપો. જોખમ લેશો.મિત્રોનો સહયોગ મળશે. મનોરંજનનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. ધંધો સારો ચાલશે. આળસુ ન બનો

સિંહ રાશિફળ બેરોજગારોને નોકરી મળશે. પૈસા કમાવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. અણધાર્યો ધનલાભ થઈ શકે છે. ખરાબ સંગતથી દૂર રહો. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. કોઈ મોટી સમસ્યામાંથી છુટકારો મળશે. રોગથી છુટકારો મેળવી શકશો. નફામાં વધારો થશે. સંતાનની ચિંતા રહેશે.

કન્યા રાશિફળ બિનજરૂરી ખર્ચાઓ સામે આવશે. ઉધાર લેવાની જરૂર પડી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. વિવાદમાં ફસાશો. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. જોખમ ન લો. ઘરની બહાર અસહકાર રહેશે. સાપેક્ષ રીતે કાર્યોમાં વિલંબ થશે. આવકમાં ઘટાડો થઈ શકે છે

તુલા રાશિફળ ઋણ વસૂલાતના પ્રયાસો સફળ થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે. વેપારમાં લાભ થશે. ઓફિસમાં સુસંગતતા રહેશે. કીમતી ચીજોની રક્ષા કરો. દસ્તાવેજો હાથમાં રાખો. સાંધાનો દુખાવો થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિફળ કાર્યમાં અવરોધ દૂર થશે. કામકાજમાં સુધારો જોવા મળશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં અપેક્ષિત વધારો થશે. ભાગીદારો તરફથી સહયોગ મળશે. વ્યવસાયિક કરારોમાં વિશ્વાસ વધશે. સમયનો લાભ લો. વ્યાપાર સંબંધી યાત્રા સફળ થશે. આંખો સંબંધિત કોઈ સમસ્યા થઈ શકે છે. કાયદાકીય અવરોધ આવશે.

ધનુ રાશિફળ કોઈપણ ખોટા કામને સમર્થન ન આપો. કાળજીપૂર્વક વાહન ચલાવો. ટેન્શન રહેશે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ સાનુકૂળ રહેશે. મન પૂજામાં વ્યસ્ત રહેશે. પ્રવાસનું આયોજન થશે. લાભની તકો હાથમાં આવશે. સંસાધનોમાં ખર્ચ થઈ શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. વ્યર્થ ચર્ચા ન કરો.

મકર રાશિફળ સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. વિવાદના કારણે તણાવ રહેશે. પારિવારિક તકરાર શક્ય છે. વાહનનો ઉપયોગ કરવામાં બેદરકારી ન રાખો. કોઈ અજાણ્યો અવરોધ આવી શકે છે. ટેન્શન રહેશે. કીમતી ચીજવસ્તુઓ સંભાળો. જોખમથી દૂર રહો. બીજાના વિવાદમાં ન પડો. કોઈ મદદ કરશે.

કુંભ રાશિફળ બેચેનીનું વાતાવરણ સર્જાઈ શકે છે. તમારું કાર્ય કસ્ટમાઇઝ કરવામાં આવશે. જીવન સાથી તરફથી સહયોગ મળશે. સુખ હશે. ધંધો સારો ચાલશે. ધન પ્રાપ્તિનું સાધન મળશે. વિદેશ યાત્રા થઈ શકે છે. મોટો ખર્ચ થઈ શકે છે.

મીન રાશિફળ કુબુદ્ધિનું વર્ચસ્વ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. જમીન, મકાન, દુકાન અને ફેક્ટરી વગેરે ખરીદવાની યોજના બનાવવામાં આવશે. રોજગારમાં વધારો થશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. અજાણ્યાઓ પર વધારે વિશ્વાસ ન કરો. આળસુ ન બનો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *