28 ફેબ્રુઆરી રાશિફળ આ રાશિવાળા માટે રહેશે આત્મવિશ્વાસ થી ભરપૂર વધશે થશે ધનલાભ જાણો તમારું રાશિફળ - khabarilallive    

28 ફેબ્રુઆરી રાશિફળ આ રાશિવાળા માટે રહેશે આત્મવિશ્વાસ થી ભરપૂર વધશે થશે ધનલાભ જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ – મન પ્રસન્ન રહેશે. નોકરીની પરીક્ષાઓ અને ઇન્ટરવ્યુમાં તમને સફળતા મળશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. અભ્યાસમાં રસ વધશે. શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે. મીઠાઈ ખાવા તરફ વલણ વધશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. વેપારનો વિસ્તાર થશે.

વૃષભ- આત્મવિશ્વાસ વધશે. પરિવારમાં સુખ-સુવિધાઓનો વિસ્તાર થશે. શૈક્ષણિક અથવા બૌદ્ધિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. વેપારમાં વધારો થશે. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળ પર જવાનો પ્લાન બની શકે છે. મન અશાંત રહેશે. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ રહેશે.

મિથુન- મન પરેશાન થઈ શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ધર્મ પ્રત્યે આદર રહેશે. ધંધામાં પૂરતું ધ્યાન આપો. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. શિક્ષણમાં અડચણો આવી શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. પરિવારમાં મતભેદ વધી શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. આવક વૃદ્ધિના સ્ત્રોતો વિકસિત થઈ શકે છે.

કર્ક- માનસિક શાંતિ રહેશે. સંતાનના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. કામનો બોજ વધી શકે છે. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો. વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. અભ્યાસમાં રસ વધશે.

સિંહ – મન પ્રસન્ન રહેશે, પરંતુ પારિવારિક સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકે છે. તમે શૈક્ષણિક કાર્યમાં રસ લેશો. બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. ક્રોધનો અતિરેક રહેશે. જીવનસાથી સાથે મતભેદ વધી શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. બિનજરૂરી વિવાદો ટાળવાનો પ્રયાસ કરો.

કન્યા – આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. તમે શૈક્ષણિક અથવા સંશોધન કાર્ય માટે કોઈ અન્ય જગ્યાએ જઈ શકો છો. ખર્ચમાં વધારો થશે. જીવનની પરિસ્થિતિઓ અસ્તવ્યસ્ત હોઈ શકે છે. ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે વિદેશ જવાની શક્યતાઓ છે. કામ વધુ થશે. તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. આળસનો અતિરેક રહેશે.

તુલા – શૈક્ષણિક કાર્યમાં રસ રહેશે. બૌદ્ધિક કાર્યમાં આવક વધી શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. તમારા પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. કાર્યસ્થળ પર અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓ રહેશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. ખર્ચ વધુ રહેશે. મિલકતમાંથી આવકનો સ્ત્રોત બનશે.

વૃશ્ચિક- નોકરીમાં તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. કામનો બોજ વધી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરશે. આવક ઓછી અને ખર્ચ વધુ થશે. જીવન અસ્તવ્યસ્ત થઈ જશે. સ્વસ્થ બનો ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો.

ધનુ – મન પરેશાન થઈ શકે છે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. નોકરીમાં બદલાવની શક્યતાઓ બની રહી છે. તમારે પરિવારથી દૂર રહેવું પડી શકે છે. આવકમાં પણ વધારો થશે. આત્મનિર્ભર બનો. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સતર્ક રહો. ધાર્મિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા રહેશે. મિલકત આવકનું સાધન બની શકે છે.

મકર- આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થઈ શકે છે. માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ તેમ છતાં આત્મસંયમ રાખો. મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર રહેશે. તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. ધર્મ પ્રત્યે આદર રહેશે.

કુંભ – પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે. સ્વસ્થ બનો તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. કપડાં અને ઘરેણાં પર ખર્ચ વધશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. જીવન અસ્તવ્યસ્ત થઈ જશે. સંતાન તરફથી સુખદ સમાચાર મળશે.

મીન – પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્ય થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. કપડાં ભેટ તરીકે મળી શકે છે. વેપારમાં નફો વધી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવચેત રહો. નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળી શકે છે. માનસિક શાંતિ રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. સંતોષની સ્થિતિ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *