રવિવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને મળશે કોઈ પણ કાર્યમાં સારું પરિણામ મીન રાશિને મળશે નવો રોજગાર - khabarilallive    

રવિવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને મળશે કોઈ પણ કાર્યમાં સારું પરિણામ મીન રાશિને મળશે નવો રોજગાર

મેષ – મન પ્રસન્ન રહેશે, છતાં શાંત રહેશો. વેપારના કામમાં વ્યસ્તતા રહેશે. વધુ દોડધામ થશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. મીઠાઈ ખાવામાં રસ રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. ધર્મ પ્રત્યે ભક્તિ રહેશે. મિત્ર સાથે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. તમને આત્મવિશ્વાસ સાથે પ્રેમ કરવામાં આવશે, પરંતુ તમારી વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ પણ જોવા મળશે. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો. બાળક ભોગવશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતાની તકો મળશે.

વૃષભ- શૈક્ષણિક કાર્યોમાં સુખદ પરિણામ મળશે. પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. ખર્ચમાં વધારો થશે. જીવન અસ્તવ્યસ્ત બની શકે છે. કાર્યસ્થળની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. મકાનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે. વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે.

મિથુન – શાંત રહો. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. પરિવારમાં શાંતિ જાળવવાનો પ્રયાસ કરો. કલા કે સંગીત તરફ ઝોક વધી શકે છે. મિત્રની મદદથી ધન લાભ થશે. નોકરીમાં બદલાવની તક મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. કોઈ જૂના મિત્રનું આગમન થઈ શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે. વાહન આનંદમાં વધારો થશે. પિતાનો સંગાથ મળશે.

કર્કઃ- માનસિક મુશ્કેલીઓ વધી શકે છે. શાંત થાવ બિનજરૂરી ઝઘડા અને વિવાદો ટાળો. ધર્મ પ્રત્યે ભક્તિ રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. સંગીત તરફ ઝોક વધી શકે છે. માતાનો સંગાથ મળશે. તમને કોઈ મિત્ર પાસેથી નોકરીની તકો મળી શકે છે. કલા અને સંગીત તરફ વલણ વધશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું પણ આવી શકે છે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો.

સિંહ- માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. નોકરીમાં કોઈ વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. પિતા તરફથી લાભ થશે. પારિવારિક વ્યવસાયમાં લાભની તકો મળશે. અભ્યાસમાં રસ વધશે. શૈક્ષણિક કાર્યોમાં સફળતા મળશે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્ય દ્વારા માન-સન્માન વધશે. નોકરીમાં કોઈ વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. મન શાંત રહેશે.

કન્યા – ઘણો આત્મવિશ્વાસ રહેશે, પરંતુ મન પણ બેચેન રહી શકે છે. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળ પર જવાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. શાંત થાવ તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાતનું આયોજન થઈ શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. જીવવું દુઃખદાયક રહેશે. અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. સ્થાન પરિવર્તન પણ શક્ય છે. પ્રગતિ થશે.

તુલા – શાંત રહો. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. વેપારમાં વિસ્તરણ માટે રોકાણ કરી શકો છો. પિતા તરફથી ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. મનમાં ઉતાર-ચઢાવની લાગણી રહેશે. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. પરિવારનો સહયોગ મળશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. વધુ પડતા ખર્ચથી પરેશાન રહેશો. સંચિત ધનમાં ઘટાડો થશે.

વૃશ્ચિક- મન પરેશાન થઈ શકે છે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. સારી સ્થિતિમાં રહો. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. વેપારમાં આવક વધી શકે છે. પિતા તરફથી ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. નોકરીમાં કોઈ વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. માતા-પિતાનો સંગાથ મેળવી શકશો. અભ્યાસમાં રસ રહેશે.

ધનુ – આત્મસંયમ રાખો. બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો. મનમાં નકારાત્મક વિચારો ટાળો. શૈક્ષણિક કાર્ય માટે વિદેશ જવાની સંભાવના છે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. પારિવારિક જવાબદારી વધી શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. તમને માન-સન્માન મળશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આત્મવિશ્વાસ સાથે પ્રેમાળ રહેશે. મહેનતનો અતિરેક થશે.

મકર- આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે, પરંતુ ધૈર્યમાં કમી આવી શકે છે. પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. તમને કોઈ મિત્ર તરફથી વ્યવસાયિક પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. પિતાનો સહયોગ મળશે. કપડાં તરફ વલણ વધી શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મનને શાંત રાખો. માનસિક મુશ્કેલીઓ રહેશે. પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહેશે. કલા અને સંગીતમાં રસ વધશે.

કુંભ – શાંત રહો. બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ધ્યાન આપો. મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. ધાર્મિક સંગીતમાં રસ વધી શકે છે. વાહન મળવાની શક્યતાઓ બની રહી છે. પ્રવાસ દરમિયાન તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. મિત્રની મદદથી રોજગારની તકો મળી શકે છે. ખર્ચ વધુ થશે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. ધાર્મિક કાર્યમાં રસ વધશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે.

મીન – શાંત રહો. બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ધ્યાન આપો. મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. ધાર્મિક સંગીતમાં રસ વધી શકે છે. વાહન મળવાની શક્યતાઓ બની રહી છે. પ્રવાસ દરમિયાન તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. મિત્રની મદદથી રોજગારની તકો મળી શકે છે. ખર્ચ વધુ થશે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *