શનિ ચંદ્રમા ની યુતિથી બન્યો વિષ યોગ આ ત્રણ રાશિઓ વાળા રહે સંભાળીને વધી શકે છે મુસીબતો - khabarilallive    

શનિ ચંદ્રમા ની યુતિથી બન્યો વિષ યોગ આ ત્રણ રાશિઓ વાળા રહે સંભાળીને વધી શકે છે મુસીબતો

જ્યોતિષમાં દરેક ગ્રહનું પોતાનું આગવું મહત્વ છે. સમય-સમય પર, રાશિચક્ર બદલવાથી, તેઓ રાશિવાળાઓને શુભ અને અશુભ ફળ આપે છે. બે ગ્રહોનો સંયોગ એટલે એક જ ઘરમાં બે ગ્રહોનું આગમન ઘણા લોકો માટે શુભ માનવામાં આવે છે. તેથી કેટલાકને તેની નકારાત્મક અસરોનો સામનો કરવો પડે છે.

આજે ભોપાલ નિવાસી જ્યોતિષી અને વાસ્તુ સલાહકાર પંડિત હિતેન્દ્ર કુમાર શર્મા જણાવી રહ્યા છે કે ચંદ્ર અને શનિના સંયોગને કારણે ત્રણમાંથી કઈ રાશિને અશુભ પરિણામોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આવો જાણીએ તેમને કેવા પ્રકારની સમસ્યાનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

કર્ક: જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર જે લોકોની રાશિ કર્ક હોય છે. આઠમા ભાવમાં ચંદ્ર અને શનિના સંયોગથી વિષ યોગ બનવા જઈ રહ્યો છે. કર્ક રાશિના સ્વામી એક જ ઘરમાં બિરાજમાન છે. જેના કારણે તમારે ઘણી પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિઓનો સામનો કરવો પડશે. આ સમયે કર્ક રાશિના લોકો પર શનિની છાયા ચાલી રહી છે.

જેના કારણે આ સમય બહુ ફળદાયી માનવામાં આવતો નથી. જો આ સમયે તમે કંઈક નવું અથવા વિશેષ શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આ સમયે તે ન કરવું વધુ સારું છે. કર્ક રાશિના લોકોએ તેમના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. વિવાદો ટાળો, વાહન ચલાવતી વખતે અને રોકાણ કરતી વખતે સાવચેત રહો

કન્યા રાશિ: જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, જે લોકોની રાશિ કન્યા હોય છે. તેમના છઠ્ઠા ઘરમાં વિષ યોગ બનવા જઈ રહ્યો છે. જેના કારણે કન્યા રાશિના જાતકોને અનેક પડકારોનો સામનો કરવો પડશે. તમે તમારા દુશ્મનો સાથે બિનજરૂરી દલીલો કરી શકો છો. જેના કારણે માનસિક તણાવ વધી શકે છે. આ સમય દરમિયાન તમે આર્થિક તંગીમાં રહેશો. જો તમે નોકરી કરતા હોવ તો કાર્યસ્થળ પર સાવધાની રાખવાની જરૂર છે. બિનજરૂરી ખર્ચ ટાળો.

મીન રાશિઃ જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર જે લોકોની રાશિ મીન હોય છે. તેમના બારમા ઘરમાં વિષ યોગ રચાઈ રહ્યો છે. આ સમય તમારા માટે અનિચ્છનીય મુસાફરીનો સમય માનવામાં આવે છે. આ દરમિયાન તમારી સાથે વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે. સામાનની ચોરી થવાની પણ સંભાવના છે.

તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો, સ્વાસ્થ્ય બગડવાની શક્યતા છે. તમારા પર કોઈ બાબતનો ખોટો આરોપ લાગી શકે છે. આ સમયે મીન રાશિના લોકોને શનિ સાદે સતી થવાથી પૈસા અને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *