શનિવારનું રાશિફળ મિથુન રાશિને પૈસાની સ્થિતિમાં થશે સુધારો તુલા રાશિને મળશે મિત્રનો સહયોગ - khabarilallive    

શનિવારનું રાશિફળ મિથુન રાશિને પૈસાની સ્થિતિમાં થશે સુધારો તુલા રાશિને મળશે મિત્રનો સહયોગ

મેષ – ધીરજનો અભાવ રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્ય થઈ શકે છે. વધુ દોડધામ થશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. મીઠાઈ ખાવામાં રસ વધશે. આત્મસંયમ રાખો. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. સંતાન સુખમાં વધારો થશે. પરિવારમાં હાસ્ય અને ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. કપડાં અને ઘરેણાં તરફનું વલણ વધશે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. નોકરીમાં કોઈ વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. યાત્રા પર જવું પડી શકે છે.

વૃષભ- મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યોનું સુખદ પરિણામ મળશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. સંતાન તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. ધીરજ ઓછી થશે. આત્મસંયમ રાખો. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યથી આવકના સ્ત્રોતો વિકસી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. બિનજરૂરી ખર્ચ વધશે.

મિથુન – શાંત રહો. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. જૂના મિત્ર સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થઈ શકે છે. પરિવારમાં માન-સન્માન મળશે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. વાંચનમાં રસ પડશે. પૈસાની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. વાણીના પ્રભાવથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. મન અશાંત રહેશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં ખર્ચ વધી શકે છે. મિત્રોના સહયોગથી વેપાર વધી શકે છે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે.

કર્ક- મન પ્રસન્ન રહેશે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. વાહન આનંદમાં વધારો થઈ શકે છે. ખર્ચ પણ વધશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ધ્યાન આપો. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. કોઈ અજાણ્યા ભયથી પરેશાન થઈ શકો છો. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. માતા અને જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો.

સિંહ રાશિ – બિનજરૂરી ગુસ્સો ટાળો. મિત્રોથી મનભેદ થઈ શકે છે. બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. વાણીની અસરથી અટકેલા કામ થશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ધ્યાન આપો. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાતનું આયોજન થઈ શકે છે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો રહેશે. મિત્રની મદદથી નોકરીની તકો મળી શકે છે. જીવવામાં અસ્વસ્થતા રહેશે. લાંબા સમયથી ચાલતા વિવાદોથી મુક્તિ મળશે.

કન્યા – મન પ્રસન્ન રહેશે. નોકરી માટે પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુમાં તમને સફળતા મળશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વૃદ્ધિની શક્યતાઓ પણ છે. વાતચીતમાં શાંત રહો. શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યમાં સફળતા મળશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. પરિવારની કોઈ મહિલા પાસેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. ભાઈ-બહેન સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. કલા અને સંગીતમાં રસ હોઈ શકે છે. પરિવારમાં જવાબદારી વધી શકે છે.

તુલા રાશિ – મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહી શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. વેપારમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. આવકમાં ઘટાડો પણ થઈ શકે છે. તમને કોઈ મિત્રની મદદ મળી શકે છે. માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. ખર્ચના અતિરેકને કારણે મન ચિંતાતુર રહેશે. સંચિત ધનની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્ય માટે તમને સુખી પરિવાર મળશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે.

વૃશ્ચિક- સ્વ-સંયમ રાખો. મન પરેશાન રહેશે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. જૂના મિત્ર સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. પરિવારથી દૂર જઈ શકો છો. વિવાહિત જીવનમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. માતા-પિતાનો સાથ અને સહકાર રહેશે. શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. પરિશ્રમ અનુસાર સફળતા શંકાસ્પદ છે. જીવનસાથી સાથે મતભેદ થશે

ધનુ – ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે સુમેળ જાળવો. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. મહેનત પણ વધુ રહેશે. આત્મસંયમ રાખો. પરિવાર તમારી સાથે રહેશે. વાહન આનંદમાં ઘટાડો થશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. મન અશાંત રહેશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. વધુ ખર્ચ થશે. તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સજાગ રહો. મિત્રોની મદદથી તમને નવી નોકરીનો પ્રસ્તાવ મળશે.

મકર – મન પ્રસન્ન રહેશે. આત્મવિશ્વાસ પણ ભરપૂર રહેશે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યોમાં તમને માન-સન્માન મળી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. વ્યવસાયના વિસ્તરણ પર ખર્ચ વધી શકે છે. સંચિત ધનમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. જૂના મિત્ર સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. પૈતૃક સંપત્તિમાંથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. વાહન આનંદમાં વધારો થશે. કામકાજમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે.

કુંભઃ- આત્મવિશ્વાસમાં કમી આવી શકે છે. શાંત થાવ ગુસ્સાથી બચો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. વધુ ખર્ચ થશે. બિઝનેસ પર ધ્યાન આપો. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ઇચ્છિત સફળતા શંકાસ્પદ છે. ધાર્મિક સંગીત તરફ વલણ વધશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પ્રગતિની તકો મળી શકે છે. પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરવામાં આવી રહ્યું છે. લાભ મળશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

મીન – માનસિક શાંતિ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે. કોઈ અટકેલું ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. વેપાર માટે યાત્રા લાભદાયી રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ક્ષણિક ગુસ્સો અને ક્ષણિક સંતોષની સ્થિતિ રહેશે. બાળકોના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. વેપારનો વિસ્તાર થશે. મહેનતનો અતિરેક થશે. કામમાં અડચણો પણ આવી શકે છે. આવકના નવા સ્ત્રોત વિકસિત થશે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *