શુક્રવારનું રાશિફળ કર્ક રાશિને મળશે કોઈ સારા સમાચાર તુલા રાશિને થશે ધાર્મિક કર્યો - khabarilallive    

શુક્રવારનું રાશિફળ કર્ક રાશિને મળશે કોઈ સારા સમાચાર તુલા રાશિને થશે ધાર્મિક કર્યો

મેષ કેટલાક તણાવમાં રહી શકો છો. આજથી જ તમારે ખરાબ ટેવો છોડી દેવી જોઈએ. જીવનસાથી સાથે મધુરતા રહેશે. આજે કંઈક એવું કરવાનું ટાળો, જેના માટે તમારે પછીથી પસ્તાવો કરવો પડશે. તમે કોની સાથે નાણાકીય લેવડદેવડ કરી રહ્યા છો તેની કાળજી રાખો. રાજકીય કાર્યમાં વધુ સક્રિયતા રહેશે

વૃષભ આજે ભાગ્ય તમારો સંપૂર્ણ સાથ આપશે. વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસમાં રસ લેશે. જો તમે કોઈ ઓફિશિયલ કામ માટે જઈ રહ્યા હોવ તો જરૂરી દસ્તાવેજો સાથે લેવાનું ભૂલશો નહીં. લવમેટ સાથે તમે હિલ સ્ટેશન પર જવાનો પ્લાન બનાવી શકો છો.

મિથુન તમારા સંબંધોમાં તણાવ આવી શકે છે. તમને ઘણા સ્ત્રોતો થી આર્થિક લાભ મળશે. ઘરના વાતાવરણને કારણે તમે હતાશ થઈ શકો છો. સાવચેત રહો, કોઈ તમારી સાથે ફ્લર્ટ કરીને અથવા ફ્લર્ટ કરીને તમારા બૂબને સીધો કરી શકે છે.

કર્ક રાશિફળ જો તમે અપરિણીત છો તો આજે તમને ઘણા પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. તે વ્યક્તિ આજે તમને એક પ્રસ્તાવ પણ મોકલી શકે છે, જેનાથી તમે આકર્ષિત થયા છો, પરંતુ નિર્ણય લેવામાં ઉતાવળ ન કરો. સમયની રાહ જુઓ અને આજે કોઈના પ્રત્યે આલોચનાત્મક વિચાર ટાળો.

સિંહ રાશિફળ દરેક પડકારનો મક્કમતાથી સામનો કરશે. વિદ્યાર્થીઓએ આજે ​​થોડી મહેનત કરવી પડશે, તેમને તેમની મહેનતનું ફળ ચોક્કસપણે મળશે. કારકિર્દીના વિકલ્પો માટે તમે ગુરુની સલાહ લઈ શકો છો. ભાઈ-બહેન વચ્ચે અણબનાવ થઈ શકે છે, ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો.

કન્યા રાશિફળ તમારી સાંજ વિવિધ પરેશાનીઓથી ઘેરાયેલી રહેશે અને તેથી ટેન્શન પણ આપી શકે છે.પરંતુ વધારે ચિંતા કરવાની જરૂર નથી, કારણ કે તમારી ખુશી તમને તમારી નિરાશાઓ કરતાં વધુ ખુશીઓ લાવશે. તમે એવા સ્ત્રોતમાંથી પૈસા કમાઈ શકો છો જેના વિશે તમે પહેલા વિચાર્યું પણ ન હોય.

તુલા રાશિ સંતોનો સંગ મળી શકે છે. રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકોને પદ મળી શકે છે. પારિવારિક વાતાવરણ સમાન રહેશે. વહીવટ સાથે જોડાયેલા લોકો વધુ વ્યસ્ત રહેશે. અજાણ્યાઓ પર વિશ્વાસ ન કરો.

વૃશ્ચિક આજે તમે ખૂબ જ ઉર્જાવાન અનુભવ કરશો. કોઈપણ કાર્ય શરૂ કરતા પહેલા વડીલોની સલાહ જરૂર લો. આજે કોઈપણ પ્રકારના વિવાદમાં પડવાનું ટાળો, તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. નવું ફર્નિચર ખરીદવા માટે સારો દિવસ.

ધનુરાશિ કોઈપણ કિંમતે તમારો ગુસ્સો ન ગુમાવો. અન્યથા પરિવારમાં અણબનાવ થઈ શકે છે. જો તમે પ્રયાસ કરશો તો તમે શાંતિ અને સુમેળ જાળવી શકશો. વિભાજિત ઘર અલગ પડે છે. નાણાકીય તંગીથી બચવા માટે તમારા નિશ્ચિત બજેટથી આગળ ન વધો.

મકર ખરાબ ટેવો છોડવા માટે આજનો દિવસ શ્રેષ્ઠ છે. સંતાનની જવાબદારી પૂરી થશે. રોમેન્ટિક સંબંધો મજબૂત રહેશે. ચાલી રહેલી સમસ્યાનો ઉકેલ આવશે. આજે તમારું સામાજિક જીવન ઘણી બધી પ્રવૃત્તિઓથી ભરેલું રહેશે.

કુંભ મિત્રો સાથે આનંદમાં દિવસ પસાર થશે. મિત્રો સાથે પાર્ટીમાં જશે. મિલકતની લેવડ-દેવડ માટે દિવસ શુભ છે. તમે તમારા પિતા સાથે નવો વ્યવસાય શરૂ કરી શકો છો. વિજ્ઞાનના વિદ્યાર્થીઓને આજે કોઈ મોટો સંશોધન પ્રોજેક્ટ મળી શકે છે.

મીન વધુ પડતા ખોરાક અને આલ્કોહોલનું સેવન ટાળો. બેંક સંબંધિત લેવડદેવડમાં અત્યંત સાવધાની રાખવાની જરૂર છે. જીવન સાથી તમને મદદ કરશે. ઘરેલું જવાબદારીઓનો અભાવ અને પૈસાને લઈને વિવાદ તમારા દાંપત્યજીવનને ખતમ કરી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *