મિથુન રાશિમાં મંગળ અને શુક્ર ની યુતિ ખોલશે આ 3રાશિઓના બંધ કિસ્મતના તાળા કરી દેશે માલામાલ - khabarilallive    

મિથુન રાશિમાં મંગળ અને શુક્ર ની યુતિ ખોલશે આ 3રાશિઓના બંધ કિસ્મતના તાળા કરી દેશે માલામાલ

જ્યોતિષમાં ગ્રહોના સંક્રમણની સાથે સાથે તેમની પરસ્પર યુતિનું પણ ખૂબ મહત્વ છે. ગ્રહોની યુતિની અસર તમામ વતનીઓના જીવનમાં સકારાત્મક અને નકારાત્મક હોય છે. શુક્ર 2 મે, 2023 ના રોજ બપોરે 1.46 વાગ્યે મિથુન રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. મંગળ પહેલેથી જ મિથુન રાશિમાં હાજર છે અને આવી સ્થિતિમાં શુક્ર અને મંગળનો સંયોગ ઘણી રાશિઓના જીવનમાં નોંધપાત્ર ફેરફારો લાવશે.

મંગળ અને શુક્રની અસર
મેષ અને વૃશ્ચિક રાશિનો સ્વામી મંગળ તેના જ્વલંત સ્વભાવ માટે જાણીતો છે. મંગળની શુભ સ્થિતિમાં રહેવાથી વ્યક્તિ બળવાન, હિંમતવાન અને નિર્ભય બને છે. બીજી બાજુ, ખરાબ સ્થિતિમાં રહેવાથી માંગલિક દોષ ઉત્પન્ન થાય છે અને લગ્નમાં અવરોધ આવે છે. બીજી તરફ, શુક્ર મૂળ વતનીઓના જીવનમાં વૈવાહિક અને ભૌતિક સુખનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે. તે વૃષભ અને તુલા રાશિનો સ્વામી છે. બુધ અને શનિ શુક્રના મિત્ર ગણાય છે. આ બંનેના સંયોગથી આ રાશિના જાતકોને ખૂબ જ શુભ ફળ મળશે.

મેષ રાશિના ત્રીજા ઘરમાં શુક્ર અને મંગળનો સંયોગ થવાનો છે. પરિણામે, વતનીઓને તેમના મિત્રો સાથે આનંદમય સમય પસાર કરવાની તક મળશે. આ સિવાય તમે જીવનના દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશો. જો તમે સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહ્યા છો, તો આ સમયગાળો તમારા માટે શુભ રહેશે. એકંદરે, તમને જીવનના દરેક ક્ષેત્રમાં ચોક્કસપણે સફળતા મળશે.

વૃષભ વૃષભ રાશિના બીજા ઘરમાં મંગળ અને શુક્રનો સંયોગ થશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમને ઘણા શુભ પરિણામો મળશે. શુક્ર-મંગળની યુતિના પ્રભાવથી તમને પૈસા મળશે અને તમારા જીવનમાં સુખ-સમૃદ્ધિ આવશે. તમને વ્યાવસાયિક જીવનમાં પણ લાભ મળશે અને તમને કાર્યસ્થળ પર તમારા વરિષ્ઠોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. આ સિવાય તમારું પારિવારિક જીવન પણ ખુશીઓથી ભરેલું રહેશે.

કન્યા રાશિ કન્યા રાશિના લોકો માટે શુક્ર દસમા ભાવમાં ગોચર કરશે અને મંગળ તમારી કુંડળીના આઠમા ભાવમાં હાજર છે. વેપારી માટે આ સમયગાળો સારો સાબિત થશે. તમને વધુ ધન લાભ મળવાની સંભાવના છે. આ સિવાય આ સમયગાળો જોબ પ્રોફેશનલ્સ માટે પણ સકારાત્મક બદલાવ લાવવાનો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *