શુક્ર દેવનું થયું રાશિ પરિવર્તન આજથી આખો મે મહિનો આ રાશિવાળા ને થશે લાભ જ લાભ - khabarilallive    

શુક્ર દેવનું થયું રાશિ પરિવર્તન આજથી આખો મે મહિનો આ રાશિવાળા ને થશે લાભ જ લાભ

2 મેના રોજ બપોરે 1.49 કલાકે શુક્ર મિથુન રાશિમાં પ્રવેશ કરશે અને 30 મેના રોજ સાંજે 7.40 વાગ્યા સુધી ત્યાં રહેશે, ત્યારબાદ તે કર્ક રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. શુક્રના આ સંક્રમણની વિવિધ રાશિના લોકો પર શું અસર થશે, શુક્ર કયા સ્થાન પર ગોચર કરશે અને તે સ્થિતિમાં શુભ પરિણામ મળે અને અશુભ પરિણામોથી બચવા માટે વિવિધ રાશિના લોકોએ કેવા ઉપાય કરવા જોઈએ, આચાર્ય ઈન્દુ. આગળનો પ્રકાશ.

મેષ: શુક્રાચાર્ય તમારા ત્રીજા ઘરમાં સંક્રમણ કરશે. કુંડળીમાં ત્રીજું સ્થાન આપણી બહાદુરી, ભાઈ-બહેન અને કીર્તિ સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ ગોચરથી તમને તમારા ભાઈ-બહેનનો સહયોગ મળશે. તમે તમારી વાત બીજાની સામે વધુ સારી રીતે રજૂ કરી શકશો. આ સાથે જ તમને તમારા માતા-પિતા તરફથી પણ ખુશી મળશે.

તમને તમારા દરેક કામમાં તેમનો સહયોગ મળશે. જો તમે 30 મે સુધી કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જશો તો તમને સારું લાગશે અને તમે નવી વસ્તુઓ પર કામ કરી શકશો. તેથી શુક્રનું સંક્રમણ શુભ બનાવવા માટે દરરોજ સંબંધમાં વડીલોના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો અને દરેક સ્ત્રીનું સન્માન કરો.

વૃષભ: શુક્રાચાર્ય તમારા બીજા સ્થાને સંક્રમણ કરશે. કુંડળીમાં બીજું સ્થાન આપણી સંપત્તિ અને સ્વભાવ સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ સંક્રમણથી તમને નાણાકીય લાભ થશે. તમારી આવકમાં વધારો થશે અને તમારા માટે સાંસારિક સુખો મેળવવામાં સરળતા રહેશે.

હવેથી 30 મે સુધી જે લોકો પશુપાલન અથવા કાચી માટીના કામ સાથે જોડાયેલા છે, તેમને ઘણો ફાયદો થશે, આ સમય દરમિયાન તેઓને બાળકોનું સુખ પણ મળશે. તેથી, શુક્રના શુભ પરિણામની ખાતરી કરવા માટે, દરરોજ મંદિરમાં ગાયના ઘીનો દીવો પ્રગટાવો અને ભગવાનના આશીર્વાદ લો.

મિથુન: શુક્રાચાર્ય તમારા પ્રથમ ઘરમાં એટલે કે ચડતી ગૃહમાં સંક્રમણ કરશે. કુંડળીમાં ત્રીજું સ્થાન આપણી બહાદુરી, ભાઈ-બહેન અને કીર્તિ સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ સંક્રમણથી, પરિસ્થિતિઓ તમારા માટે લગભગ અનુકૂળ રહેશે. નોકરીમાં તમને યોગ્ય સ્થાન મળશે.

તેની સાથે વાહન વગેરેનો આનંદ પણ મળશે. જો તમે જીવનસાથીની શોધમાં છો, તો તમારા માટે સારા સંબંધો જલ્દી આવશે. તેથી શુક્રની અશુભ સ્થિતિથી બચવા અને શુભ પરિણામની ખાતરી કરવા માટે 30 મે સુધી ભોજનમાં ગોળ ખાવાનું ટાળો.

કર્ક રાશિ: શુક્રાચાર્ય તમારા બારમા ઘરમાં સંક્રમણ કરશે. જન્મકુંડળીનું બારમું ઘર તમારા ખર્ચ અને પથારીના સુખ સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ સંક્રમણથી તમારે પથારીનો આનંદ મેળવવા પ્રયાસ કરતા રહેવું પડશે. ઉપરાંત, તમારે તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે. 30 મે સુધી તમારે તમારા કામ માટે જાતે જ પગલા ભરવા પડશે.

બીજા કોઈ પાસેથી મોટી અપેક્ષાઓ ન રાખો. આ દરમિયાન, તમને નાણાકીય લાભ પણ મળશે, પરંતુ તમારે તમારા ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ. તેમજ શુક્રના શુભ ફળની ખાતરી કરવા અને અશુભ પરિણામોથી બચવા માટે ઘરની સ્ત્રીએ વાદળી રંગનું ફૂલ લઈને ઘરથી દૂર નિર્જન જગ્યાએ પોતાના હાથે દબાવવું જોઈએ.

સિંહ રાશિ: શુક્રાચાર્ય તમારા અગિયારમા ઘરમાં સંક્રમણ કરશે. કુંડળીનું અગિયારમું ઘર આપણી આવક અને ઈચ્છાઓની પરિપૂર્ણતા સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ સંક્રમણથી તમે સ્માર્ટ રહેશો. જો કે તમારે તમારી આવક વધારવા માટે સખત મહેનત કરવાનું ચાલુ રાખવું પડશે, પરંતુ સખત મહેનત ચોક્કસપણે ફળ આપશે.

આ સિવાય 30 મે સુધી તમે તમારા વિચારો પર નિયંત્રણ રાખવામાં અસમર્થ રહેશો. કોઈ કામને લઈને તમારા વિચારોમાં વારંવાર બદલાવ આવશે. તમે અન્ય લોકો પાસેથી ગુપ્ત રીતે કામ કરાવવાનો પણ પ્રયાસ કરશો. શુક્રના અશુભ પરિણામોથી બચવા અને શુભ ફળની ખાતરી કરવા માટે મંદિરમાં દીવા માટે કપાસનું દાન કરો. તેનાથી તમને શુભ ફળ મળશે.

કન્યા રાશિ: શુક્રાચાર્ય તમારા દસમા ઘરમાં સંક્રમણ કરશે. કુંડળીમાં દશમું સ્થાન આપણી કારકિર્દી, રાજ્ય અને પિતા સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ ગોચરથી તમને તમારા કરિયરમાં સફળતા મળશે. તમે જે ઈચ્છો છો તે પૂર્ણ થશે. 30 મે સુધીમાં તમારી સાથે તમારા પિતાની પણ પ્રગતિ સુનિશ્ચિત થશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સંપૂર્ણ ખુશી મળશે અને તેમનું સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે.

ધાર્મિક કાર્યોમાં તમારી રુચિ વધશે. આ સાથે તમને વાહન વગેરેનો આનંદ પણ મળશે અને તમને કોઈ પ્રકારનો ડર પણ રહેશે નહીં. તેથી શુક્રના શુભ પરિણામની ખાતરી કરવા અને અશુભ પરિણામોથી બચવા માટે શુક્રવારે મંદિરમાં દહીંનું દાન કરો.

તુલા: શુક્રાચાર્ય તમારા નવમા ઘર એટલે કે ભાગ્ય ગૃહમાં સંક્રમણ કરશે. શુક્રના આ સંક્રમણથી તમને તમારા ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે. તમારા ઇચ્છિત કાર્ય પૂર્ણ થશે. તેની સાથે તમારી બૌદ્ધિક ક્ષમતામાં પણ વધારો થશે. વડીલો પાસેથી પૈસા મળશે. 30 મે સુધી તીર્થયાત્રા પર જવું તમારા માટે શુભ રહેશે.

જો કે, તમારે તમારા સારા માટે સખત મહેનત કરવાનું ચાલુ રાખવું પડશે. આ સાથે તમારે સંતાનો પાસેથી સુખ મેળવવાના પ્રયત્નો કરવા પડશે. તેથી શુક્રના અશુભ પરિણામોથી બચવા અને શુભ પરિણામની ખાતરી કરવા માટે ઘરની બહાર જમીન પર થોડું મધ દબાવી દો.

વૃશ્ચિક: શુક્રાચાર્ય તમારા આઠમા ઘરમાં સંક્રમણ કરશે. કુંડળીમાં આઠમું સ્થાન આપણી ઉંમર સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ સંક્રમણની અસરને કારણે તમારું સ્વાસ્થ્ય 30 મે સુધી સારું રહેશે, પરંતુ તમારે તમારા ખાવા-પીવામાં સાવધાન રહેવું પડશે. આ સિવાય તમે કોઈને આપેલા વચનને ચોક્કસ પૂરા કરશો અને તમારી વાત નિભાવવામાં સફળ થશો.

જો કે, 30 મે સુધી, તમારે તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ અને અન્ય લોકો સાથે ઝઘડામાં ન આવવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. ઉપરાંત, આ સમય દરમિયાન કોઈની પાસેથી કંઈપણ ઉધાર લેવાનું ટાળો. આથી શુક્રની અશુભ સ્થિતિથી બચવા અને શુભ પરિણામ મેળવવા માટે મંદિરમાં જુવારનું દાન કરો. આ સાથે જ તમારા ભગવાનની સામે દરરોજ માથું નમાવવું.

ધનુરાશિ: શુક્રાચાર્ય તમારા સાતમા ઘરમાં સંક્રમણ કરશે. કુંડળીમાં સાતમું સ્થાન આપણા જીવનસાથી સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ સંક્રમણની અસરને કારણે તમારા અને તમારા જીવનસાથી વચ્ચે સુમેળ રહેશે અને સંબંધ મજબૂત થશે. આ દરમિયાન તમને સંપૂર્ણ પારિવારિક સુખ મળશે.

આ સાથે આર્થિક લાભ પણ થશે. સંતાનો સાથેના સંબંધો પણ સારા રહેશે. 30 મે સુધી તમારે બિઝનેસ અથવા અન્ય કોઈ કામ સંબંધિત મહત્વપૂર્ણ યાત્રાઓ પણ કરવી પડી શકે છે. તેથી, શુક્રના શુભ પરિણામોની ખાતરી કરવા માટે, 30 મે સુધી આવતા કોઈપણ શુક્રવારે મંદિરમાં કાંસાના વાસણનું દાન કરો.

મકર: શુક્રાચાર્ય તમારા છઠ્ઠા ઘરમાં સંક્રમણ કરશે. કુંડળીમાં છઠ્ઠું સ્થાન આપણા મિત્રો, શત્રુઓ અને સ્વાસ્થ્ય સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ સંક્રમણથી તમારી આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. તમને તમારા મિત્રોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. આ દરમિયાન, તમે કેટલાક નવા મિત્રો પણ બનાવી શકો છો, પરંતુ આ બાબતમાં થોડી સાવચેતી રાખવાની જરૂર છે.

આ સિવાય તમારી સાંસારિક સ્થિતિ સારી રહેશે અને તમારા ભાઈઓની પ્રગતિ પણ સુનિશ્ચિત થશે. તેથી શુક્રના શુભ પરિણામની ખાતરી કરવા અને અશુભ પરિણામોથી બચવા માટે ઘરની મહિલાઓએ પોતાના વાળમાં સોનેરી અથવા સોનેરી રંગની હેર ક્લિપ્સ રાખવી જોઈએ. તેનાથી તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે.

કુંભ: શુક્રાચાર્ય તમારા પાંચમા ઘરમાં સંક્રમણ કરશે. કુંડળીમાં પાંચમું સ્થાન આપણા સંતાન, બુદ્ધિ, વિવેક અને રોમાંસ સાથે સંબંધિત છે. શુક્રના આ સંક્રમણથી તમને તમામ પ્રકારની ખુશીઓ મળશે. ગુરુની મદદથી તમે જીવનમાં પ્રગતિ કરશો. તમારી લવ લાઈફ સારી રહેશે.

આ સાથે જ તમારી ધર્મ પ્રત્યેની આસ્થા વધશે અને પરિવારમાં પ્રેમ જળવાઈ રહેશે. આ સમય દરમિયાન તમને વિવિધ સૌંદર્ય પ્રસાધનો એકત્રિત કરવાની અને રાખવાની ઈચ્છા થશે. તેથી, શુભ પરિણામની ખાતરી કરવા માટે, બાફેલા બટાકાને ઠંડુ કર્યા પછી ગાયને ખવડાવો. માતાની પણ સેવા કરો.

મીન: શુક્રાચાર્ય તમારા ચોથા ઘરમાં સંક્રમણ કરશે. જન્મપત્રકમાં ચોથું સ્થાન આપણા ઘર, જમીન, વાહન અને માતા સાથે સંબંધિત છે. 30 મે સુધી તમને જમીન, મકાન અને વાહન સંબંધિત સુખ મળશે. તમને તમારી મહેનતનું ફળ ચોક્કસપણે મળશે.

આ દરમિયાન શાનદાર લોકો સાથે તમારી મિત્રતા વધશે. તેથી શુક્રના શુભ પરિણામની ખાતરી કરવા અને અશુભ પરિણામોથી બચવા માટે ઘરના મંદિરમાં કપૂરનો દીવો પ્રગટાવો. આ તમને દરેક સુખ આપશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *