૨૬ ફેબ્રુઆરી ૨૦૨૨ શનિવારના દિવસ આ રાશિવાળા માટે રહેશે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર આ રાશિવાળા ને મળશે ખૂબજ લાભ - khabarilallive    

૨૬ ફેબ્રુઆરી ૨૦૨૨ શનિવારના દિવસ આ રાશિવાળા માટે રહેશે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર આ રાશિવાળા ને મળશે ખૂબજ લાભ

મેષ – મનમાં નિરાશા અને અસંતોષ રહેશે. માતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. રહેવાનું સમાધાન થઈ જશે. વેપારમાં તમને મિત્રનો સહયોગ મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. ધાર્મિક કાર્યો તરફ ઝોક વધી શકે છે. બિનજરૂરી વિવાદોથી દૂર રહેવાનો પ્રયાસ કરો.

વૃષભ- તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. માન-સન્માન પ્રાપ્ત થશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. વેપારમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. સાવધાન રહો. ભેટ સ્વરૂપે વસ્ત્રો મળી શકે છે. જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર થઈ શકે છે.

મિથુન- માનસિક શાંતિ રહેશે. આત્મનિર્ભર પણ બનો. તમારે કામ માટે મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. જીવન અસ્તવ્યસ્ત થઈ જશે. તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. બાળકને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. વેપારમાં પ્રગતિની તકો છે. લાભની તકો મળશે.

કર્ક- મન બેચેન રહી શકે છે. તમે પણ ધીરજ રાખો. વ્યાપાર માટે વિદેશ પ્રવાસની શક્યતાઓ છે. લાભની તકો મળશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળી શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું પણ હોઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

સિંહ – આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. મન અશાંત રહી શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. તમારે કામ માટે મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. માનસિક તણાવ વધી શકે છે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. પિતા સાથે સારા સંબંધ રહેશે.

કન્યા – મન પ્રસન્ન રહેશે. મકાન સુખ વધી શકે છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. ખર્ચમાં વધારો થશે. પિતાનો સહયોગ મળશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. ધાર્મિક સંગીતમાં રસ વધી શકે છે. તમને સારા સમાચાર મળશે.

તુલા – માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્નશીલ રહેશો. નોકરીમાં બદલાવની શક્યતાઓ બની રહી છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પણ પરિવર્તન શક્ય છે. કામ વધુ થશે. આવકમાં વધારો થશે. કોઈ જૂનો મિત્ર આવી શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક- નોકરીમાં તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. કામનો બોજ વધી શકે છે. વેપારમાં સુધારો કરવા માટે ભાઈ-બહેનનો સહયોગ મળી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે. માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ મનમાં નકારાત્મકતાની અસર રહેશે. આત્મવિશ્વાસ સાથે પ્રેમ થશે.

ધનુ – માનસિક શાંતિ રહેશે. વાણીનો પ્રભાવ વધશે. વ્યાપાર માટે વિદેશ પ્રવાસની શક્યતાઓ છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે. વેપારનો વિસ્તાર થશે. તમને ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળશે. આવકના નવા સ્ત્રોત બની શકે છે. આવકમાં સુધારો થશે, પરંતુ ખર્ચ વધુ રહેશે.

મકર – કોઈ મિત્રનું આગમન થઈ શકે છે. પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જવાની પણ શક્યતાઓ છે. તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો, પરંતુ સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. મનમાં ગુસ્સાની ક્ષણો અને અસંતોષની લાગણીઓ છવાયેલી રહેશે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

કુંભ – માનસિક શાંતિ રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. મિત્રની મદદથી તમે આવકના સ્ત્રોત બની શકો છો. બિનઆયોજિત ખર્ચ વધશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અવરોધ આવશે. નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળી શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ વધી શકે છે. રોકેલા નાણાં પ્રાપ્ત થશે.

મીન – શૈક્ષણિક કાર્યમાં સુધારો થશે. આયાત-નિકાસના વ્યવસાયમાં સુખદ પરિણામો મળશે. નફામાં વધારો થશે. વિદેશ યાત્રા પણ ફાયદાકારક રહેશે. તમારા પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. નોકરીમાં બદલાવની શક્યતાઓ બની રહી છે. અધિકારીઓ સાથે મતભેદ વધી શકે છે. વિવાદો ટાળવાનો પ્રયાસ કરો. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *