ગુરુવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને ભૌતિક સુખ સુવિધાઓમાં વધારો થશે કર્ક રાશિને મળશે શુભ સમાચાર - khabarilallive    

ગુરુવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને ભૌતિક સુખ સુવિધાઓમાં વધારો થશે કર્ક રાશિને મળશે શુભ સમાચાર

મેષ માતા-પિતાના સહયોગથી તમારા કેટલાક ખાસ કામ પૂરા થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યમાં કેટલાક ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ. તમારે લોન લેવડદેવડ ટાળવી જોઈએ. જો તમે તમારા જીવનસાથી સાથેના સંબંધોમાં સંતુલન જાળવશો તો તમારો સંબંધ મજબૂત બનશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્યમાં સફળતા મળવા બદલ તમારી પ્રશંસા થશે. તમારે નકારાત્મક વિચારોથી અંતર રાખવું જોઈએ. મિત્રો સાથે ક્યાંક ફરવાનો પ્લાન બનશે. આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે.

વૃષભ પરિવારના સભ્યોની સલાહ તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. તમારો કોઈ ખાસ મિત્ર તમારી મદદ માંગી શકે છે, જેના માટે તમે દરેક શક્ય રીતે મદદ કરશો. તમારી ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓમાં વધારો થશે. તમે કંઈક નવું કરવાનો પ્રયાસ કરશો. તમને કોઈ મહત્વપૂર્ણ બાબત પર કેટલાક ખાસ લોકો સાથે વાતચીત કરવાની તક મળશે, તમારે તેનો પૂરો લાભ લેવો જોઈએ. તમારે તમારી દિનચર્યામાં થોડો ફેરફાર પણ કરવો પડી શકે છે. તમને રોજગાર માટે યોગ્ય તકો મળશે. પારિવારિક સંબંધો પણ મજબૂત રહેશે.

મિથુન ઓફિસમાં તમારા પહેરવેશની પ્રશંસા થશે. આ રાશિના કોમર્સના વિદ્યાર્થીઓને તેમના સહકર્મચારીઓ તરફથી સહયોગ મળશે. કોઈપણ વિષયમાં આવતી સમસ્યાનું નિરાકરણ સરળતાથી થઈ જશે. તમારું વિવાહિત જીવન ખુશીઓથી ભરેલું રહેશે. સમાજમાં તમારા કાર્યોની ચર્ચા થશે. વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં અન્ય લોકોનો સંપર્ક લાભદાયક રહેશે. કેટલાક લોકો તમારા વર્તનથી ખુશ થશે. કોઈ ખાસ બાબત વિશે તમારા વિચારો બદલાઈ શકે છે. જીવનમાં સુખ જ આવશે.

કર્ક રાશિ કોઈ સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. તમને કોઈની મદદ કરવાનું મન થઈ શકે છે. તમારી રચનાત્મક પ્રતિભા ખુલ્લેઆમ લોકોની સામે આવશે. તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં વધારો થશે. માતા-પિતા સાથે કોઈપણ ધાર્મિક સ્થળ પર જઈ શકો છો. પ્રવાસનું આયોજન કરશે. તમે તમારી જાતને સ્વસ્થ અનુભવશો. સમાજમાં તમારું સન્માન વધશે. આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓએ અભ્યાસમાં વધુ મહેનત કરવી પડશે.

સિંહ રાશિ અટકેલા પૈસા પાછા મળી શકે છે. તમારા અધૂરા કાર્યો સરળતાથી પૂર્ણ થશે. વેપારમાં ભાગીદારીથી તમને ફાયદો થશે. સામાજિક કાર્યોમાં તમે આગળ રહેશો. ધંધામાં યોજનાબદ્ધ રીતે કામ કરવાથી તમને ફાયદો થશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ માટે કરવામાં આવેલ યાત્રા સફળ થશે. આ રાશિના આર્ટ્સના વિદ્યાર્થીઓને તેમના અભ્યાસમાં શિક્ષકોની મદદ મળશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમારો દિવસ સારો રહેશે. તમામ કામ પૂર્ણ થતા જોવામાં આવશે.

કન્યા રાશિ સંતાન સુખ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. સહકર્મીઓ તમારા વિચારોથી પ્રભાવિત થશે, પરંતુ તમારે બીજાના કામમાં દખલ કરવાનું ટાળવું જોઈએ. તમારી ઈચ્છા મુજબ કાર્ય પૂર્ણ થવા પર તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. અધિકારી વર્ગ સાથે વાતચીત કરતી વખતે તમારે થોડી સાવચેતી રાખવી જોઈએ. મિત્રો સાથે પિકનિક પર જવાનો પ્લાન બનાવી શકો છો. તમે વ્યવસાયને આગળ લઈ જવા વિશે કોઈની સાથે ચર્ચા કરી શકો છો. પરંતુ પૈસાની સમસ્યા થઈ શકે છે.

તુલા તમે તમારા ભવિષ્ય વિશે વિચારશો. પરિવારના સભ્યો સાથે તમારા સંબંધો સુધરશે. તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. કાર્યસ્થળ પર લોકોના સહયોગથી તમારા કામ સમયસર પૂર્ણ થશે. તમારી આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. ઘરમાં અચાનક કોઈ મિત્ર આવી શકે છે. તેમની સાથે કોઈ ખાસ વિષય પર વાતચીત પણ થઈ શકે છે. આ રાશિના પ્રેમી માટે દિવસ સારો રહેશે. સંતાનને સફળતા મળશે તો તમે ખુશ થશો.

વૃશ્ચિક તમે કોઈ મિત્રને મળી શકો છો. આ મુલાકાત તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. તમારા વિચારેલા કાર્યો પૂર્ણ થશે જેના કારણે તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. તમે કોઈ કામ માટે કોઈ મોટો નિર્ણય લેવામાં સફળ રહેશો. આ રાશિના બાળકો રજાનો આનંદ માણશે. તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. જીવનસાથી સાથે રેસ્ટોરન્ટમાં લંચ કરવાનો પ્લાન બનાવશો. જરૂરિયાતમંદોને મદદ કરવા તૈયાર રહેશે.

ધનુરાશિ અટકેલા કામ પૂરા થવાની સંભાવના છે. બાળકોના કોઈપણ નિર્ણય અંગે તમે અસહમત થઈ શકો છો. આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષકનું વિશેષ માર્ગદર્શન મળશે. જે તમારું ભવિષ્ય ઉજ્જવળ બનાવશે. ઘરમાં કોઈ શુભ કાર્યનું આયોજન થઈ શકે છે, જેના કારણે ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ બની રહેશે. કોઈ કામ શરૂ કરવા માટે આત્મવિશ્વાસની કમી હોઈ શકે છે, પરંતુ મોટા ભાઈની મદદથી બધું સારું થઈ જશે. ધનલાભની તકો મળશે.

મકર તમને રોજગારની નવી તકો મળશે. કાર્યસ્થળ પર અન્ય લોકો સાથે વાદ-વિવાદની સ્થિતિની સંભાવના છે. તમારે કોઈપણ કારણ વગર કોઈની સાથે સંડોવવાનું ટાળવું જોઈએ. પરિવારના સભ્યો સાથે તમારા સંબંધો મજબૂત રહેશે. તેની સાથે મંદિર જવાનો પ્લાન બનાવશે. કોઈ નવું કામ શીખી શકો છો. ભવિષ્યમાં તમને આનો ફાયદો થશે. કોર્ટ-કચેરીના મામલામાં કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કામ અટકી શકે છે. સ્વાસ્થ્યમાં પહેલા કરતા સુધારો જોવા મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વરિષ્ઠોનો સહયોગ ચાલુ રહેશે.

કુંભ તમે કોઈ નવા કામની યોજના બનાવશો. તમારું આયોજન સફળ થશે. તમે પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદની પળો પસાર કરશો. તેનાથી સંબંધોમાં નિકટતા વધશે. જૂના મિત્રો સાથે મુલાકાત થવાની સંભાવના છે. કેટલાક લોકો તમારા વર્તનથી ખૂબ પ્રભાવિત થશે. કોઈ ખાસ કિસ્સામાં, તમે અનુભવી વ્યક્તિ પાસેથી સલાહ મેળવી શકો છો. આર્થિક ક્ષેત્રે મજબૂતી આવશે. તમને વડીલોના આશીર્વાદ મળશે. તમે સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કોઈપણ સમસ્યાથી છુટકારો મેળવી શકો છો. દરેક વ્યક્તિ સાથે સંબંધો સારા રહેશે.

મીન તમે તમારી બુદ્ધિથી તમામ કામ સંભાળી લેશો. આ રાશિના નોકરીયાત લોકોને તેમના સહકાર્યકરોની મદદ મળશે. તેનું કામ ટૂંક સમયમાં પૂર્ણ થશે. જીવનસાથી સાથે કોઈ તીર્થસ્થળની યાત્રા થશે. આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં રસ રહેશે. તમે તમારી જાતને સ્વસ્થ અનુભવશો. જરૂરિયાતમંદોની મદદ કરવાથી તમને ફાયદો થશે. સંતાન સંબંધી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમને રોજગારીની તકો મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *