બુધ ગ્રહ થશે અસર આ પાંચ રાશિવાળા નાણાકીય બાબતોમાં રહો સાવધાન થઈ શકે છે નુકશાન - khabarilallive    

બુધ ગ્રહ થશે અસર આ પાંચ રાશિવાળા નાણાકીય બાબતોમાં રહો સાવધાન થઈ શકે છે નુકશાન

બુધ ગોચર 2023: બુધ મેષ રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. બુધના અસ્ત થવાને કારણે વૃશ્ચિક સહિત 5 રાશિના જાતકોને મે મહિનાના મધ્ય સુધી કરિયર અને નાણાકીય બાબતોમાં ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે. ચાલો જાણીએ કે કઈ રાશિઓ પર બુધ ગ્રહની વિપરીત અસર પડશે.

બુધ ગ્રહ મેષ રાશિમાં અસ્ત થયો છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર બુધ બળવાન હોય ત્યારે વ્યક્તિનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહે છે અને બુદ્ધિ તેજ હોય ​​છે. બુદ્ધ નું અસ્ત, અર્થતંત્ર. કારકિર્દી અને સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ ઘણી રાશિઓને અસર કરશે. બુધના અસ્ત થવાને કારણે મે મહિનાના મધ્ય સુધી, વૃશ્ચિક રાશિ સિવાય અન્ય ઘણી રાશિના જાતકોને આર્થિક સમસ્યાઓ, કારકિર્દી અને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે. આવો જાણીએ કઈ રાશિ માટે બુધનું સંક્રમણ પ્રતિકૂળ રહેશે.

વૃષ: બુધના અસ્ત થવાને કારણે વૃષભ રાશિના લોકોને કાર્યક્ષેત્રમાં ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં થોડી વૃદ્ધિ જોશો. આ દરમિયાન તમારી આર્થિક સ્થિતિ પણ ખાસ રહેવાની નથી. તમારા માટે પૈસાની ખોટ થવાની સંભાવના છે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમારા સ્વાસ્થ્ય પર પણ થોડી અસર થઈ શકે છે. તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે. આ સમય દરમિયાન તમને દાંતમાં દુખાવો અને આંખોમાં બળતરા જેવી સમસ્યાનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

મિથુન: મિથુન રાશિના જાતકોને બુધની પશ્ચાદવર્તીતાને કારણે સફળતા મેળવવા માટે વધુ મહેનત કરવી પડશે. આટલું જ નહીં, આજે તમે તમારા હરીફોને સખત ટક્કર આપી શકશો. આ દરમિયાન, તમારે વ્યવસાયમાં સફળતા મેળવવા માટે ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક કામ કરવાની અને યોજના કરવાની જરૂર છે. સાથે જ આ રાશિના લોકો પોતાની સંપત્તિથી સંતુષ્ટ જોવા નહીં મળે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો, તમને સ્વાસ્થ્યમાં ઘટાડો જોવા મળી શકે છે. તમે સંબંધમાં અસુરક્ષિત અનુભવી શકો છો.

કર્ક: કર્ક રાશિના લોકો માટે બુધની સ્થિતિ પ્રગતિની દ્રષ્ટિએ સારી નથી. આ સમય દરમિયાન તમારા હાથમાંથી ઘણી સોનેરી તકો સરકી શકે છે. કર્ક રાશિના જાતકોને કાર્યસ્થળે અનેક પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ દરમિયાન પ્લાનિંગ કરીને તમારા લક્ષ્યોને પૂરા કરો. તમારી આવક પણ મર્યાદિત રહેશે. તમારી આવક અને બચતમાં કોઈ ખાસ વધારો નથી.

કન્યા: મેષ રાશિમાં બુધનું અસ્ત થવાથી કન્યા રાશિના લોકો માટે કંઈ ખાસ નહીં રહે. આ સમય દરમિયાન, તમે કાર્યક્ષેત્રમાં જે કામ કરશો તેનું સારું પરિણામ ભાગ્યે જ મળશે. આ સમય દરમિયાન તમારું મન એકદમ બેચેન રહી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર પણ ભારે કામનો બોજ રહેશે. જે લોકો પોતાનો વ્યવસાય કરે છે તેમને આ સમયગાળા દરમિયાન નુકસાન થવાની સંભાવના છે. એટલું જ નહીં, આ સમયે તમે તમારા પરિવારને ઓછો સમય આપી શકશો.

વૃશ્ચિક: બુધ અસ્ત થવાને કારણે વૃશ્ચિક રાશિના લોકો પર કામનું દબાણ વધુ રહેશે. મહેનત કર્યા પછી પણ તમને ઓળખ ન મળી શકે. તમારા અધિકારીઓ તમારા કામમાં છીંડા શોધી શકે છે. એટલું જ નહીં, આ સમય દરમિયાન તમારે કાર્યસ્થળ પર સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ સમય દરમિયાન તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ નરમ રહી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો, તમને ત્વચા સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *