આ તસવીરમાં છુપાયેલ છે એક બિલાડી પરંતુ ભલભલાને ગોતવામાં પરસેવા ચડી ગયા - khabarilallive    

આ તસવીરમાં છુપાયેલ છે એક બિલાડી પરંતુ ભલભલાને ગોતવામાં પરસેવા ચડી ગયા

પઝલ ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યા છે. વપરાશકર્તાઓ તેમને ઉકેલવા માટે મોખરે છે. રૂમમાં છુપાયેલી બિલાડી હોય કે જંગલમાં સિંહ, યુઝર્સ તેને શોધવાના તમામ પ્રયાસો કરે છે. આ વખતે એક તસવીર વાયરલ થઈ રહી છે. જ્યાં કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે બિલાડી રૂમમાં છુપાયેલી છે. બીજા યુઝરને શોધવાની ચેલેન્જ આપી છે. ઘણા લોકો ચેલેન્જ પૂરી કરી શક્યા નથી. કોઈએ કહ્યું કે ઓરડામાં બિલાડી નથી, તો કોઈએ કહ્યું કે બિલાડી ઓરડામાં અદ્રશ્ય છે.

તસવીરમાં જોઈ શકાય છે કે રૂમમાં ઘણો સામાન રાખવામાં આવ્યો છે. ટેબલ, સોફા, બુક શેલ્ફ અને વધુ ઉપર કોફી મગ. તેમાં એક બિલાડી છે જે છુપાઈને બેઠી છે. તમને તે જોવામાં મુશ્કેલી પડી શકે છે. પણ ધ્યાનથી જોશો તો સામે બિલાડી જોવા મળશે.

આ પોસ્ટને અત્યાર સુધીમાં 22 હજારથી વધુ લાઈક્સ મળી ચૂક્યા છે. તેમજ 700 થી વધુ કમેન્ટ્સ આવી છે. ઘણા લોકોએ ત્યાગ કર્યો છે. ચાલો તમને એક સંકેત આપીએ. બિલાડી કા ળા રંગની છે અને કેમેરા તરફ જોઈ રહી છે. જવાબ જોશો તો તમે પણ કહેશો… સામે હતું.

જો તમે તમારા શ્રેષ્ઠ પ્રયાસો કર્યા છે અને તે શોધી શકતા નથી, તો નીચે ચિત્રમાં જુઓ કે બિલાડી ક્યાં છે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *