શુક્રવારનો દિવસ રહેશે અદભૂત ખુદ પણ વિઘ્નહર્તા દૂર કરશે આમના બધા વિઘ્ન - khabarilallive    

શુક્રવારનો દિવસ રહેશે અદભૂત ખુદ પણ વિઘ્નહર્તા દૂર કરશે આમના બધા વિઘ્ન

મેષ- મન અશાંત રહી શકે છે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. ધાર્મિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. કામ વધુ થશે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. કાર્યસ્થળમાં પરેશાની થઈ શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. ઉન્નતિની તકો પણ મળી શકે છે.

વૃષભ – કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. કલા અને સંગીત તરફ ઝુકાવ રહેશે. ઘણી મહેનત કરવી પડશે. આવક વધી શકે છે. ક્રોધ અને ઉત્તેજનાનો અતિરેક થઈ શકે છે.

મિથુન – ધીરજ રાખો. બિનજરૂરી ગુસ્સો અને દલીલો ટાળો. ધર્મ પ્રત્યે આદર રહેશે. તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. મિત્રની મદદથી રોજગારની તકો મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. નોકરીમાં કેટલીક વધારાની જવાબદારી આવી શકે છે. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ રહેશે.

કર્ક- મન પરેશાન રહી શકે છે. સ્વસ્થ બનો શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્ય પર યોગ્ય ધ્યાન આપો. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. નોકરીમાં કામનો બોજ વધી શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. આવકમાં અવરોધ આવશે. ખર્ચ વધુ રહેશે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. તમને પિતાનો સહયોગ મળી શકે છે.

સિંહ – આત્મસંયમ રાખો. નોકરીમાં બદલાવ સાથે ઉન્નતિની શક્યતાઓ બની રહી છે. બીજી જગ્યાએ પણ જવું પડી શકે છે. મુલાકાતોમાં વધારો થઈ શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની શક્યતાઓ બની રહી છે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. માનસિક સમસ્યાઓ વધશે. મન અશાંત રહેશે.

કન્યા – મનમાં ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે બિનજરૂરી દલીલબાજીથી બચો. ઉન્નતિની તકો મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પણ બદલાવ આવી શકે છે. અન્ય જગ્યાએ જઈ શકો છો. પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે. નારાજગીની ક્ષણો મનની સ્થિતિ બની રહેશે. આત્મનિર્ભર બનો. વિવાદો ટાળો.

તુલા – ધીરજ રાખો. તમને કલા અથવા સંગીતમાં રસ હોઈ શકે છે. વેપારમાં વધુ મહેનત થશે. આવકમાં વધારો થશે. કોઈ મિત્રની મદદથી આવક વધારવાનું સાધન પણ મળી શકે છે. કાર્યક્રમમાં અનુકૂળ સ્થિતિ રહેશે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. લેખન-બૌદ્ધિક કાર્યો દ્વારા આવકના સ્ત્રોતો વિકસાવી શકાય.

વૃશ્ચિક- માનસિક શાંતિ રહેશે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. નોકરીમાં કેટલીક વધારાની જવાબદારી આવી શકે છે. અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સાવધાન રહો. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. મિત્રોના સહયોગથી લાભની તકો મળશે.

ધનુ – મન પરેશાન થઈ શકે છે. પરિવારમાં બિનજરૂરી વાદવિવાદ ટાળો. ધાર્મિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા રહી શકે છે. બિઝનેસના વિસ્તરણ માટે તમે તમારા પિતા પાસેથી પૈસા મેળવી શકો છો. તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો. મનના નકારાત્મક વિચારોની અસર થઈ શકે છે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો.

મકરઃ- વેપારમાં પરિવર્તનની શક્યતાઓ છે. પરિવારના કોઈ વડીલ પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ લાભદાયક રહેશે. મકાનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. આવકમાં વધારો થશે. આત્મવિશ્વાસ ઘટશે. માતા તરફથી ધન પ્રાપ્ત થશે.

કુંભ-પરિવાર-પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. કપડા ભેટમાં મળી શકે છે. મિલકત આવકનું સાધન બની શકે છે. પ્રવાસ ખર્ચ વધી શકે છે. માનસિક શાંતિ રહેશે. પરિવારમાં માન-સન્માનમાં વધારો થશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. પિતા સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે.

મીન – શૈક્ષણિક કાર્યમાં સુધારો થશે. વેપારમાં આવક વધી શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. ઓછી આવક અને વધુ ખર્ચના કારણે તમે ચિંતિત થઈ શકો છો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ક્ષણિક-નારાજગી-ક્ષણિક પ્રસન્નતાની લાગણી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *