સોમવારનું રાશિફળ વૃષભ મિથુન સહિત આ 6 રાશિઓ માટે આજનો દિવસ શાનદાર રહેશે - khabarilallive
     

સોમવારનું રાશિફળ વૃષભ મિથુન સહિત આ 6 રાશિઓ માટે આજનો દિવસ શાનદાર રહેશે

મેષ દિવસ અનુકૂળ રહેવાનો છે. બધા કામ તમારી ઈચ્છા મુજબ પૂર્ણ થશે. પરિવારના કોઈપણ સભ્ય સાથે ચાલી રહેલા અણબનાવનો અંત આવશે. નવું કાર્ય શરૂ કરવામાં તમને તમારા પ્રિયજનોનો સહયોગ મળશે, સાથે જ તમને આર્થિક મદદ પણ મળી શકે છે. તમારી ભૂલોને ઓળખો અને તેનું પુનરાવર્તન ટાળો. જીવનસાથીની ઈચ્છાઓ પૂરી થશે. તેનાથી સંબંધોમાં મધુરતા વધશે. તમને નવા સ્ત્રોતો થી અપેક્ષા કરતા વધુ પૈસા મળવાના છે. જેને પ્રાપ્ત કરીને તમે ધનવાન બનશો.

વૃષભ તમારો દિવસ શાનદાર રહેવાનો છે. વેપારમાં અનેકગણો વધારો થવાની સંભાવના છે. સંગીતના ક્ષેત્રમાં રસ ધરાવનારાઓને આજે એક સારો શિક્ષક મળશે, જેનાથી તમે ખૂબ સંતુષ્ટ થશો. મિત્રો સાથે વાત કરીને પોતાની ખુશી વ્યક્ત કરશે. આખો દિવસ આનંદથી ભરેલો રહેશે. લવમેટ માટે દિવસ સારો રહેશે. રસ્તામાં, તમે એક પ્રતિષ્ઠિત વ્યક્તિને મળશો. તમારો આ પરિચય ભવિષ્યમાં તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે.

મિથુન દિવસ સુખદ પસાર થવાનો છે. તમે કોઈ મોટા કામમાં સફળ થઈ શકો છો. તમને તમારી મહેનત અને સફળતા માટે પુરસ્કાર પણ મળશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. મનમાં કોઈ જૂની વાતને લઈને પસ્તાવો થઈ શકે છે. આ રાશિના જે લોકો બેરોજગાર છે તેમને રોજગાર મળશે. ઘરમાં પરિવારના સભ્યોનો પૂરો સહયોગ મળશે. સાંજે ઘરે નાની પાર્ટી પણ હોઈ શકે છે. સમાજમાં માન-સન્માન વધશે. જેના કારણે તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. ઘરમાં સુખ-શાંતિ બની રહેશે.

કર્ક રાશિ દિવસ સારો રહેશે. તમે જીવનસાથીની ભાવનાઓનું સન્માન કરશો. તમારી કોઈપણ ઈચ્છા પૂર્ણ થશે. તમે નવી કાર પણ મેળવી શકો છો. આર્થિક બાજુ પહેલા કરતા વધુ મજબૂત રહેશે. ઘરે સ્વાદિષ્ટ ભોજન ખાવાથી તમે સંતુષ્ટ થશો. તમને પ્રમોશન પણ મળી શકે છે. જેના કારણે તમે ખુશ રહેશો. તમે વડીલોનું સન્માન કરશો. આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સારો રહેશે. પોતાના ગુરુની પણ સલાહ લેશે. સ્વાસ્થ્યમાં સકારાત્મક સુધારો જોવા મળશે.

સિંહ રાશિ બધી મનોકામનાઓ પૂર્ણ થશે. તમારા સ્વભાવમાં થોડી ચીડિયાપણું રહેશે. સમૃદ્ધ પરિવારમાંથી તમારા માટે લગ્નનો પ્રસ્તાવ આવી શકે છે. જેના કારણે ઘરમાં ખુશીની લહેર દોડશે. વિદેશ યાત્રા પર જવાની સંભાવના છે. તમે પરિવારના સભ્યો સાથે ઘણો સમય વિતાવશો. આ રકમનો તબીબી અભ્યાસ કરતા વિદ્યાર્થીઓને પ્રતિષ્ઠિત હોસ્પિટલમાં નોકરીની ઓફર મળશે. તમે તમારા પ્રેમી ને આશ્ચર્યચકિત કરશો. સ્વાસ્થ્ય પહેલા કરતા સારું રહેશે. પાડોશી સાથે મળીને સામાજિક કાર્યોમાં મદદ કરશે.

કન્યા રાશિ તમારો દિવસ ખુશીઓથી ભરેલો રહેશે. તમારું ધ્યાન આધ્યાત્મિક અને ધાર્મિક કાર્યોમાં વધુ રહેશે. તમને ઘણા દિવસોથી અટવાયેલા પૈસા અચાનક મળી જશે. કાપડ ઉદ્યોગ સાથે સંકળાયેલા લોકોને સારી આવક થશે. સરકારી પરીક્ષાની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. થોડી મહેનત તમને સફળતા તરફ લઈ જશે. આખો દિવસ આનંદદાયક રહેશે. સંતાનનું સુખ પણ તમને મળશે. લવ મેટ ઘરે તેમના સંબંધો વિશે ચર્ચા કરશે.

તુલા દિવસ તમારા માટે સોનેરી ક્ષણો લઈને આવી રહ્યો છે. ધન અને ધનલાભનો યોગ રહેશે. આર્થિક ક્ષેત્રે મજબૂતી આવશે. આ રાશિના ડોક્ટર્સ આજે નવું ક્લિનિક ખોલશે. ઓફિસમાં કામનો બોજ વધી શકે છે. તમે એક કામ પૂરું કરો એટલે બોસ તમને બીજા કામની ફાઇલ મોકલશે. ધીરજની કસોટીમાં તમે સફળ થશો. સાંજે તણાવ ઓછો કરવા માટે તમે બાળકો સાથે વિડિયો ગેમ્સ રમી શકો છો. જેના કારણે મન પ્રફુલ્લિત રહેશે. તમને કોઈ જૂની બીમારીથી રાહત મળશે. વસ્તુઓ પહેલા કરતા વધુ સારી થશે.

વૃશ્ચિક તમારા મનમાં નવા વિચારો આવશે. કોઈ નવી સર્જનાત્મકતા કરવાનું વિચારશો. તેમાં પણ સફળતા મળશે. પરિવારના સભ્યો સાથે બહાર ફરવાનું આયોજન થઈ શકે છે. આર્થિક બાબતોમાં દિવસ સારો જશે. વ્યવસાયમાં નવીનતા લાવવા માટે તમારા મનમાં કેટલાક નવા વિચારો આવશે. પરિવારમાં ઘણા દિવસોથી ચાલી રહેલી સમસ્યાઓ દૂર થશે. તમે તમારો મૂડ બદલવા માટે સામાજિક ક્રિયાપ્રતિક્રિયાની મદદ લઈ શકો છો. લોન લેવડદેવડ ટાળો. આ રાશિના શિક્ષકોને નવી કોલેજમાં ભણાવવાની તક મળશે. પદમાં વધારો થવાથી આવકમાં વધારો થઈ શકે છે.

ધનુરાશિ દિવસ ખૂબ જ સારો રહેવાનો છે. વેપારમાં ધનલાભની સ્થિતિ સર્જાઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં શાંત રહેવું વધુ સારું રહેશે. વડીલોની સલાહ માનીને તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે. સકારાત્મકતાને ધ્યાનમાં રાખવાથી વિરોધીઓની યુક્તિઓ નિષ્ફળ સાબિત થશે. તમારે તમારા વર્તુળમાંથી બહાર નીકળીને એવા લોકોને મળવાની જરૂર છે જેઓ ઉચ્ચ સ્થાનો પર છે. તમારા જીવનસાથી સાથે તમારું ભાવનાત્મક બંધન થોડું નબળું પડતું જણાશે.

મકર તમારા માટે દિવસ સારો રહેશે. વ્યવસાયની વૃદ્ધિ માટે તમારા મનમાં જે પણ ઉપાય આવશે, તે અસરકારક સાબિત થશે. કરેલા કામનું પૂરું ફળ મળશે. ભાગીદારી તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. જમીનને લગતી કોઈ મોટી સમસ્યાનો ઉકેલ આવશે. ઓફિસમાં નવી પહેલ કરવા માટે દિવસ સારો છે. ધનલાભની સંભાવના છે. કરિયરમાં થોડો બદલાવ આવવાનો છે. જેના કારણે માન-સન્માન વધશે. પ્રગતિના નવા રસ્તા ખુલશે.

કુંભ આ રાશિના પ્રોપર્ટી ડીલર માટે દિવસ સારો રહેશે. અચાનક ધનલાભ થશે. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. સ્વાસ્થ્ય ફિટ રહેશે. વહેલી સવારે કસરત કરવાથી તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. આ રાશિની મહિલાઓને તેમના જીવન સાથી તરફથી સરપ્રાઈઝ મળી શકે છે. જે મેળવ્યા પછી તમારું મન ખુશ થઈ જશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. તમારે સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સાવધાન રહેવાની જરૂર છે, નાની-નાની બીમારીઓને અવગણવાને બદલે તેમની સારવાર કરો. આ રાશિના પ્રેમી માટે દિવસ સામાન્ય રહેશે. ઉપરાંત, તમારા જીવનસાથી સાથે મતભેદો થઈ શકે છે.

મીન તમારા ઘરે કોઈ નવા સંબંધીનું આગમન થઈ શકે છે. જેના કારણે ઘરનું વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે. તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ, સાથે જ તમારે ખાવા-પીવામાં પણ ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે. કોઈ જૂના સામાજિક કાર્યો માટે તમારું સન્માન થઈ શકે છે. જેના કારણે પડોશીઓમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે. વિવાહિત સાંજે કોઈ ફંક્શનમાં જવાનો પ્લાન બનાવી શકો છો. આ રકમના વિદ્યાર્થીઓ જે સરકારી પરીક્ષાની તૈયારી કરી રહ્યા છે તેમને કંપની તરફથી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *