માસિક રાશિફળ વૃશ્ચિક રાશિ માટે ગુરુ અને રાહુનું સંક્રમણ આપશે શુભ ફળ મળશે રોઝગારમાં લાભ અને રહેશે મહિનો શુભ - khabarilallive    

માસિક રાશિફળ વૃશ્ચિક રાશિ માટે ગુરુ અને રાહુનું સંક્રમણ આપશે શુભ ફળ મળશે રોઝગારમાં લાભ અને રહેશે મહિનો શુભ

આજે આપણે વાત કરીશું કે વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે એપ્રિલ મહિનો કેવો રહેશે. વૃશ્ચિક રાશિના લોકો આ સમયે એક તબક્કામાંથી પસાર થઈ રહ્યા છે. શનિ ચોથા ઘરમાંથી ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. સૂર્ય અને ગુરુ પાંચમા ભાવમાં ભ્રમણ કરી રહ્યા છે. રાહુ, બુધ અને શુક્ર, આ ત્રણેય ગ્રહો છઠ્ઠા ભાવમાંથી ભ્રમણ કરી રહ્યા છે. મંગળ આઠમા ભાવમાં છે.

ચંદ્ર નવમા ઘરમાંથી ભ્રમણ કરી રહ્યો છે અને કેતુ બારમા ઘરમાંથી ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. તેમાંથી ગુરુ અને રાહુનું સંક્રમણ શુભ છે. ગુરુ પાંચમા ઘરમાંથી શુભ ફળ આપે છે. 6 એપ્રિલે શુક્ર પોતાની રાશિમાં છઠ્ઠા ભાવથી સાતમા ભાવમાં જશે. આ પરિવહન અહીં સારું રહેશે.

આ સમયે સૂર્ય શુભ સંક્રમણમાં નથી. પાંચમા ઘરમાંથી પસાર થવું. આ પરિવહન 14મી એપ્રિલે થશે. સૂર્ય ઊંચો થઈ જશે. આનાથી તમને સારા પરિણામ મળશે. આગામી સંક્રમણ 22મી એપ્રિલે થશે, ગુરુ જે શુભ સંક્રમણમાં છે પરંતુ આગળ જતાં છઠ્ઠા ભાવમાં સંક્રમણ કરશે. આ કોઈ શુભ સંક્રમણ નહીં હોય.

વૃશ્ચિક રાશિની આર્થિક સ્થિતિ વૃશ્ચિક રાશિની આર્થિક સ્થિતિઃ ગુરુ હાલમાં ચંદ્રમાંથી પાંચમા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. આવકની જગ્યા જોતા. તેથી આવક અંગે કોઈ સમસ્યા નથી. પૈસાનો પ્રવાહ રહેશે. 15 એપ્રિલે જ્યારે સૂર્ય પોતાની રાશિમાં ફેરફાર કરશે ત્યારે તે કર્મ માટે સારું રહેશે કારણ કે સૂર્ય તમારી કુંડળીમાં દસમા ભાવનો સ્વામી બને છે.

તે આ સમયે શુભ સંક્રમણમાં નથી. કર્મના ભાગ્ય સ્થાને પણ આ સંક્રમણ સારું છે. કામ અને આવકની દ્રષ્ટિએ વસ્તુઓ સારી રહેશે. શનિ દસમા ઘરની ઉપર છે. શક્ય છે કે અમુક અથવા અન્ય કામ ધીમા પડી જાય, પરંતુ તે અટકશે નહીં.

વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોની સ્વાસ્થ્ય સ્થિતિ વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોની સ્વાસ્થ્યની સ્થિતિઃ વાહન થોડું ધ્યાનથી ચલાવો. લગ્નેશ મંગલ આઠમા ઘરમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. આઠમા ઘરમાંથી અકસ્માત જોવા મળે છે. જો તમારું કોઈ કામ એવું છે કે અકસ્માત થવાની સંભાવના છે તો સમજી-વિચારીને કામ કરો. પાચન શક્તિ બગડી શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિના સંબંધની સ્થિતિઃ તમારી કુંડળીમાં સાતમા ઘરનો સ્વામી શુક્ર થાય છે. બીજી બાજુ મંગળ આઠમા ભાવમાં છે અને બીજી બાજુ રાહુ સાતમા ભાવમાં છે. પાપકર્તારી યોગમાં સાતમું ઘર આવ્યું છે. જ્યાં સુધી મંગળ અહીંથી પોતાની રાશિ બદલીને આગળ નહીં વધે ત્યાં સુધી આ સ્થિતિ રહેશે. શનિની ત્રીજી દ્રષ્ટિ છઠ્ઠા ભાવ પર પડી રહી છે.

જીવનસાથી સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. 6 એપ્રિલ પછી પરિસ્થિતિ થોડી બદલાશે. આમ છતાં તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. રાહુનું પાસા બીજા ઘર પર છે. એકલ વ્યક્તિ માટે, ગુરુ પાંચમા ઘરમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. 22 એપ્રિલે ગુરુ છઠ્ઠા ભાવમાં ગોચર થતાં જ બાબતોમાં થોડો વિલંબ થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *