તુલા રાશિ એપ્રિલ મહિનામાં શુક્રના પ્રભાવથી મેળવશે સફળતા જાણો તમારા માટે કેવો રહેશે એપ્રિલ મહિનો

તુલા રાશિના જાતકો માટે એપ્રિલ મહિનો કેવો રહેશે તેની વાત કરીશું. તમારી કુંડળીમાં કેતુ તમને 30 ઓક્ટોબર સુધી પરેશાન કરી શકે છે. કેતુ ચંદ્ર ઉપરથી ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. આ કોઈ શુભ સંક્રમણ નથી. શનિ પાંચમા ભાવમાં છે. આ પણ શુભ સંક્રમણમાં નથી. સૂર્ય છઠ્ઠા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે અને તે શુભ સંક્રમણમાં છે.

ગુરુ સૂર્ય સાથે છઠ્ઠા ભાવમાં છે. તે શુભ સંક્રમણમાં નથી. બુધ, શુક્ર અને રાહુ સાતમા ભાવમાં છે. મંગળ નવમા ભાવમાં છે. શુક્ર 6 એપ્રિલે આઠમા ભાવમાં જશે. શુક્ર તમારી કુંડળીમાં ગ્રહનો સ્વામી છે. સૂર્ય શુભ સંક્રમણમાં આગળ વધી રહ્યો છે, 14 એપ્રિલે સૂર્ય સાતમા ભાવમાં જશે અને અશુભ ગોચરમાં આવશે.

તુલા રાશિની આર્થિક સ્થિતિ તુલા રાશિની આર્થિક સ્થિતિ: ચંદ્ર કાર્ય ઘરનો સ્વામી બને છે. કાર્ય ગૃહ ગુરુના દર્શન હેઠળ છે, જે 22મી એપ્રિલ સુધી રહેશે. જ્યાં સુધી ગુરુની દ્રષ્ટિ દસમા ઘર ઉપર રહે છે. જ્યારે ગુરુ દસમા ત્રિકોણને સક્રિય કરે છે, ત્યારે કાર્યની દ્રષ્ટિએ વસ્તુઓ સારી છે. કામકાજની દ્રષ્ટિએ પણ સારું રહેશે. સૂર્ય તમારી કુંડળીમાં શુભ સંક્રમણમાં આગળ વધી રહ્યો છે. સૂર્યની દશા પણ ચાલી રહી છે, તેથી આવકની બાબતમાં કોઈ મુશ્કેલી નહીં આવે.

તુલા રાશિની સ્વાસ્થ્ય સ્થિતિ તુલા રાશિના જાતકોની સ્વાસ્થ્ય સ્થિતિઃ સ્વાસ્થ્યના ઘરમાં સૂર્ય શુભ સંક્રમણમાં છે. ગુરુ પણ ત્યાં બેઠા છે. આનો અર્થ એ છે કે ખોરાકનું ધ્યાન રાખો. પેટ સંબંધિત સમસ્યા થઈ શકે છે. નાનો રોગ મોટો બની શકે છે. કોઈને પૈસા ન આપો.

તુલા રાશિના સંબંધની સ્થિતિઃ સંબંધ ઘરનો સ્વામી તમારી કુંડળીમાં શુભ બને છે. રાહુ સાતમા ભાવમાં બેઠો છે, શનિ તેની તરફ જોઈ રહ્યો છે અને કેતુ ઉપરથી જોઈ રહ્યો છે. કેતુ ઝઘડાને ઉશ્કેરે છે. જો તમારા જીવનસાથી સાથે કોઈ મતભેદ ચાલી રહ્યો છે તો પરિસ્થિતિ વધુ ખતરનાક બની જશે. ઝઘડો છૂટાછેડામાં ફેરવાઈ શકે છે.

ધીરજ રાખો. જ્યારે સૂર્ય સાતમા ઘર પર આવશે, ત્યારે તે ઉર્ધ્વગમન જોશે. સિંગલ માટે સારો સમય આવશે. જ્યારે ગુરુ સાતમા ભાવમાં આવશે, ત્યારે તે સાતમા ભાવને સક્રિય કરશે. અવિવાહિતો માટે લગ્નની તકો રહેશે. શનિ પાંચમા ભાવમાં છે. પાંચમું ઘર પ્રેમનું ઘર છે. જો તમે વિદ્યાર્થી છો તો તમારા માટે વસ્તુઓ વધુ સારી થશે. જ્યારે ચંદ્રની દૃષ્ટિ ગુરુ પર પડશે. તમે વધુ ફોકસ સાથે અભ્યાસ કરશો.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *