એપ્રિલ મહિનાનું કન્યા રાશિફળ આ રાશિવાળાને સૂર્ય દેવના આશીર્વાદથી મળશે ઝડપથી પ્રગતિ થશે લાભ - khabarilallive    

એપ્રિલ મહિનાનું કન્યા રાશિફળ આ રાશિવાળાને સૂર્ય દેવના આશીર્વાદથી મળશે ઝડપથી પ્રગતિ થશે લાભ

આજે આપણે વાત કરીશું કે કન્યા રાશિના લોકો માટે એપ્રિલ મહિનો કેવો રહેશે. કન્યા રાશિની કુંડળીમાં કેતુ બીજા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. આ કોઈ શુભ સંક્રમણ નથી. શનિ છઠ્ઠા ભાવમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. તેઓ શુભ સંક્રમણમાં છે. ગુરુ અને સૂર્ય સાતમા ઘરમાં છે. બંનેની અવરજવર સારી નથી.

બુધ, રાહુ અને શુક્ર આઠમા ભાવમાં ભ્રમણ કરી રહ્યા છે. આ પરિવહન સારું નથી. મંગળ દશમમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. ચંદ્ર અગિયારમા ભાવમાં છે. શુક્ર 6 એપ્રિલે નવમા ઘરમાં પ્રવેશ કરશે. તે આ ઘરનો ધણી છે. સૂર્ય આઠમા ભાવમાં જશે. આ પરિવહન 14મી એપ્રિલે થશે. 22 એપ્રિલે ગુરુ રાશિ પરિવર્તન કરશે. સાતમાથી આઠમા જશે. તે બંને સ્થાનો પર શુભ નથી.

કન્યા રાશિની આર્થિક સ્થિતિ કન્યા રાશિની આર્થિક સ્થિતિ: જ્યારે ગુરુ સાતમા ભાવમાં સંક્રમણ કરે છે, ત્યારે આપણે આવકના ઘરને જોઈએ છીએ. પૈસાના પ્રવાહને લઈને કોઈ મુશ્કેલી નહીં આવે, પરંતુ તેની સાથે ખર્ચમાં વધારો થતો રહેશે. રાહુ અને શનિ બંને બહારના ઘર તરફ છે. બારમું ઘર ખર્ચનું ઘર છે અને કેતુ બીજા ઘરમાં બેઠો છે. પૈસા આવશે પણ ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. કામમાં કોઈ મુશ્કેલી નહીં આવે.

કન્યા રાશિની આરોગ્ય સ્થિતિ કન્યા રાશિના જાતકોની આરોગ્ય સ્થિતિઃ શનિ છઠ્ઠા ભાવમાં છે. કેતુ પણ છઠ્ઠા તરફ જોઈ રહ્યો છે, આઠમાને પણ જોઈ રહ્યો છે. તેઓ મંગળની જેમ કામ કરે છે, તેથી જો કોઈ ડૉક્ટરે સર્જરીની સલાહ આપી હોય, તો સર્જરી કરવી પડી શકે છે. ખાવા-પીવામાં ધ્યાન આપો. પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. છઠ્ઠું, સાતમું અને આઠમું પાપ અમલમાં છે. વાહન ચલાવતા સાવચેત રહો.

કન્યા રાશિના સંબંધની સ્થિતિ કન્યા રાશિના સંબંધની સ્થિતિ: સંબંધને લઈને કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે. સૂર્ય સાતમા ભાવમાં છે. તમારી કુંડળીમાં શનિ બાહ્ય ગૃહમાં છે. કેતુ પરિવારના ઘરમાં જશે. જ્યારે સૂર્ય ઉર્ધ્વગ્રહણ કરે છે, ત્યારે તે તમને હઠીલા બનાવે છે. તેની વાત સામે કોઈને બોલવા નહીં દે. છઠ્ઠા, સાતમા અને આઠમા ભાવમાં અશુભ ગ્રહનો પ્રભાવ છે.

સિંગલ માટે પરિસ્થિતિ થોડી સારી હોઈ શકે છે. રોમાંસ માટે જવાબદાર ગ્રહો નવમા ઘરમાં પ્રવેશ કરશે. થોડું સારું ફળ મળશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે વસ્તુઓ સારી છે. ગુરુ ચંદ્ર તરફ જોઈ રહ્યા છે. બુધ પહેલાથી જ શુભ સંક્રમણમાં આગળ વધી રહ્યો છે. સારા પરિણામો જોવા મળશે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *