શુક્રવારનું રાશિફળ આ રાશિઓને આજે ધનલાભની નવી તકો મળશે ભાઈ બહેનનો સહયોગ મળશે

મેષ – મન પ્રસન્ન રહેશે. તમને કોઈ મિત્ર તરફથી વ્યવસાયિક પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. માતા પાસેથી ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. વિદેશ પ્રવાસના ચાન્સ પણ બની રહ્યા છે. આત્મસંયમ રાખો. ધીરજ ઘટી શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. જીવવું દુઃખદાયક રહેશે. વધુ ખર્ચ થશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકૃતિઓ રહેશે. કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાતનું આયોજન થઈ શકે છે.

વૃષભ- ધંધાકીય કામમાં રસ રહેશે, પરંતુ દોડધામ વધી શકે છે. ધનલાભની તકો મળશે. તમને કોઈ મિત્રની મદદ મળી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ક્ષણિક ગુસ્સો અને ક્ષણિક સંતુષ્ટ મનની સ્થિતિ રહેશે. માતા સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. આત્મવિશ્વાસ સાથે પ્રેમાળ રહેશે. કલા અને સંગીત તરફ વલણ વધશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ વધી શકે છે. આવકના સ્ત્રોત વિકસિત થશે.

મિથુનઃ- કલા કે સંગીતમાં રસ વધી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યોનું સુખદ પરિણામ મળશે. સંતાનના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. મિત્રની મદદથી આવકના સ્ત્રોત બની શકે છે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. મનમાં સકારાત્મક વિચારોનો પ્રભાવ રહેશે. વાણીનો પ્રભાવ વધશે. કાર્યસ્થળ પર અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓ રહેશે. કપડા પર ખર્ચ વધી શકે છે. ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળશે.

કર્કઃ- શાંત રહો. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. પરિવારમાં બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો. બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. ધર્મ પ્રત્યે નિષ્ઠા વધશે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે, પરંતુ વાતચીતમાં સંયમ રાખો. પરિવારના કોઈ વડીલ પાસેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. વેપારનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. વધુ પડતા ખર્ચના કારણે મન પરેશાન રહી શકે છે.

સિંહ રાશિ – મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહી શકે છે. આવકમાં ઘટાડો અને વધુ ખર્ચ થઈ શકે છે. પિતા તરફથી તમને આર્થિક સહયોગ મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે. આત્મસંયમ રાખો. ગુસ્સો અને જુસ્સો વધુ પડતો હોઈ શકે છે. પારિવારિક જવાબદારી વધી શકે છે. નોકરીમાં તમારી ઈચ્છા વિરુદ્ધ કોઈ વધારાની જવાબદારી તમને મળી શકે છે. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની શક્યતાઓ પણ બની રહી છે.

કન્યા- બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદ ટાળો. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો રહેશે. મનમાં સકારાત્મક વિચારોનો પ્રભાવ રહેશે. વધુ ખર્ચ થશે. વાહન આનંદમાં વધારો થશે. અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં લાભ થશે.

તુલા- આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. ધાર્મિક સંગીતમાં રસ હોઈ શકે છે. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મિત્રની મદદથી નોકરીની તકો મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. આત્મસંયમ રાખો. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. માતા તરફથી ધન પ્રાપ્ત થશે.

વૃશ્ચિક- અભ્યાસમાં રસ રહેશે. બૌદ્ધિક કાર્યથી આવક વધી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો જૂના મિત્ર સાથે ફરી સંપર્ક શક્ય છે. વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધશે. કપડાં તરફ વલણ વધી શકે છે. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. સંચિત ધનમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. પિતા સાથે મતભેદ થઈ શકે છે.

ધનુ – આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. કળા કે સંગીતમાં રસ વધી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્ય માટે વિદેશ જવાની સંભાવના છે. તમને કોઈ મિત્રની મદદ મળી શકે છે. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરશે. નોકરીમાં પ્રગતિની શક્યતાઓ બની રહી છે, પરંતુ અન્ય જગ્યાએ જવું પડી શકે છે. પરિવારના કોઈ વડીલ પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે.

મકર- વાણીમાં મધુરતા રહેશે. આત્મવિશ્વાસ ઘણો રહેશે, પરંતુ સંયમ રાખો. બિઝનેસ પર ધ્યાન આપો. મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. મહેનતનો અતિરેક થશે. મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર થઈ શકે છે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો રહેશે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. સ્થાન પરિવર્તન પણ થઈ શકે છે. પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહેશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે.

કુંભ- મનમાં આશા-નિરાશાની લાગણી થઈ શકે છે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ખર્ચમાં વધારો થશે. નોકરીમાં કોઈ વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. માનસિક તણાવ રહેશે. આત્મસંયમ રાખો. બાળકને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યા થઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો.

મીન – શૈક્ષણિક કાર્યમાં મન વ્યસ્ત રહેશે. શાંત થાવ વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. બાળકોના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. પરિવારનો સહયોગ મળશે. શૈક્ષણિક કાર્ય માટે અન્ય જગ્યાએ જઈ શકો છો. માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે. કપડાં તરફ વલણ વધશે. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. વધુ ખર્ચ થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. રોકાયેલું ધન પ્રાપ્ત થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.